close

Tml mày nói ntn để gái nó xuôi và cho mày chém dc
Thứ 1 : mày phải nắm bắt được tâm lý nó , nó thực sự thích mày không ? Liệu mối quan hệ đấy nó có tin tưởng mày không
Như tao thì thường đề cập bảo a cũng có gia đình rồi vck k mặn nồng vì có tc vs em nên a k muốn xa em mới giấu nhưng nghĩ lại anh không muốn lừa dối em điều gì cả , rồi mày tiếp tục xem thái độ nó rồi nc tiếp

tại em nó quá ngon đi nên tao tiếc mày ạ, tao tính thường thức em nó 1 nháy rồi ẩn thôi. em nó cũng chưa biết tao có vk
Nó chưa có tt gì thì được

Thứ 1 : mày phải nắm bắt được tâm lý nó , nó thực sự thích mày không ? Liệu mối quan hệ đấy nó có tin tưởng mày không
Như tao thì thường đề cập bảo a cũng có gia đình rồi vck k mặn nồng vì có tc vs em nên a k muốn xa em mới giấu nhưng nghĩ lại anh không muốn lừa dối em điều gì cả , rồi mày tiếp tục xem thái độ nó rồi nc tiếp
hay quá, tao sẽ thử luôn

Mày phải phân biệt giữa địt và yêu. Mày xác định quen nó chỉ để địt thì đánh nhanh rút gọn, còn để yêu thì nên dừng, gặp phải con nó bám thì tan cửa nát nhà đéo đùa đc đâu

hay quá, tao sẽ thử luôn
thêm nữa cho thằng tỷ phú. nếu muốn ăn. thì lên cẩn trọng tất cả tt đừng để bắt thóp . tiếp đó xúc tiến nhanh chén nó. xong sự việc rồi thì ngồi nc thẳng thắn. đc thì giữ k thì goodbye. dễ vl

thêm nữa cho thằng tỷ phú. nếu muốn ăn. thì lên cẩn trọng tất cả tt đừng để bắt thóp . tiếp đó xúc tiến nhanh chén nó. xong sự việc rồi thì ngồi nc thẳng thắn. đc thì giữ k thì goodbye. dễ vl
uh, chơi tinder thì t cũng xác định kín, ko moi được thông tin đâu

Bỏ đi mà làm người, ko mối quan hệ nào bền vững mà ko dựa trên sự thật cả. Mày lừa e nó rồi đến lúc em nó biết sự thật thì chưa chắc gia đình mày đã yên. Thà cứ đàng hoàng từ đầu

Tao đã có gia đình và khoản sex của vc tao không hòa hợp. Nên tao đi tìm kiếm bên ngoài. Thú thực là lúc đầu tao chỉ muốn tìm bạn make love. Lên tinder và tìm đc 1 em. Tao đưa đi chơi 2 ngày thì cũng hôn được em nó. Nhưng lúc đó tao lại bảo chưa có vợ và tán em nó như kiểu trai gái tán nhau. Làm em ý cũng tưởng tao đang tán nghiêm túc và cũng có tình cảm lại với tao.
Chúng mày cho tao lời khuyên xem là có nên ngưng ngay lập tức mqh này để tránh tổn thương em nó ko hay là cứ ăn 1 thời gian rồi tìm cách xa dần?
p/s: Em ý ngon quá nên tao ko lỡ từ bỏ, hic hic
Tao cảm thấy có lỗi
Cứ chén nhiệt tình đi mày . Mày ko ăn thì thằng khác nó cũng ăn . Cứ ngi tích cực lên là mình còn tốt hơn khối thăng . Chúc mày may măn .....

vướng vào vòng lao lý rồi @YLL44 tư vấn đi cháu
Anh sai rồi . Anh ích kỉ quá ,tham lam quá .
Bây giờ anh nói chuyện thẳng với bạn đi . Chứ để 1 ngày bạn biết lúc đó chuyện nó lại đi theo hướng khác a à . Gặp ng hiền thì k gì. Chứ gặp người dữ xíu . Nát cả gia đình

Là thằng đàn ông . Vướng vào tình cảm ngoài luồng là cấm kỵ . Rõ ràng rành mạch ra . Địt bùng 1 cái cũng k hay ho gi đâu . Rõ ràng sự thật . Em hưởng ứng thì chơi k thì lướt nhẹ đi

Tao đã có gia đình và khoản sex của vc tao không hòa hợp. Nên tao đi tìm kiếm bên ngoài. Thú thực là lúc đầu tao chỉ muốn tìm bạn make love. Lên tinder và tìm đc 1 em. Tao đưa đi chơi 2 ngày thì cũng hôn được em nó. Nhưng lúc đó tao lại bảo chưa có vợ và tán em nó như kiểu trai gái tán nhau. Làm em ý cũng tưởng tao đang tán nghiêm túc và cũng có tình cảm lại với tao.
Chúng mày cho tao lời khuyên xem là có nên ngưng ngay lập tức mqh này để tránh tổn thương em nó ko hay là cứ ăn 1 thời gian rồi tìm cách xa dần?
p/s: Em ý ngon quá nên tao ko lỡ từ bỏ, hic hic
Tao cảm thấy có lỗi
Mày nếu chưa chén thì vẫn có thể thẳng thắn nói với em nó sự thật mày đã có gia đình...nếu mày đủ độ hấp dẫn em nó sẽ vẫn ở bên mày chứ đừng kiểu em xong té nghiệp chướng nặng lắm...nếu em nó biết sự thật vẫn ở bên mày thì FWB and make love rồi còn j.
Trước tao cũng có 1 em lúc tán nhau thì đéo ai nói có gd nhưng trước lúc tao chén tao đã nói cho em nó nhưng trong quãng thời gian tán nhau mày nên thể hiện cho đẹp trong mắt nàng và những khoảng trời lạng mạn.
Tất nhiên là ko phải nói a xin lỗi anh có gd rồi dừng lại phải có những câu chuyện đi kèm còn câu chuyện ntn là tuỳ ở mỗi ng chúc mày may mắn :))

Tao nghĩ mày nên dừng đi. Bản thân tao từng quen 1 người giống như mày. Và chính ngừoi đó đã thay đổi tao rất nhiều.

Thôi chén xong là xong :)) tình con kẹc. T cũng bị vợ phát hiện nên h chén xong là bye. Yêu thì vợ con thôi kaka

Nếu xdinh nói thì mày dẹp luôn đi tán gái đi. Nói ra là kiểu gì cũng e xin lỗi chào a ngay. Tốt nhất đừng nói gì. Cứ chén thôi nhưg đừng nói yêu dương gì cả. Sau nó hỏi thì bảo a tìm fwb thôi

Nếu xdinh nói thì mày dẹp luôn đi tán gái đi. Nói ra là kiểu gì cũng e xin lỗi chào a ngay. Tốt nhất đừng nói gì. Cứ chén thôi nhưg đừng nói yêu dương gì cả.