Có cao nhân nào hữu duyên giúp chút

Chả là từ đầu năm tới giờ em đen quá các bác ạ, nào là mất con khi cháu mới đc 5 tháng trong bụng mẹ , rồi con chó cưng trong nhà cũng ra đi đột ngột , công việc tiền tài thì bết bát. Kính mong các cao nhân hữu duyên tương trợ cho em phen này , xem hộ em giờ đến cuối năm còn vận hạn gì đáng lo ko ạ. Em cảm ơn :(
9601

Sát phá tham hãm địa lại gặp triệt
Thân cư thê
Cuộc đời mày đúng là nhiều bi kịch.
Thân làm Tướng mà lại bị cụt chân tay. Có 1 thanh đao cùn thì lại ko có cán.
Oài. Tao ko biết nói sao nữa. Mộng ước thì nhiều mà Trí lớn ko thỏa.
Mày nên lui về làm hậu phương vững chắc. Đưa nội tướng của mày ra nghênh địch nhé. Hãy trao quyền cho khách má hồng. Mày chỉ nên ở nhà đào giếng thôi.

thầy xem sơ sơ xem giúp em @Cotruong25
Vỡ hết cmn cả Lá số đéo đọc đc thông tin ở giữa.
Mày sn 1996 Bính Tý ah
Mệnh cách Cơ Nguyệt Đồng Lương.
Là người hiền lành, nhân từ, khoan dung độ lượng. Lương thiện
Mày là Sếp đó. Ngồi chỉ tay 5 ngón thôi. Nhưng ở càng cao thì càng cô độc. Ko có ai cùng chia sẻ hoặc hiểu mày. Tuy nhiên mệnh hơi yếu. Nhân viên dưới quyền cũng có vài nhân thủ đắc lực đó. Mày có Quản Trọng - Nhạc Nghị trong tay. Có Thường Sơn Triệu Tử Long luôn. Tml mày sao lắm đàn em vậy. Có lẽ do tính cách lương thiện của mày nên nhiều người theo phò tá.
Thân cư Thiên Di thì nên làm ăn xa quê hương sẽ tốt hơn
Ko nhờ phúc đức tổ tiên. Tự thân lập thân thôi.
Vài lời chém gió. Kkkkk

Vỡ hết cmn cả Lá số đéo đọc đc thông tin ở giữa.
Mày sn 1996 Bính Tý ah
Mệnh cách Cơ Nguyệt Đồng Lương.
Là người hiền lành, nhân từ, khoan dung độ lượng. Lương thiện
Mày là Sếp đó. Ngồi chỉ tay 5 ngón thôi. Nhưng ở càng cao thì càng cô độc. Ko có ai cùng chia sẻ hoặc hiểu mày. Tuy nhiên mệnh hơi yếu. Nhân viên dưới quyền cũng có vài nhân thủ đắc lực đó. Mày có Quản Trọng - Nhạc Nghị trong tay. Có Thường Sơn Triệu Tử Long luôn. Tml mày sao lắm đàn em vậy. Có lẽ do tính cách lương thiện của mày nên nhiều người theo phò tá.
Thân cư Thiên Di thì nên làm ăn xa quê hương sẽ tốt hơn
Ko nhờ phúc đức tổ tiên. Tự thân lập thân thôi.
Vài lời chém gió. Kkkkk
nghe buồn vc thầy ah :(

Sát phá tham hãm địa lại gặp triệt
Thân cư thê
Cuộc đời mày đúng là nhiều bi kịch.
Thân làm Tướng mà lại bị cụt chân tay. Có 1 thanh đao cùn thì lại ko có cán.
Oài. Tao ko biết nói sao nữa. Mộng ước thì nhiều mà Trí lớn ko thỏa.
Mày nên lui về làm hậu phương vững chắc. Đưa nội tướng của mày ra nghênh địch nhé. Hãy trao quyền cho khách má hồng. Mày chỉ nên ở nhà đào giếng thôi.
Cảm ơn người anh thiện lành

đù xem tướng à
xem hộ em nào bác đạo sĩ:

con bồ (chưa làm đám cưới hỏi gì nên ko biết có được tính là vợ hay ko)

đù xem tướng à
xem hộ em nào bác đạo sĩ:

con bồ (chưa làm đám cưới hỏi gì nên ko biết có được tính là vợ hay ko)
Lá số 1992.
Mệnh Vô chính Diệu. Thân cư Mệnh.
Không có chính tinh tọa thủ
Lá số dạng này cao thủ mới xem đc. Tao chịu.
Lo tu thân tích đức đi ko thì dễ chết sớm đó. Chỉ sợ ko sống quá tuổi 54
Lá số có cách cục Cơ Nguyệt Đồng Lương đều Miếu địa hoặc Vượng địa. Cơ bản là người tốt. Người tốt sẽ đc phù hộ. Vậy thôi.

Lá số 1992.
Lá số có cách cục Cơ Nguyệt Đồng Lương đều Miếu địa hoặc Vượng địa. Cơ bản là người tốt. Người tốt sẽ đc phù hộ. Vậy thôi.
ghê vậy :oh:, số phức tạp vậy à? mà còn ko thọ nữa, quá buồn :too_sad:

Lá số 1992.
Mày xem giúp tao với,cám ơn nhé.

Lá số 1992.
Tao thấy mệnh vô chính diệu thì lấy thái dương, cự môn của cung thiên di về để luận. Mai phren @conchym nghị lực kém, đời nó phụ thuộc vào những người nó tiếp xúc trong xã hội. Không biết có đúng không ::xamvl28::

ghê vậy :oh:, số phức tạp vậy à? mà còn ko thọ nữa, quá buồn :too_sad:
Mệnh vô chính diệu, cung phúc đức cũng vậy luôn. Nếu tin thì căng đó huynh đệ. Chưa kể cung phụ mẫu hãm địa sao xấu, đúng với tình cảnh. Kéo lại các cung khác tốt, nhất là tài bạch và tử tức, có thể có quý tử.

Tao cũng định làm lá số tử vi nhưng mẹ tao ko nhớ chính xác giờ sinh ra tao, chỉ biết độ rạng sáng, lúc đó có tiếng còi tàu hỏa. Vậy áng chừng giờ trong khoảng thời gian có được ko chúng mày?

Tao cũng định làm lá số tử vi nhưng mẹ tao ko nhớ chính xác giờ sinh ra tao, chỉ biết độ rạng sáng, lúc đó có tiếng còi tàu hỏa. Vậy áng chừng giờ trong khoảng thời gian có được ko chúng mày?
Một khắc của nó là 2 tiếng đồng hồ, ai cũng áng chừng thôi :d

Đệ nghĩ lúc nào cũng có tàu. Rạng sáng huynh áng từ 3-5 hoặc 5-7 là ok.

Mệnh vô chính diệu, cung phúc đức cũng vậy luôn. Nếu tin thì căng đó huynh đệ. Chưa kể cung phụ mẫu hãm địa sao xấu, đúng với tình cảnh. Kéo lại các cung khác tốt, nhất là tài bạch và tử tức, có thể có quý tử.
Mình thấy mai phren @conchym số nó ngon đấy, chỉ có điều là không phất mạnh dc thôi. Chắc giống thằng @hemihellcat chờ ngày đăng cơ =))