close

Tao update là đã chén em nó r. H thì tao sẽ yêu thêm 1 thời gian rồi dần dần rời xa để em nó tìm kiếm người mới. Em nó cũng thuộc dạng thích chén zai. Và có kẽ tao cũng sẽ ko nói đã có gia đình. Thanks các b đã tư vấn

Tao update là đã chén em nó r. H thì tao sẽ yêu thêm 1 thời gian rồi dần dần rời xa để em nó tìm kiếm người mới. Em nó cũng thuộc dạng thích chén zai. Và có kẽ tao cũng sẽ ko nói đã có gia đình. Thanks các b đã tư vấn
Mày ngon mày có quyền. Sau nó tự biết ý sẽ dần buông thôi mà.

Tao chúa ghét mấy thằng óc loz đầu chỉ chứa tinh trùng.chỉ chăm chăm lừa đ!t 1cái xong bùng. Nghiệp quật chết cm chúng nó đi. Đ!t dạo thì cũng phải có văn hóa, có nhân phẩm. Rõ ràng quan điểm nó đồng ý thì chơi ko thì next tìm con khác. Sau đẻ con gái cũng bị thằng khác lừa đ!t dạo xem cảm giác chúng mày ra sao.

Tao chúa ghét mấy thằng óc loz đầu chỉ chứa tinh trùng.chỉ chăm chăm lừa đ!t 1cái xong bùng. Nghiệp quật chết cm chúng nó đi. Đ!t dạo thì cũng phải có văn hóa, có nhân phẩm. Rõ ràng quan điểm nó đồng ý thì chơi ko thì next tìm con khác. Sau đẻ con gái cũng bị thằng khác lừa đ!t dạo xem cảm giác chúng mày ra sao.
Mày nghĩ j bảo lừa. Đưa đi ăn đi chơi toàn tiền tao trả. Tiền nn cũng t trả.nó mất gì đâu. Cái đầu tiên mới quan trọng chứ cái thứ 2 với cái 99 thì khác j đâu. Kể cả có yêu chăng nữa mà ko lấy thì cũng khác đéo j đâu. Mày nghĩ tự dưng nó cho địt ấy. Có cl nhé

Tao đã có gia đình và khoản sex của vc tao không hòa hợp. Nên tao đi tìm kiếm bên ngoài. Thú thực là lúc đầu tao chỉ muốn tìm bạn make love. Lên tinder và tìm đc 1 em. Tao đưa đi chơi 2 ngày thì cũng hôn được em nó. Nhưng lúc đó tao lại bảo chưa có vợ và tán em nó như kiểu trai gái tán nhau. Làm em ý cũng tưởng tao đang tán nghiêm túc và cũng có tình cảm lại với tao.
Chúng mày cho tao lời khuyên xem là có nên ngưng ngay lập tức mqh này để tránh tổn thương em nó ko hay là cứ ăn 1 thời gian rồi tìm cách xa dần?
p/s: Em ý ngon quá nên tao ko lỡ từ bỏ, hic hic
Tao cảm thấy có lỗi
đm thằng này vô cái thế y chang tao luôn. Tao khuyên mày nên rút đi, kiếm cách mà rút, tao đang rút từ từ ra, sau này muốn chịch thì cứ đi chơi vài lần úp úp mở mở cái status của mày thôi, rồi thích nhau rồi cứ bảo a có gd nhưng áp lực nhiều thứ, không hòa hợp, vợ ở xa....gì đấy, nói thẳng ra, cứ bảo mình cứ vui thì đến với nhau thôi, được thì đi chơi, không thì thôi.

thằng này hỏng, mà từ sau viết tiêu đề cho đầy đủ tí "có vợ rồi nhưng đang gái tinder" là cái liz gì không biết :vozvn (21):

Tao đã có gia đình và khoản sex của vc tao không hòa hợp. Nên tao đi tìm kiếm bên ngoài. Thú thực là lúc đầu tao chỉ muốn tìm bạn make love. Lên tinder và tìm đc 1 em. Tao đưa đi chơi 2 ngày thì cũng hôn được em nó. Nhưng lúc đó tao lại bảo chưa có vợ và tán em nó như kiểu trai gái tán nhau. Làm em ý cũng tưởng tao đang tán nghiêm túc và cũng có tình cảm lại với tao.
Chúng mày cho tao lời khuyên xem là có nên ngưng ngay lập tức mqh này để tránh tổn thương em nó ko hay là cứ ăn 1 thời gian rồi tìm cách xa dần?
Tao cảm thấy có lỗi
Địt chán rồi bảo em ơi a đang bị phá sản, vỡ nợ. Là mày thoát nhé tml

đm thằng này vô cái thế y chang tao luôn. Tao khuyên mày nên rút đi, kiếm cách mà rút, tao đang rút từ từ ra, sau này muốn chịch thì cứ đi chơi vài lần úp úp mở mở cái status của mày thôi, rồi thích nhau rồi cứ bảo a có gd nhưng áp lực nhiều thứ, không hòa hợp, vợ ở xa....gì đấy, nói thẳng ra, cứ bảo mình cứ vui thì đến với nhau thôi, được thì đi chơi, không thì thôi.
Thanks tml nhé

T
Thực ra tao cũng ngắm nhìn đối tượng chứ đéo bao h lừa chịch con gái nhà lành, còn trinh... Nhưng tao thấy cách tao làm đang ko đúng thôi với em ấy thôi. Tao sẽ rút trong êm đẹp và éo bao h mắc lại lỗi nữa

Ông thớt là sợ rằng xanh chín ngay từ đầu thì lại ko đc phịch em nó !!!
Có đúng không nào anh Chí ?!?!?!

Ông thớt là sợ rằng xanh chín ngay từ đầu thì lại ko đc phịch em nó !!!
Có đúng không nào anh Chí ?!?!?!
đúng đó mày, nhưng tao đã phịch rồi nhé. và rút ra bài học sâu sắc :))

Nếu m có gia đình rồi, thì ko nên lừa yêu đương gì cả, rõ ràng từ đầu là anh tìm fwb thôi.
Nếu lỡ lừa và have sex rồi thì lúc nào đấy mày lựa hoàn cảnh mà hỏi em thấy mối quan hệ của mình ntn, rồi lựa mà nói cho em nó chấp nhận làm fwb. Em nó đồng ý như vậy rồi thì mày giãn quan tâm bớt ra, ngày nhắn tin ít thôi nhưng lúc gặp thì lại cuồng nhiệt hết mình. Em nó mà đã chịu fwb thì đồng nghĩa ko can thiệp sâu đời tư nên mày khai ra có vợ được thì tốt còn ko thì im cũng được. PS chùi mép cho kỹ nhé tml.

Có vợ rồi không chơi như mày được đâu, gặp phải con nào nó yêu quá là nó sẵn sàng phá để mày vs vợ mày li dị r đến với nó đấy. Gái ngon còn đầy, bỏ đi mà giữ gia đình.

Nếu m có gia đình rồi, thì ko nên lừa yêu đương gì cả, rõ ràng từ đầu là anh tìm fwb thôi.
Nếu lỡ lừa và have sex rồi thì lúc nào đấy mày lựa hoàn cảnh mà hỏi em thấy mối quan hệ của mình ntn, rồi lựa mà nói cho em nó chấp nhận làm fwb. Em nó đồng ý như vậy rồi thì mày giãn quan tâm bớt ra, ngày nhắn tin ít thôi nhưng lúc gặp thì lại cuồng nhiệt hết mình. Em nó mà đã chịu fwb thì đồng nghĩa ko can thiệp sâu đời tư nên mày khai ra có vợ được thì tốt còn ko thì im cũng được. PS chùi mép cho kỹ nhé tml.
thanks mày

Sai lầm của thằng có vk là đánh giá quá thấp các em. Chị em còn lạ đéo gì mấy trò chăn rau, la liếm trẻ con ấy nữa.

Thà cứ chơi vô tư, vui vẻ với nhau, nếu sau này thấy hợp tự khắc sẽ nhích, đằng này ông còn làm trò con bò ::xamvl9::

Đéo biết tml nào nhưng cá nhân t đánh giá là rất ngu, mà đã ngu còn thích đánh đu với đời thì chỉ có ra chợ mua miếng thịt lợn về khoét lỗ thôi, nông cạn vđ.

Đm. theo tao xui thì cứ địt cho sướng con ku đã. đời đến đéo đâu thì đến. :)

Tao cảm thấy có lỗi
Theo tao là nói thật và ngừng :) Còn nói rồi mà ẻm vẫn ưng mày thì chả chiến đi chứ còn sao :)

Chuyện của tao cách đây vài năm, quen 1 em qua zalo, lúc ban đầu nói chuyện nó cũng hỏi thăm status, tao bảo tao có vợ rồi, và tao vs nó cũng chỉ n/c bình thường, k tà ý gì.
Khoảng nửa năm sau khi đã chát chít nói chuyện chán chê, thi thoảng cũng share về chuyện sex của nhau, rồi setup gặp đi ăn, rồi chén nhau, mấy hôm sau thấy nó bắt đầu muốn gặp nhiều hơn, tao nhắc lại vụ có vợ, nó nhất quyết là trc đây tao chưa hề info cho nó biết vụ đó =))) rồi bọn tao chỉ nói chuyện thôi, k gặp nữa, sau nó có ng yêu thì nó xin phép k liên lạc nữa, từ bấy h là thành kỉ niệm.