Chuyện nhân trần đối với rau

killyou

Súng hết đạn
Có em này, cũng tà lưa được hơn 3 tuần, nhưng tao ngại đi gặp mặt. Em dân văn phòng, trắng trẻo, tâm hồn có vẻ non nớt, nói chuyện sex thoải mái.
Cũng đã hẹn chịch nhiều rồi nhưng bữa đứa này bân, bữa đứa khác bận nên không được. Ẻm không nhiều kinh nghiệm giường chiếu, nhưng lại thích chân trần và không thích được vét máng.
Hôm qua chốt lần nữa lịch hẹn, tao mới nói là muốn đeo bao, ẻm giận luôn (Đã nói đến chuyện chân trần từ lâu nên bữa nay thay đổi ý định). Dưới đây là dòng tâm sự của ẻm

"Em nói hết những gì em nghĩ về anh, mong anh đừng giận em nhé. Từ lúc biết anh, dù anh nói chuyện ít vs em nhưng em vẫn trân trọng, rồi từ khi mình mở lòng hơn, nói thẳng ra là về chuyện quan hệ tình dục thì anh bắt đầu cảm thấy hứng thú và nhắn tin cho em nhiều hơn. Em biết thật lòng em muốn gặp anh và quan hệ vs anh, muốn làm cho anh vui, sướng. Đó là tình cảm thật lòng của em. Dù nó không quá sâu đậm nhưng nó đáng dc trân trọng.
Sau khi nghe em chia sẻ thật lòng những gì em nghĩ trong việc quan hệ thì cuối cùng chốt lại anh vẫn coi em như 1 đứa không sạch sẽ, Nhưng phẩm chất, tính cách của em là thứ em luôn tự hào, chuyện quan hệ em chỉ vừa nói về vấn đề đó thôi mà anh đã cho là em ko sạch sẽ thì công nhận là anh đánh giá 1 người chưa kỹ rồi.
Em cám ơn vì lúc rồi đã nói chuyện và nghe em nói. Thật ra em rất muốn gặp anh và làm nhiều chuyện cùng anh, mỗi chuyện em làm em đều nghĩ 1 phần của anh trong đó, nhưng cách nc của anh hôm qua thì.
Em nói đến đây là hết những gì em đã nghĩ rồi cám ơn anh."

Giờ nên nhắm mắt đưa chim hay sao mấy tml

Mày đúng là thằng ngu
Bcs là 1 phát minh vĩ đại cũa nhân loại mà mày bỏ qua

Dẫn nó đi xét nghiệm các thứ :vozvn (53):
Xem có hiv hay sùi hay lậu ko. Check xem có vỏ gì k :vozvn (24):

kể kiểu chủ động này cũng hơi kinh nhỉ. Bình thường tao đi chơi fwb, rau kể cả ons chả bao giờ đeo bao. T cực kỳ ghét bao, ghét đến nỗi đeo vào mất hứng nhiều khi đang nện bị ỉu xìu. :( tao không bao giờ đề cập đến vấn đề đeo hay không đeo, đến lúc lâm trận thì auto không đeo thôi. Cũng chả thấy em nào bắt đeo cả. Nhưng nếu có 1 em nào mà đề cập thích chơi không bao trước khi quan hệ lần đầu thì tao xin né. Kiểu trap vcl. Thà né mẹ cho lành.

Có em này, cũng tà lưa được hơn 3 tuần, nhưng tao ngại đi gặp mặt. Em dân văn phòng, trắng trẻo, tâm hồn có vẻ non nớt, nói chuyện sex thoải mái.
Cũng đã hẹn chịch nhiều rồi nhưng bữa đứa này bân, bữa đứa khác bận nên không được. Ẻm không nhiều kinh nghiệm giường chiếu, nhưng lại thích chân trần và không thích được vét máng.
Hôm qua chốt lần nữa lịch hẹn, tao mới nói là muốn đeo bao, ẻm giận luôn (Đã nói đến chuyện chân trần từ lâu nên bữa nay thay đổi ý định). Dưới đây là dòng tâm sự của ẻm

Giờ nên nhắm mắt đưa chim hay sao mấy tml
Có đôi lời với mày ntn.
Chơi gái, có gan chơi thì có gan chịu. Sợ thì ở nhà với vợ hay là quay tay.
Gái, tao nói là gái bt chứ đéo phải phò, dù là rau hay mb hay clg đi nữa thì nó cũng có tự trọng (và cả sở thích)
Thế cho nên đọc lời e nó nói như kia tao nghĩ là mày nói cgi để cho nó tự ái.
Phải tao, dù đéo chăn dắt ai bao giờ, dù là địt khi a tình e nguyện k phải vì tiền, tao cũng cho gái 1 cái gì đó cho đỡ nợ tình cảm. Còn khi xác định địt vì hứng thì có ntn tao cũng địt. Nói vậy thôi chứ k khuyến khích mày chơi trần vì tiềm ẩn nhiều nguy cơ

Chắc do mày ăn nói thế nào nó tự ái, trc đc share 1 e trẻ măng 20 t mà chỉ thích nhân trần bắn trong, tao đưa đi địt xong khoản khởi động là đeo bao e noa bảo a đeo làm gì e uống thuốc rồi, tao phải bài ngay dạo này a thấy hơi nhanh ra nên đeo cho lâu, xong nó ko ý kiến nữa. Này làm cách của tao cũng đc

nhân trần xong 1 là ăn vỏ 2 là hít đất cứ thế mà tính kkk, còn chuyện gặp con sạch mà thích nhân trần ít lắm, nó đã cho mày nhân trần thì phải xác định những thằng khác nó cũng cho và con số ko dừng lại ở 123 nhé =))

Không nên thử dù chỉ một lần, m có thể dụ dỗ gặp rồi kiếm cái áo mưa tàng hình mà xài, chứ đừng có đưa chim bừa, rồi lại ăn thịt ếch vs thịt gà.

kể kiểu chủ động này cũng hơi kinh nhỉ. Bình thường tao đi chơi fwb, rau kể cả ons chả bao giờ đeo bao. T cực kỳ ghét bao, ghét đến nỗi đeo vào mất hứng nhiều khi đang nện bị ỉu xìu. :( tao không bao giờ đề cập đến vấn đề đeo hay không đeo, đến lúc lâm trận thì auto không đeo thôi. Cũng chả thấy em nào bắt đeo cả. Nhưng nếu có 1 em nào mà đề cập thích chơi không bao trước khi quan hệ lần đầu thì tao xin né. Kiểu trap vcl. Thà né mẹ cho lành.
Tao địt ny cũng đéo dám nhân trần, đừng nói rau. Vì lúc nào ở đầu chim cũng tiết ra 1 ít tinh dịch rồi, mặc dù tỉ lệ rất thấp nhưng tao vẫn sợ có thai vãi lol. Đéo hiểu sao chúng mày vẫn nhân trần đc

Có con là cuộc đời tao rẽ sang ngã mới ngay, trong khi tao muốn ăn chơi thêm chục năm nữa, nên địt lúc nào cũng sợ sợ hèn vkl

Ơ, con dẩm lồn. Gặp thằng đang lậu thì mày chết con bà mày.
Tao Đéo thèm địt luôn.

hồi trẻ trâu t cũng toàn nhân trần kể cả với rau, bắn trong luôn
đm thế mà đéo sao nghĩ lại cũng ghê vl
giờ thì chỉ nhân trần và vét máng ny
cái chuyện vét máng là t chỉ vét ny, còn các thể loại khác thì ko bao giờ :))
giờ thì đi ngoài bao bủng đàng hoàng mặc dù phát 2 mà đeo bao là kiểu gì t cũng bị xìu

Tao nhớ hồi xưa dùng bcs xong có đứa cũng giận bảo anh ko xác định với e rồi a ko tin e à , a nghĩ e là loại ntn... xong rồi vẫn đâu đấy thôi mà,