Chuyện linh tinh [Tiền hóa đơn]

ninhip

Trẻ trâu
Đây là chuyện hồi ký của thằng fun. Góc nhìn của nó về phấn dù gì cũng là người yêu sẽ nhẹ nhàng hơn cách người khác nhìn vào. Cá nhân tao đéo bao giờ tin phấn được như fun nó kể
Tao thương và tin em Phấn

Nhị sư huynh

Đàn em Khá Bảnh
Đây là chuyện hồi ký của thằng fun. Góc nhìn của nó về phấn dù gì cũng là người yêu sẽ nhẹ nhàng hơn cách người khác nhìn vào. Cá nhân tao đéo bao giờ tin phấn được như fun nó kể
Càng yêu nhiều thì càng hận nhiều , chứ không được nhẹ nhàng như nó kể đâu nhé . Trừ khi nó ko yêu phấn nhiều .
Gì thì gì , tao vẫn thích em phấn với em hóa đơn nhất !

dangkhoi555

Trẻ trâu
Càng yêu nhiều thì càng hận nhiều , chứ không được nhẹ nhàng như nó kể đâu nhé . Trừ khi nó ko yêu phấn nhiều .
Gì thì gì , tao vẫn thích em phấn với em hóa đơn nhất !
Gì thì nói truyện của fangfang thì em nào t cũng thích :((

Trung00491

Trẩu tre
Thằng Thông và em Đen chắc chắn ko đến với nhau. Vì nếu đến với nhau, thằng 2Fun sẽ ko kể ra cái Mông của em Đen.

Mr.TC

Già trâu
Tao viết cũng thấy sống lại kỷ niệm nên cũng theo mạch cảm xúc mà con chữ tuôn trào, cũng là kể chuyện cho chính mình đọc nữa. Được tiền nhuận bút thì lại ngon quá =)) Thằng @ManhThuong nó share cho tao con rau ngon mà tao ko dám đi kìa
đm đừng xui dại tao, dính vào tiền bạc là cực kỳ phức tạp, mất lòng nhau như chơi. Làm với mục đích kiếm tiền nó khác, làm với mục đích vui nó khác.
Sau này tao có tiền tao sẽ dựng thành phim, tao làm nhân vật chính =)) Cơ mà chỉ sợ khi đấy già mẹ rồi đóng đéo hợp
Ae don
Thôi, tao đang chat với hóa đơn, thông báo tình hình fan hâm mộ ẻm, dặn ẻm tết về VN thì đừng để ai nhận ra. Hóa đơn bảo anh vẫn đang kể chuyện sex trong cái diễn đàn vớ vẩn à. Tao bảo em đừng vớ vẩn, a kể chuyện linh tinh, ko phải chuyện sex
Mày kêu e hóa đơn về làm 1 series phim . Những người tình của funfun luôn đi . Ae donate cho mày đóng :))

Pidpon999

Trẻ trâu
Các hạ cũng đi làm xa 30km giống tiểu đệ, mỗi tội em đéo phải đưa đi, bảo đưa e cũng đéo đưa.
Đấy là mày chưa nhìn thấy cảnh lúc hết giờ học, mọi người đến đón con, trong khi con mày chưa ai đón, nó cứ ra cửa đứng nhìn ngóng về phía cổng, thấy bố mẹ cái là reo lên sung sướng

Pidpon999

Trẻ trâu
sáng 8h đưa con đi học, chiều 4h đón con về. loanh quanh chỉ canh giờ đón con mệt vl
Mày nên trân trọng những phút giây ấy. Tao 7h là vào làm, đi từ nhà đến chỗ làm mất 1 tiếng, con thì học xa (cách 11km). Thi thoảng tao mới trốn sếp để đưa đón con được buổi thôi.
Đấy là phần ngoài lề. Còn về funfun thì dấu ấn hoá đơn vẫn sâu đậm, lấn át hết các em trẻ đẹp ở giai đoạn này

Fanfunfun

Trẩu tre
Để tao định mức cho bọn mày dễ tưởng tượng về độ xinh, dáng đẹp. Ko nói về chuyện làm tình.
Nếu đặt phấn, mỹ nhân ở mức cao nhất là 10 điểm
Thì em bắc ninh = 9đ
Tóc vàng = giữa = Luật 8đ

Còn để so sánh đội này với đội hóa đơn thì ko so được vì thời điểm khác nhau nên phong cách thời trang khác nhau. Ví dụ như thời điểm tao mới lên hà nội thấy luật là ngon lắm rồi vì biết ăn mặc hơn, nhưng so hỉnh ảnh luật năm ấy với hóa đơn hay em vợ sếp sau này thì như cú với công vì phong cách thời trang cách nhau chục năm đã khác biệt lắm.

Tóm lại thì ngon nhất vẫn là hóa đơn
Hehe tml vẫn em hóa đơn là nhất

Tieuphung18

Già trâu
Tao cũng đồng tình với tml. Tao đã từng yêu mấy e tay vịn, và e đéo nào cũng có thêm thằng khác ngoài tao. Có e còn bảo thẳng vào mặt tao là: đời là thế mà a. Mà e ý là sinh viên đại học văn hóa nhé

beoxxx

Ban truyền thông hội Tam Hoàng
Tao éo đc như thế đâu, ngày ấy nghiêm túc vl, rảnh ra là kè kè bên vợ tao bây giờ. Nhiều em thích mình mò từ quê ra hn gọi điện bảo tao đón về phòng trọ chơi mà tao toàn trốn thôi :vozvn (3):. Ra trường phát vợ nó xích luôn lại thế là xong. :beat_brick:. Éo hiểu sao lúc ấy mình dốt thế chứ
Tml này chắc cũng là fan của Mật mã tây tạng :d

plukos

Trẻ trâu
Tao mời mày phát. Chắc suy nghĩ của mày giống tao. Tao cũng chỉ chịch những e đã mất, còn thì tao ko chịch, giữ cho các e để các e đỡ khổ
Xàm lồn ! Mày ko chịch sao biết nó còn hay mất. Bày đặt cao thượng

plukos

Trẻ trâu
Dm có đợt tao yêu 1 e ở hà tĩnh sinh năm 92, cao 1m65 người hơi hạt dẻ trắng k xinh nhưng duyên, yêu qua 1 lần đi off fan manu trên hồ đắc di, hôm sau lại đi off về muộn tao bảo xón trọ tao khó cửa, k về dk e bảo về phòng em ngủ nhưg a k dk nghic e khác, tao k về cao thượng vkl bảo sợ xóm e dị nghị , mấy hôm sau qua nhà e chơi ôm hôn, đang ôm e cầm dt nt là e đã bị mất này kia trinh ấy, a có thể ra về e k khoá cửa nt thế mà ôm tao chặt vkl, tao đè r om hôn thịt luôn, yêu dk 1 năm tao nhớ có đợt e y về quê cầm lên 10 quả trứng gà bảo gà nhà, về làm lẩu trứng trần, ôi dm hôm ý địt 5 phát vkl, giờ chia tay e ấy về hà tĩnh tao ở hn, e ấy ghét taothi thoảng vẫn vào face xem, nhớ e ý vl
Văn vẻ như cc