Drag to reposition cover

Chuyện vớ vẩn thời sinh viên của cu Tit

Đm lâu lắm mới vào lại xàm, cày 3,4 hôm quên hết trời đất hóa đơn, tiền hóa đơn với chuyện của tml này. Nghiện ngập đéo làm ăn gì đc

TrienChjeu

Checker mới lớn
Cuối cùng mày đã Tevez, phải thế chứ...
Mà 1 mình mày cân đc mấy thằng thì cũng kinh đấy, chờ cả lũ đến rồi vã, eo sợ à?

Tên gì kệ tao

Đàn em HHH
Hihi. Đang suy nghĩ. Mai bọn Đại học nó hô về trường chơi , T, V,M... Có mặt hết. Hihi. Tao có nên ngủ sớm lấy sức không???
Bây giờ thì tao nghĩ là bọn mày vẫn còn ngon, con gái tầm đầu 3x là máu nhất, mày ko nên đi, mà ko đi thì tao lại đi trại lợn..

Oppa
MrTit1102

MrTit1102

Đẹp trai VL
Cuối cùng mày đã Tevez, phải thế chứ...
Mà 1 mình mày cân đc mấy thằng thì cũng kinh đấy, chờ cả lũ đến rồi vã, eo sợ à?
Không thấy tao xin việc làm thêm ở quán a Ba đen chỉ để hóng bọn ml này à? Chờ mãi

dangkhoi555

Trẻ trâu
Đang gay cấn huhu. Mà vớ vẩn với kiểu của Tít thì làm quen được với bọn này luôn cũng nên

Inception

Thanh niên hoi
Tao thấy thằng maco trả thù kiểu đó thì sau này thằng maco còn ân hận hơn, chẳng ra sao cả

TheWind

Già trâu
Thằng tít thấy mấy đứa hôm nọ phang mình bèn cầm cái dùi cui mềm mềm của nó chọc vào lỗ đít từng thằng 1 ko trượt phát nào.

Oppa
MrTit1102

MrTit1102

Đẹp trai VL
Buồn ghê. Nhiều đứa thấy thẹn thùng chẳng dám nói. Tao có làm gì đâu mà. Đừng thế chứ...
đang đi hát nhé