Chuyện nhân trần đối với rau

Vỏ rồi thằng ml à, nó dụ mày đưa trần để bắt mày đổ đấy thằng ngu.

"Em nói hết những gì em nghĩ về anh, mong anh đừng giận em nhé. Từ lúc biết anh, dù anh nói chuyện ít vs em nhưng em vẫn trân trọng, rồi từ khi mình mở lòng hơn, nói thẳng ra là về chuyện quan hệ tình dục thì anh bắt đầu cảm thấy hứng thú và nhắn tin cho em nhiều hơn. Em biết thật lòng em muốn gặp anh và quan hệ vs anh, muốn làm cho anh vui, sướng. Đó là tình cảm thật lòng của em. Dù nó không quá sâu đậm nhưng nó đáng dc trân trọng.
Sau khi nghe em chia sẻ thật lòng những gì em nghĩ trong việc quan hệ thì cuối cùng chốt lại anh vẫn coi em như 1 đứa không sạch sẽ, Nhưng phẩm chất, tính cách của em là thứ em luôn tự hào, chuyện quan hệ em chỉ vừa nói về vấn đề đó thôi mà anh đã cho là em ko sạch sẽ thì công nhận là anh đánh giá 1 người chưa kỹ rồi.
Em cám ơn vì lúc rồi đã nói chuyện và nghe em nói. Thật ra em rất muốn gặp anh và làm nhiều chuyện cùng anh, mỗi chuyện em làm em đều nghĩ 1 phần của anh trong đó, nhưng cách nc của anh hôm qua thì.
Em nói đến đây là hết những gì em đã nghĩ rồi cám ơn anh."

Đọc là biết mấy con mê ngôn lù. Bảo nó m muốn đeo bao không phải vì không tôn trọng mà vì tôn trọng nên mới làm thế. Bảo nó m tin tưởng vào mắt nhìn của m, tin rằng em nó là người đáng được m trân trọng, nếu m nghĩ rằng em nó k sạch sẽ thì đã k hẹn gặp để làm nhiều chuyện hơn cái nắm tay :) :) văn vẻ vào rau kiểu này thích thế, nhưng cũng đừng nhựa quá. Bảo rằng ko biện pháp tránh thai nào là an toàn tuyệt đối cả, em nó hấp dẫn thế này đến lúc đó m ko kiềm chế được cho vào trong thì khổ đời em nó (khổ đời m nữa =)) ) em nó nói em sẽ uống thuốc thì phải tỏ vẻ quan tâm kiểu thuốc gì cũng có tác dụng phụ, anh không muốn em bị ảnh hưởng bla bla. Tỏ vẻ quan tâm vào.

Tao ghi sơ sơ vậy tự chém tiếp đi. Nói đến mức đó mà em vẫn muốn nhân trần thì thôi lượn đi cho nước nó trong. Đời còn dài rau còn đầy.

Đọc là biết mấy con mê ngôn lù. Bảo nó m muốn đeo bao không phải vì không tôn trọng mà vì tôn trọng nên mới làm thế. Bảo nó m tin tưởng vào mắt nhìn của m, tin rằng em nó là người đáng được m trân trọng, nếu m nghĩ rằng em nó k sạch sẽ thì đã k hẹn gặp để làm nhiều chuyện hơn cái nắm tay :) :) văn vẻ vào rau kiểu này thích thế, nhưng cũng đừng nhựa quá. Bảo rằng ko biện pháp tránh thai nào là an toàn tuyệt đối cả, em nó hấp dẫn thế này đến lúc đó m ko kiềm chế được cho vào trong thì khổ đời em nó (khổ đời m nữa =)) ) em nó nói em sẽ uống thuốc thì phải tỏ vẻ quan tâm kiểu thuốc gì cũng có tác dụng phụ, anh không muốn em bị ảnh hưởng bla bla. Tỏ vẻ quan tâm vào.

Tao ghi sơ sơ vậy tự chém tiếp đi. Nói đến mức đó mà em vẫn muốn nhân trần thì thôi lượn đi cho nước nó trong. Đời còn dài rau còn đầy.
Chuẩn! Rau văn thì phải văn lại, văn lại hay thì nó dâng hiến hết mình mẹ luôn

kể kiểu chủ động này cũng hơi kinh nhỉ. Bình thường tao đi chơi fwb, rau kể cả ons chả bao giờ đeo bao. T cực kỳ ghét bao, ghét đến nỗi đeo vào mất hứng nhiều khi đang nện bị ỉu xìu. :( tao không bao giờ đề cập đến vấn đề đeo hay không đeo, đến lúc lâm trận thì auto không đeo thôi. Cũng chả thấy em nào bắt đeo cả. Nhưng nếu có 1 em nào mà đề cập thích chơi không bao trước khi quan hệ lần đầu thì tao xin né. Kiểu trap vcl. Thà né mẹ cho lành.
mày đừng lấy vk nhé, khổ vợ con mày thôi, nên xét nghiêm trước khi lấy nhé!

Tao địt ny cũng đéo dám nhân trần, đừng nói rau. Vì lúc nào ở đầu chim cũng tiết ra 1 ít tinh dịch rồi, mặc dù tỉ lệ rất thấp nhưng tao vẫn sợ có thai vãi lol. Đéo hiểu sao chúng mày vẫn nhân trần đc

Có con là cuộc đời tao rẽ sang ngã mới ngay, trong khi tao muốn ăn chơi thêm chục năm nữa, nên địt lúc nào cũng sợ sợ hèn vkl
đầu chim mày tiết ra tinh dich nhưng có xây xát với los đéo đâu mà sợ!

Cảm ơn mày
NHững gì mày chỉ tao tao mới nói được 1/2 trước khi em nó giận.
Giờ tao cũng ngán bm rồi. Giả sử như nó kêu em bị dị ứng với bcs hoặc anh làm cái đầu với bao cái 2 chân trần còn được, dm làm ớn lên tới cả thận luôn.
Sáng nay nó kêu, uống vào 2 chai tự nhiên thèm tao, dcm đúng là đàn bà

:sexy_girl: dm mấy tháng trước gặp em nuôi 2k1 ngon quá, bím thì hồng lại nhiều nước, thế là nhắm mắt nhắm mũi nhân trần về tuần sau bị viêm bao quy đầu, đi bệnh viện bác sĩ cho liều thuốc uống 3 ngày khỏi, hên vkl, sợ đến già, từ giờ cạch,

Tao địt ny cũng đéo dám nhân trần, đừng nói rau. Vì lúc nào ở đầu chim cũng tiết ra 1 ít tinh dịch rồi, mặc dù tỉ lệ rất thấp nhưng tao vẫn sợ có thai vãi lol. Đéo hiểu sao chúng mày vẫn nhân trần đc

Có con là cuộc đời tao rẽ sang ngã mới ngay, trong khi tao muốn ăn chơi thêm chục năm nữa, nên địt lúc nào cũng sợ sợ hèn vkl
Dm nhưng t vẫn thích trần. Rau thì khẩn cấp, ny thì thuốc hàng ngày.

Sửa lần cuối:
t có 2 con cũng vì thế này rồi. Cuộc đời đúng là sang ngã rẻ mới. :)) Dm nhưng t vẫn thích trần. Rau thì khẩn cấp, ny thì thuốc hàng ngày.
ny đầu tiên của tao nó yêu trẻ con lắm nên nó bảo có thai là đéo bao h bỏ. Mà nó là cô giáo nữa nên ý thức sức khỏe cao vl, đéo chịu uống thuốc, nó sợ bị vô sinh.
Chắc vì nó mà tao chột cmnl, ko dám nhân trần ai, lúc nào cũng thấy rủi ro vl :( Bắt chúng nó uống thì mình ko tử tế, nhiều lần tao nhân trần có 1 tí xong rút ra cũng lo vl

ny đầu tiên của tao nó yêu trẻ con lắm nên nó bảo có thai là đéo bao h bỏ. Mà nó là cô giáo nữa nên ý thức sức khỏe cao vl, đéo chịu uống thuốc, nó sợ bị vô sinh.
Chắc vì nó mà tao chột cmnl, ko dám nhân trần ai, lúc nào cũng thấy rủi ro vl :( Bắt chúng nó uống thì mình ko tử tế, nhiều lần tao nhân trần có 1 tí xong rút ra cũng lo vl
Nói chung làm gì cũng có rủi ro. Muốn sướng thì phải chấp nhận rủi ro. T chán bcs đến mức nhiều khi đeo vào 1 lúc chán mềm cả dái luôn. :(

Sửa lần cuối:
Trẻ trâu chứ già cl gì=))
Dm mới tà lưa 3 tuần. Chuyện chịch choạch rất good mà m nghĩ nó tâm hồn non tơ á. Lại còn thích nhân trần. =))
Nguy hiểm vl.

Có em này, cũng tà lưa được hơn 3 tuần, nhưng tao ngại đi gặp mặt. Em dân văn phòng, trắng trẻo, tâm hồn có vẻ non nớt, nói chuyện sex thoải mái.
Cũng đã hẹn chịch nhiều rồi nhưng bữa đứa này bân, bữa đứa khác bận nên không được. Ẻm không nhiều kinh nghiệm giường chiếu, nhưng lại thích chân trần và không thích được vét máng.
Hôm qua chốt lần nữa lịch hẹn, tao mới nói là muốn đeo bao, ẻm giận luôn (Đã nói đến chuyện chân trần từ lâu nên bữa nay thay đổi ý định). Dưới đây là dòng tâm sự của ẻm

Giờ nên nhắm mắt đưa chim hay sao mấy tml
Mạnh dạn đây t chuột cho

:sexy_girl: dm mấy tháng trước gặp em nuôi 2k1 ngon quá, bím thì hồng lại nhiều nước, thế là nhắm mắt nhắm mũi nhân trần về tuần sau bị viêm bao quy đầu, đi bệnh viện bác sĩ cho liều thuốc uống 3 ngày khỏi, hên vkl, sợ đến già, từ giờ cạch,
ở đâu thế hả tml, share đc ko?