Chuyện về FWB của T, tụi mày vào đây chia sẻ fwb của tụi mày đi

Tao có nhiều Fwb lắm !
Bản thân tao cũng thích mối quan hệ kiểu này. Vì nó cho tao cảm giác thoải mái.
Vẫn biết là đến với nhau vì SEX. Nhưng ngoài sex ra thì còn cùng mình làm nhiều thứ khác nữa, như cùng nhau uống bia rươu,hút cần, cùng nhau xem phim, cùng nhau đi chơi và cuối cùng là SEX.
Nếu ONS chỉ là tình 1 đêm theo kiểu thỏa mãn nhu cầu thì FWB lại tình cảm hơn nhiều, không khác gì người yêu.
Tất cả các kèo tinder của tao, tao đều sét về FWB hêt. Đi chơi vs nhau xong rồi sex. Nhưng tính tao nhanh chán nên em nào tao thích lắm cũng chỉ gặp 2 -3 lần.
Đối với em nào quan tâm tao, hợp tính cách và cách chơi thì có thể kéo dài lâu...
Tao cũng đàn ông tuổi 30 rồi, nhưng tao thấy đàn ông tuổi này mới là sát gái. Tao quen mấy em từ 16t đổ lên là bt nên đừng thằng nào bảo 30 là quá già.
Tao ko thích mấy mối tình kiểu 0note vì tao thích kiểu đi ăn với nhau, nói chuyện có tình cảm thì Sex ms thăng hoa được.
Chúng mày có thể tìm cho mình nhiều mối quan hệ FWB nhưng nên chọn ra 1 người hợp mình để làm FWB lâu dài.

Người yêu có thể không có nhưng FWB thì nên có 1 em ! Tao khuyên thế :))
30 rồi thì đẻ con mà nuôi. lông ba lông bông :)) lớn r có trách nghiệm đi.

e giống chủ thớt, đg có 2 bạn, e thì ko đẹp trai nhung tử tế , lúc gặp thì e cg nói thẳng là có vk con rồi ( thân thân mới nói ) và hầu hết các e đều okie ( chắc con gái giờ vậy ) , bạn 1 thì mới 23t đầm dâm, 1 lần hs lên mấy chục lần, bạn 2 thì dáng đẹp (1m74 ). Đôi khi nghĩ cg có lỗi với cả 3 nhg có lẽ e tham lam quá

e giống chủ thớt, đg có 2 bạn, e thì ko đẹp trai nhung tử tế , lúc gặp thì e cg nói thẳng là có vk con rồi ( thân thân mới nói ) và hầu hết các e đều okie ( chắc con gái giờ vậy ) , bạn 1 thì mới 23t đầm dâm, 1 lần hs lên mấy chục lần, bạn 2 thì dáng đẹp (1m74 ). Đôi khi nghĩ cg có lỗi với cả 3 nhg có lẽ e tham lam quá
1 lần hs m làm bao lâu mà e nó lên mấy chục lần vl vậy, mấy chục lần là 2x lần, ko lẽ 2ph em nó lên đỉnh 1 lần, hàng độc rồi

Mấy tml giỏi nhỉ. T cũng thích kiểu FWB như thằng thớt nhưng phông bạt không giỏi cho lắm. Chưa kể tiền thì t có nhưng t đéo đi SH, càng đéo đi ô tô. Đm
FWB thì m chỉ bao ăn uống đi chơi, lâu lâu tặng quà thôi nên phông bạt & độ ngon quan trọng hơn tiền mặt, tiền chỉ cần vừa đủ tùy điểm từng em

Sửa lần cuối:
Em cũng mới set đc 1 bé fwd
Hẹn đc buổi 1 đi ăn vs cf lịch sự.
Cảm nhận là cũng hợp hợp
Đang set buổi 2 rồi thì các bác cho xin kinh nghiệm lên lịch ntn để ăn hoăc xf r chịch luôn
Kiểu mình nói trc từ lúc set, hay gặp rồi mới nói
Và nói ntn
Kinh nghiệm là mình dùng phép thử, buổi 1 m chưa đụng chạm gì thì buổi 2 thử đụng chạm. Tốt nhất là đi xem film từng bước cầm tay, ôm nhẹ, hôn má, hôn môi được thì đi ks thôi. Còn mở lời thì mỗi thằng 1 chiêu tùy độ dẻo mỏ kkkk
T luôn chủ động đón mấy e đi, chở đi mà cầm tay em nó vòng qua ôm mình là ngon dễ tiến triển

1 lần hs m làm bao lâu mà e nó lên mấy chục lần vl vậy, mấy chục lần là 2x lần, ko lẽ 2ph em nó lên đỉnh 1 lần, hàng độc rồi
vẫn như bình thường, e làm 3 nháy 1 đêm, 1 lần xuất của e bạn ấy lên đưocj 7,8 lần là ít, nói chung to khoẻ bác ạ, ko fai liễu yếu đào tơ

Chuẩn bác
Buổi 1 e lịch sử và lịch thiệp hết mức
Lời văn bác có mẫu nào hay hay em xin tí ý
Khi nào m thấy em nó dễ dàng cho đụng chạm như những cái t nói thì xem film xong nói a muốn ôm em quá mình đi chỗ nào riêng tư chút đi.

Ngoài phông bạt lúc đầu thì khi chat bác đặt vấn đề thẳng là fwb luôn la nhanh nhất
Uh t nhắm thấy em nó có xu hướng fwb thì mới đặt vấn đề, nhưng khéo 1 tí chứ ko nỏi thẳng là a tìm fwb, ví dụ m nói cần ng đi chơi chung là e nó tự hiểu rồi

vẫn như bình thường, e làm 3 nháy 1 đêm, 1 lần xuất của e bạn ấy lên đưocj 7,8 lần là ít, nói chung to khoẻ bác ạ, ko fai liễu yếu đào tơ
M đang nói hàng m to khỏe hay là em nó to khỏe. Chơi gái dễ lên đỉnh sướng vl nhỉ. Kiểu làm gì nó cũng lên đỡ nhức đầu tìm cách kkk

t quen đc mấy kèo set fwb hết r nhưng mỗi tội đi địt nhau thì phát hiện ra khắm lồn :) thế là đéo làm fwb đc

M đang nói hàng m to khỏe hay là em nó to khỏe. Chơi gái dễ lên đỉnh sướng vl nhỉ. Kiểu làm gì nó cũng lên đỡ nhức đầu tìm cách kkk
vk e cg thía mà bạn này cg thế, đối tác to khoẻ nhé em có 65kg thoai, bạn này 70kg , có lần e cạ lưowiz cg lên :d

t quen đc mấy kèo set fwb hết r nhưng mỗi tội đi địt nhau thì phát hiện ra khắm lồn :) thế là đéo làm fwb đc
giống tao, cũng tìm được 1 em, lúc móc thì k để ý tay, lúc đang doggy vô tình tay đưa qua mũi, khắm éo chịu được, 1 shot xong nằm luôn dù cho e nó bú liếm nhiệt tình, mà tao cữ nghĩ tới cãnh khắm đó lên éo nỗi!

giống tao, cũng tìm được 1 em, lúc móc thì k để ý tay, lúc đang doggy vô tình tay đưa qua mũi, khắm éo chịu được, 1 shot xong nằm luôn dù cho e nó bú liếm nhiệt tình, mà tao cữ nghĩ tới cãnh khắm đó lên éo nỗi!
Chắc em nó khắm mà bản thân em nó cũng ko biết, tội lỗi tội lỗi

Mấy app ấy tao biết, nhưng khi match được rồi thì bước tiếp theo làm như thế nào ấy
Này thì tùy trình nc của m thôi, match xong nc, nc set kèo đi chơi rồi triển tiếp thôi

vk e cg thía mà bạn này cg thế, đối tác to khoẻ nhé em có 65kg thoai, bạn này 70kg , có lần e cạ lưowiz cg lên :d
Con gái mà 70kg chắc to lắm, hay là mấy em càng to càng dễ lên à

T có gấu rồi mới tìm thêm fwb mày ạ, gấu quen lâu nó sẽ bị nhàm chán haizzz, gấu t quen trên 5 năm nha
Thằng này giống t, gấu thì quen để cưới, nó là wifey material, còn mấy con tinder ham chơi đi cho vui thôi chứ lâu dài đ nào đc

chuẩn bác nhé , khoẻ và sau này muốn đẻ đái cg ko lo, 1m68 70kg :d các bác nên giống như em, kiki
1m68 70kg chắc phải có bộ sưu tập tư thế riêng, chúc mừng m ngon trym kkk

Thằng này giống t, gấu thì quen để cưới, nó là wifey material, còn mấy con tinder ham chơi đi cho vui thôi chứ lâu dài đ nào đc
Uh fwb là cả 2 đều vui, nếu bỏ qua định kiến thì fwb là 1 đột phá. Nếu trc kia trong lúc chờ real love xuất hiện đàn ông phải lừa đảo chăn rau hoặc đá phò, phụ nữ phải chăn chuối hoặc đóng màng nhện. Mà cái real love có khi già mẹ rồi nó chưa xuất hiện. Thì giờ chúng ta có fwb cả 2 cùng vui, thúc đẩy kinh tế phát triển thông qua các ngành giải trí, nhà hàng , khách sạn, bcs...chỉ có điều fwb mà hợp cạ thì đôi khi méo cần tìm real love nữa =)))))

1m68 70kg chắc phải có bộ sưu tập tư thế riêng, chúc mừng m ngon trym kkk
haha , bọn e có độ chục style thôi, được cái hợp nhau khoảnvdduh, nên maiz ko dut, bác cần detect mấy evkieeur này e giúp , kiki