Chuyện linh tinh [Tiền hóa đơn]

MrFrankie

Trẩu tre
Giờ đọc truyện của mày @funfun thành thói quen rồi. Sắp tới kết thúc truyện tao lại cảm giác hụt hẫng như lúc mày tiễn em Hóa Đơn ấy :) câu truyện của mày có ấn tượng rất sâu đậm. Giờ có tổ ấm riêng rồi đừng để chuyện cũ ảnh hưởng tới cuộc sống hiện tại quá nhiều nhé.

seamaster

Trẻ trâu
Tao có 2 thắc mắc
1. Thế đéo nào mỗi page từ hôm qua đến h đều hiện lại cái #1 của thằng fun, làm tao lại phải kéo xuống mãi mới hết
2. Sao Truyện của thằng Tít được ghim lên đầu mục trong khi truyện của thằng Fun lại không
Ko có ý xúc phạm th Tít (cảm ơn mày đã đóng góp 1 truyện hay cho anh em giải trí) nhưng mà tao chỉ thích đọc truyện thằng Fun, Và tao nghĩ nó xứng đáng đc ghim đầu mục chứ nhỉ

Sửa lần cuối:

BoDoiThienDia

Thanh niên hoi
Tao có 2 thắc mắc
1. Thế đéo nào mỗi page từ hôm qua đến h đều hiện lại cái #1 của thằng fun, làm tao lại phải kéo xuống mãi mới hết
2. Sao Truyện của thằng Tít được ghim lên đầu mục trong khi truyện của thằng Fun lại không
Ko có ý xúc phạm th Tít (cảm ơn mày đã đóng gố 1 truyện hay cho anh em giải trí) nhưng mà tao chỉ thích đọc truyện thằng Fun, Và tao nghĩ nó xứng đáng đc ghim đầu mục chứ nhỉ
Do thằng mặt l admin nó sửa lại web nên bài đầu nó ghim cmn lên đầu tiên luôn, với post ngắn thì ko sao, nhưng với những pót dài như của thằng fun thì kiểu đ gì cũng khó chịu

Tao cũng đề xuất gim cả chuyện thằng Fun lên, chuyện của cả 2 tml này đều hay vloz, cám ơn cả 2 thằng loz chúng mày, đm tao bị ngộ chữ loz rồi bọn mặt loz ạ

Chutichnuoc

Thanh niên hoi
kéo mãi mới thấy truyện để đọc, rồi comment thì nhiều vì độ hot của truyện thì bgio thành ra 4 5 trang mới tới 1 chap, thấy mệt mõi vl, ae toàn tranh thủ vì ai cũng bận mà đọc kiểu này mất thời gian quá admin ơi

Nhị sư huynh

Đàn em Khá Bảnh
kéo mãi mới thấy truyện để đọc, rồi comment thì nhiều vì độ hot của truyện thì bgio thành ra 4 5 trang mới tới 1 chap, thấy mệt mõi vl, ae toàn tranh thủ vì ai cũng bận mà đọc kiểu này mất thời gian quá admin ơi
Thì mày đừng đọc nữa . Hoặc mày chặn hết mấy thằng hay cmt trong thớt này là xong nhé

Chutichnuoc

Thanh niên hoi
Thì mày đừng đọc nữa . Hoặc mày chặn hết mấy thằng hay cmt trong thớt này là xong nhé
tao góp ý để cho admin nó hiểu tâm trạng của ae, để những thay đổi của nó có ý nghĩa và có lợi ích hơn, chứ ko phải thế này thế nọ, còn ý mày thế nào