Có bác hỏi sao thích gu bầu thế đã chén dc em bầu nào chưa thì đây là bé bầu kỉ niệm lần đầu của em năm ngoái

Solider unknown

Giới luật viện Bề Đề Tự
E nó tủi thân đấy. Người loli mà bụng lớn thế kia thì cũng tháng cuối thai kỳ rồi. Người ta thì từ chồng đến cả nhà chồng cưng nựng sắm sửa đủ thứ chuẩn bị cho mẹ tròn con vuông. Đằng này sắp đẻ mà bơ vơ 1 mình chẳng có lấy xu nào lận lưng tã bỉm bình sữa chả sắm nổi cái gì. Đến đau đẻ vỡ ối cũng xách làn đi 1 mình. Cực chẳng đã phải đi xin xỏ từng đồng, để yên cho thằng biến thái như mày sờ sẩm. Vừa sợ, vừa tủi thì chả khóc

aurargb

Trẩu tre
Như tiêu đề, em gu hơi mặn. Nên cũng chăm chỉ đi gạ suốt mấy tháng trời vào hội nhóm đi nt dạo. Cũng quen đc em single mom ở trọ kêu khó khăn bảo anh mời đi ăn có khó khăn j a bồi dưỡng em coi như quà nhưng thực ra cho em có 5l. chắc bí quá nên ẻm đi. Kể nghèo kể khổ sau tđn lại kể chuyện ăn chơi. Chốt lại cố nghe em nó nc xong đèo mẹ ra chỗ tối bảo tâm sự. Rồi dần dần bảo em cho a đc chạm vào bụng 1 chút xem bé có đạp ko. E đ nói j thế vén mẹ váy lên cũng im im đ nói j. Xong e hôn hít các thứ lên ngực đ đc 2ph thấy tự dưng nó khóc =))) thôi sợ quá bảo thôi nếu mệt thì đi về. sau ẻm tđn nhắn tin đ nc nữa. =))) đó cũng ko chén đc nhưng đc 1 lần thỏa mãn cái thú
View attachment 228430View attachment 228432View attachment 228433
Ăn chơi gì ác vậy, tội nghiệp bầu quá..ăn chơi cũng phải biết tìm người, chứ ko phải có tiền là trên hết đâu..ăn chơi như mày thú tính quá, xóa bài đi..

ChuNhaChoThue

King of Nằm Vùng
Người ta co tiền thi choi.con tui may len đây dinh xin dạo .hay kiem choi chùa.con kia can tien.thang chu thot cần tình. Tien trao chao múc....maytml tui bay nen xem lai
Có tiền có khi eéo có kèo mà chơi haha , như tao có tiền nè ko nhiều nhưng ăn chơi đủ để mấy em 2k 2002 lác mắt haha . Nhưng kèo địt bầu mà k phải vợ mình tao chưa thử qua.

Oppa
V

vinh24

Trẻ trâu
Ăn chơi gì ác vậy, tội nghiệp bầu quá..ăn chơi cũng phải biết tìm người, chứ ko phải có tiền là trên hết đâu..ăn chơi như mày thú tính quá, xóa bài đi..
Sao đâu

Dusan

Già trâu
Đạo Đức Giả hay gì tao k biết. Nhưng tụi bây chơi bời gái gú như thế này, thì nên nghỉ lại sau này nếu có con gái thì sao nhỉ....

Ky79

Trẩu tre
Nhiều bố đạo đức giả vkl
Giờ mà thằng chủ thớt nó mà viết bài share e bầu này khối bố lại chả nhao nhao lên xin share :vozvn (19):
Mày nói đúng vl ở đây nó cũng cho tiền chứ có ăn chùa đụ chạy đâu . Tao Ko có ý kiến gì vì ở đây là phần con nhiều hơn phần người tao vào xem thôi