Drag to reposition cover

Chuyện vớ vẩn thời sinh viên của cu Tit

dangkhoi555

Trẻ trâu
Hihi. Đang suy nghĩ. Mai bọn Đại học nó hô về trường chơi , T, V,M... Có mặt hết. Hihi. Tao có nên ngủ sớm lấy sức không???
Phát 1 2 chap đi không mai về trường ko có ai phát thuốc lên cơn vã lắm :((

Oppa
MrTit1102

MrTit1102

Đẹp trai VL
Tao nghe đứa đéo nào bảo. Tình yêu như con chó, cứ bước đi thì nó đuổi, còn mà đứng lại thì nó sủa go..go... Nghe thô thô nhưng mà thấy cũng chuẩn phết nhỉ.
Ngày hôm sau là thứ 7, tao với em lượn xuống Vũng tàu chơi, coi như kỳ nghỉ ngắn bù đắp lại quãng thời gian xa cách. Ấy nhưng cái ngày nghỉ sau 2/9. Biển bao la, biển rộng lớn, biển nhiều nước nhiều sóng, và cái bãi này nó nhiều người đéo thể tả được. Mặt tao méo xệch chả khác đéo gì cái ngày ở Đồ sơn. Em cũng vậy lại cười mà ôm chặt lấy tao. Bên anh là biển êm rồi mà, đâu quan trọng đâu anh.
Lấy phòng rồi hai đứa ở luôn đó chẳng ra ngoài nữa. Tao nhớ khi đóng cửa xong tao liền bế em lên. Em quàng 1 tay qua cổ hôn tao thắm thiết. Nhẹ nhàng đặt em xuống cái bàn phấn , từ từ cởi hết quần áo em ra, cởi tới đâu hôn đến đó. Khuôn mặt em hồng hào, đôi mắt em hơi ướt ướt. Em chống tay ngửa người ra sau, đôi chân dài thon thon duỗi thẳng. Em run lên khi tao hôn dọc từ đôi chân em đến đùi. Vừa hôn vừa xoa xoa nhẹ nhàng đẩy hai chân em rộng ra. Cái môi dưới bé xíu hồng hào ướt át mời gọi. Tao vục đầu vào bú mút. Tay em lúc đầu còn đẩy đầu tao ra, sau lại cúi người ghì chặt lấy. Tiếng em rên khe khẽ, tiếng thở hổn hển. A ơi...... Sướng....quá....
Người em run lên bần bật, tao đứng thẳng dậy cởi nhanh quần áo, nhét thằng nhỏ cương cứng vào em. Kéo một chân em để lên bàn phấn, một chân tao ôm lấy gác lên vai. Tiếng hơi thở dồn dập cùng nhịp với tiếng nói yêu anh mỗi lúc một to dần. Giữ nguyên đó nhấc bổng em lên giường, tao như con ngựa đang phi nước đại, mồ hôi túa ra như tắm. Mặt em đờ đẫn, mắt em nhắm nghiền, tao đồ gục xuống ôm lấy em, hôm em đắm đuối.
2 ngày đắm chìm trong tình yêu, thỏa mãn vl.
Tao cũng chẳng nhớ được bao nhiêu cái để kể lại cho bọn mày nghe. Tình yêu mà, khi thăng hoa thì khó đoán biết lắm.
Mua mấy gói quà và đồ nhậu khô, chiều chủ nhật 2 đứa về tới xóm trọ. Các anh chị lại chuẩn bị đồ nhắm, tối đó nhậu nhẹt vui lắm. Cảm giác cái xóm gồm những con người xa quê này như một gia đình lớn vậy.
Thoáng cái mà tao đã ở trong đây được một tuần. Em bước vào tuần học mới, giữ nguyên cái thời gian biểu như cái gia đình nhỏ tao mong ước. Khác chăng là tao sốt ruột hơn vì biết sắp phải xa em rồi.
Hai ngày tiếp theo tao ngóng hoài ở quán a Ba mà cũng không thấy bọn ml xuất hiện. Cho đến tận thứ 4, ngày hôm đó tao mặc lại đúng cái bộ đồ hôm đầu bước tới cổng trường. Khoảng 9h sáng đang loay hoay dắt hộ xe giúp khách của a Ba thì có tiếng chửi từ đằng sau. Đù mẹ mi chưa cút về HN hả thằng chó.
tao giật mình nhưng nghĩ thầm. Ngon rồi, bố chờ chúng mày mãi.