Chuyện về FWB của T, tụi mày vào đây chia sẻ fwb của tụi mày đi

Đổi gió chứ thấy trên này tụi mày cứ bàn sôi nổi quá thì tao cũng thử cho biết
Đổi gió cẩn thận trúng gió nha m, sugar nó còn bảo mật thông tin chứ fwb nó tìm ra info của m rồi bóc phốt thì căng đấy kkk

Tao cũng có 2 em fwb, 1 e 92 và 1 e 99. Thỉnh thoảng đi cafe nói chuyện, ăn trưa, hứng thì chịch xã giao thôi. Hôm e 92 bảo có bạn trai mình cũng thấy hơi buồn chút nhưng vẫn phải tôn trọng cuộc chơi, vẫn chịch xã giao thêm 2-3 lần

T thì có 2 mối.
1 là con bạn thân. Đi ăn đi chơi, tiền nhà nghỉ được con bạn nó giả... Mối này tịt r vì vợ t đọc đc tin nhắn chat sex vs
2 là 1 em tinder. Cũng k mất phí j nhiều. Chỉ mất tầm 4 5 tháng nói chuyện t đc lên phòng trọ e ý chơi, vào thấy mặc lót lọt khe nằm sẵn thế là choảng.
Rồi con vợ t nó biết. H lên đây ăn mày quá khứ khoe cho cmay biết huhu

T thì có 2 mối.
1 là con bạn thân. Đi ăn đi chơi, tiền nhà nghỉ được con bạn nó giả... Mối này tịt r vì vợ t đọc đc tin nhắn chat sex vs
2 là 1 em tinder. Cũng k mất phí j nhiều. Chỉ mất tầm 4 5 tháng nói chuyện t đc lên phòng trọ e ý chơi, vào thấy mặc lót lọt khe nằm sẵn thế là choảng.
Đ** bạn thân là có thật :))) với t bạn thân chỉ là bạn. Nhiều đứa bạn t nó cũng xinh vl nhưng chs t k có cảm giác gì.

Đ** bạn thân là có thật :))) với t bạn thân chỉ là bạn. Nhiều đứa bạn t nó cũng xinh vl nhưng chs t k có cảm giác gì.
M k hiểu đc đâu. M cứ thử uống rượu vs nhau xong đèo về toàn nch sex. Dkm kìm thê lol nào đc ..... Nhưng quá khứ r :))

Cũng góp cái
T cũng đang có 1 em Fwb chuẩn : Thạc sĩ du học Nhật , Chủ chuỗi cfe gặp mặt đi ăn , đi uống lịch sự
Hôn môi bóp vú các kiểu
Đã xờ đc màng trinh mà chưa phá vì nó chưa sẵn sàng ( đã rọi đèn pin xem :)) )
Bú liếm các kiểu , buscu , liếm lol xe chảy nước nhoe nhoét
Dự là sẽ phá trong sớm mai

Tao cũng có 2 em fwb, 1 e 92 và 1 e 99. Thỉnh thoảng đi cafe nói chuyện, ăn trưa, hứng thì chịch xã giao thôi. Hôm e 92 bảo có bạn trai mình cũng thấy hơi buồn chút nhưng vẫn phải tôn trọng cuộc chơi, vẫn chịch xã giao thêm 2-3 lần
Em nó có bạn trai thì tôn trọng thôi, nhưng giữ liên lạc nhé, thời buổi này chia tay nhanh lắm kkk

Cũng góp cái
T cũng đang có 1 em Fwb chuẩn : Thạc sĩ du học Nhật , Chủ chuỗi cfe gặp mặt đi ăn , đi uống lịch sự
Hôn môi bóp vú các kiểu
Đã xờ đc màng trinh mà chưa phá vì nó chưa sẵn sàng ( đã rọi đèn pin xem :)) )
Bú liếm các kiểu , buscu , liếm lol xe chảy nước nhoe nhoét
Dự là sẽ phá trong sớm mai
Hóng hehe

T thì có 2 mối.
M ngon đấy. Bạn thân t cũng thử rồi, nhưng ko cảm xúc mày ạ. Tại tao với nó kiểu thân thật chứ ko thích nhau tí nào nên body nó dù ngon nhưng t không hứng mấy haizz.

M ngon đấy. Bạn thân t cũng thử rồi, nhưng ko cảm xúc mày ạ. Tại tao với nó kiểu thân thật chứ ko thích nhau tí nào nên body nó dù ngon nhưng t không hứng mấy haizz.
Uhm. Nó chỉ đến 1 lần thôi. T cũng có vài mối kiểu kiểu như thế. K cảm xúc là thang em k lên luôn :))) kiểu ysl mày a

Uhm. Nó chỉ đến 1 lần thôi. T cũng có vài mối kiểu kiểu như thế. K cảm xúc là thang em k lên luôn :))) kiểu ysl mày a
Nên tùy kiểu bạn thân.
T có con bạn thân thứ 1 theo kiểu hiểu nhau quá ngang hàng như 2 đứa con trai thì t thử rồi và ko hứng luôn dù body ngon, còn con thân thứ 2 thì thân theo kiểu nam nữ nên chở đi hay ngồi cạnh t vẫn thấy hứng dù là body con ngày ko ngon bằng con kia.
Con thứ 1 lúc have sex thì t ko lo gì vì ko có tình cảm nam nữ, chịch xong coi như là bạn bè vui thì chịch cái thôi, còn con thứ 2 thì t ko dám vì sợ nó thích t luôn hoặc sẽ có sự ái ngại --> kèo chịch dc thì ko hứng, kèo có hứng thì ko dám chịch haha.....
Chốt là đối với 1 số thằng như t với m thì cảm xúc đúng là rất quan trọng.

Sửa lần cuối:
Nên tùy kiểu bạn thân.
T có con bạn thân thứ 1 theo kiểu hiểu nhau quá ngang hàng như 2 đứa con trai thì t thử rồi và ko hứng luôn dù body ngon, còn con thân thứ 2 thì thân theo kiểu nam nữ nên chở đi hay ngồi cạnh t vẫn thấy hứng dù là body con ngày ko ngon bằng con kia.
Con thứ 1 lúc have sex thì t ko lo gì vì ko có tình cảm nam nữ, chịch xong coi như là bạn bè vui thì chịch cái thôi, còn con thứ 2 thì t ko dám vì sợ nó thích t luôn hoặc sẽ có sự ái ngại --> kèo chịch dc thì ko hứng, kèo có hứng thì ko dám chịch haha.....
Chốt là đối với 1 số thằng như t với m thì cảm xúc đúng là rất quan trọng.
Giờ t chỉ thích đi matxa vs đóng gạch. Vợ con rồi. Để biết có mà tan nhà nát cửa :)))

Giờ t chỉ thích đi matxa vs đóng gạch. Vợ con rồi. Để biết có mà tan nhà nát cửa :)))
T cũng biết vậy vẫn chỉ thích fwb, chứ đi matxa đóng gạch ko cảm xúc lắm. Fwb nó ngoan và dâm hết nấc lại chiều mình nữa : chơi trần, cum in alo, nuốt sạch sẽ, làm với mình những thứ nó nói chưa từng làm cho người yêu vì ngại... nó chung là khó bỏ lắm tml :sure::sure::sure:

T cũng biết vậy vẫn chỉ thích fwb, chứ đi matxa đóng gạch ko cảm xúc lắm. Fwb nó ngoan và dâm hết nấc lại chiều mình nữa : chơi trần, cum in alo, nuốt sạch sẽ, làm với mình những thứ nó nói chưa từng làm cho người yêu vì ngại... nó chung là khó bỏ lắm tml :sure::sure::sure:
mày làm thế nào để có fwb thế, hẹn hò trên tìn der à

mày làm thế nào để có fwb thế, hẹn hò trên tìn der à
Hồi xưa là zalo, giờ các app hẹn hò như Tinder.
Bước 1 chọn em nào mày thấy tiềm năng, bước 2 làm em nó thích mình, bước 3 hẹn đi chơi và gợi ý về fwb, bước 4 have sex và làm em nó nghiện mình ko bỏ được, bước 5 tận hưởng thôi tml.

T ăn luôn 3 con bạn thân của con Ny @@
mày đỉnh cmnr,
T với gấu cũ học chung lớp ĐH, nên t ăn bạn t thì cũng là bạn chung luôn kkk.
Mày hình dung 1 buổi cafe nhóm đi chơi mà có cả 3 em rau chưa tính gấu, trong đó 2 em chung lớp thêm 1 đứa là em của thằng bạn chung lớp. Đứa nào t cũng sơ múi không ít thì nhiều, nghĩ lại nó hài vl.

Chuyện của t thì ntn :

T có cái may mắn là được 1 chị bím rộng như hố tử thần ở Guatemala phá trynh, thành ra cắm đầu uỵt hùng hục như trâu như chó suốt cả tiếng cũng không ra được. Chị sốt ruột hỏi:

- Em bị tắc ống dẫn tinh à?

Lúc ấy mà thật thà giải thích: "Chị ơi container đánh võng không chạm thành" thì nó vả cho vỡ bộ gặm nhấm chứ éo đùa =))

Tu luyện với chị khoảng 2 tháng thì đạt tới cảnh giới "nhất tâm bất loạn" tức là tâm chuyên nhất không loạn tưởng, không còn bị tác động của ngoại cảnh, không vui buồn, hạnh phúc hay đau khổ nữa. Nói ngắn gọn là: éo còn biết sướng là gì, làm hàng tiếng với chị rồi đêm về lại đóng cửa xem phim ếch thủ dâm ::xamvl9::

Có 2 câu hỏi của chị mà t cũng đếch bao giờ dám trả lời:

- Của chị có bót không em?

và:

- Sao em làm lâu thế?

Nghĩ lại cũng thấy hài, gần 12 năm rồi, chắc chị giờ đã thay mấy đời chồng, vú quấn quanh bụng, carvat dài chạm đất :vozvn (19): Nhờ chị mà chym cò dẻo dai, bay không mỏi cánh, và giờ đây mỗi lần bắn pháo hoa trong tiếng rên la như chó trúng bả của đối tác, t lại thầm gửi lời cảm ơn tới chị - người thầy đầu tiên ^^

D
Tao có nhiều Fwb lắm !
Bản thân tao cũng thích mối quan hệ kiểu này. Vì nó cho tao cảm giác thoải mái.
Vẫn biết là đến với nhau vì SEX. Nhưng ngoài sex ra thì còn cùng mình làm nhiều thứ khác nữa, như cùng nhau uống bia rươu,hút cần, cùng nhau xem phim, cùng nhau đi chơi và cuối cùng là SEX.
Nếu ONS chỉ là tình 1 đêm theo kiểu thỏa mãn nhu cầu thì FWB lại tình cảm hơn nhiều, không khác gì người yêu.
Tất cả các kèo tinder của tao, tao đều sét về FWB hêt. Đi chơi vs nhau xong rồi sex. Nhưng tính tao nhanh chán nên em nào tao thích lắm cũng chỉ gặp 2 -3 lần.
Đối với em nào quan tâm tao, hợp tính cách và cách chơi thì có thể kéo dài lâu...
Tao cũng đàn ông tuổi 30 rồi, nhưng tao thấy đàn ông tuổi này mới là sát gái. Tao quen mấy em từ 16t đổ lên là bt nên đừng thằng nào bảo 30 là quá già.
Tao ko thích mấy mối tình kiểu 0note vì tao thích kiểu đi ăn với nhau, nói chuyện có tình cảm thì Sex ms thăng hoa được.
Chúng mày có thể tìm cho mình nhiều mối quan hệ FWB nhưng nên chọn ra 1 người hợp mình để làm FWB lâu dài.

Người yêu có thể không có nhưng FWB thì nên có 1 em ! Tao khuyên thế :))
Sao mày bỏ qua anh em có vợ như tao rồi :))

Sao m mau chán thế, t tưởng sau 2-3 lần have sex thì mới bắt đầu hiểu nhau và quấn nhau dễ thăng hoa hơn chứ nhỉ.
Trai 30 nếu chăm chút vẻ ngoài thì bao ngon, t bận nên gym tuần 2 buổi 45ph thôi haizz, dc cái cân đối với mặt cũng sáng sủa + đáng tin ^^

Uống bia + hút cần xong rồi nghe nhạc, xem phim sau đó đến have sex là tuyệt nhất

Tao có nhiều Fwb lắm !
Bản thân tao cũng thích mối quan hệ kiểu này. Vì nó cho tao cảm giác thoải mái.
Vẫn biết là đến với nhau vì SEX. Nhưng ngoài sex ra thì còn cùng mình làm nhiều thứ khác nữa, như cùng nhau uống bia rươu,hút cần, cùng nhau xem phim, cùng nhau đi chơi và cuối cùng là SEX.
Nếu ONS chỉ là tình 1 đêm theo kiểu thỏa mãn nhu cầu thì FWB lại tình cảm hơn nhiều, không khác gì người yêu.
Tất cả các kèo tinder của tao, tao đều sét về FWB hêt. Đi chơi vs nhau xong rồi sex. Nhưng tính tao nhanh chán nên em nào tao thích lắm cũng chỉ gặp 2 -3 lần.
Đối với em nào quan tâm tao, hợp tính cách và cách chơi thì có thể kéo dài lâu...
Tao cũng đàn ông tuổi 30 rồi, nhưng tao thấy đàn ông tuổi này mới là sát gái. Tao quen mấy em từ 16t đổ lên là bt nên đừng thằng nào bảo 30 là quá già.
Tao ko thích mấy mối tình kiểu 0note vì tao thích kiểu đi ăn với nhau, nói chuyện có tình cảm thì Sex ms thăng hoa được.
Chúng mày có thể tìm cho mình nhiều mối quan hệ FWB nhưng nên chọn ra 1 người hợp mình để làm FWB lâu dài.

Người yêu có thể không có nhưng FWB thì nên có 1 em ! Tao khuyên thế :))
Xin 1 Fwb a ơi. Chưa biết fwb ntn