Có cách nào bỏ hẳn thuốc lá không ?

Mình hút được 15 năm rồi ! Giờ tính bỏ thuốc để máu lên não nhiều hơn để tư duy nhiều thứ !
Thế 15 năm qua m sống trong ngu muội à? T tưởng nicotin trong thuốc lá giúp m hưng phấn hơn, trí tưởng tượng bay xa hơn ;))

Thế 15 năm qua m sống trong ngu muội à? T tưởng nicotin trong thuốc lá giúp m hưng phấn hơn, trí tưởng tượng bay xa hơn ;))
Bác thử mỗi ngày 1 gói Jet với 3 - 4 ly cà phê hoặc chai nước ngọt trong vài năm xem sau ! Mình bảo đảm 99,99% triệu chứng hay quên sẽ xuất hiện !

Bác thử mỗi ngày 1 gói Jet với 3 - 4 ly cà phê hoặc chai nước ngọt trong vài năm xem sau ! Mình bảo đảm 99,99% triệu chứng hay quên sẽ xuất hiện !
Thôi bỏ đi mà làm người, mấy thứ đó t cũng chỉ chơi chơi cho vui chứ chẳng ham hố

môi truong làm việc xung quanh toàn ông hút thuoc có bỏ dc loz, t cai chục lần r

Mình đi làm từ sáng tới 8-9h tối mới về , không có nhiều thời gian lắm ! Lâu lâu sáng siêng chạy xe đạp được mười mấy hai chục km ! Chơi thể thao môn gì tốt nhất vậy bác ?
Thể thao thì môn nào cũng tốt. Cầu lông, đá cầu...Lấy lý do bận để k thể dục là tự lừa rối bản thân mình thôi. Buổi sáng dậy sớm đi chạy cũng rất hay.