Chuyện linh tinh [Tiền hóa đơn]

Chuyện linh tinh [Tiền hóa đơn]

Phần bên kia bọn mày vẫn ám ảnh hóa đơn vĩnh yên quá nên tao trả lời nhiều bên đấy bị loãng. Tao xin phép tách giai đoạn tiền hóa đơn, vĩnh yên sang bên này. Giản dị, chất phác, vui vẻ, êm ái nhưng cũng không kém phần sóng gió, gian truân là những ký ức tao còn nhớ về giai đoạn đó. Tao copy lại mấy chap đã viết bên kia. Còn topic chuyện linh tinh có lẽ vẫn có anh em chưa đọc nên cứ xin để topic đấy ở đấy vậy

Sửa lần cuối:

chaisemi

Già trâu
Tml fun2 thời gian này chắc nó thắt ông tinh mẹ nó rồi... Chứ địt đéo em nào dính bầu..

Dzamtac17

Đàn em Khá Bảnh
Áo của em Bắc Ninh thì bình thường thôi T tin tml @funfun sẽ chống chế được, chứ em luật giở gối lên thấy cái quần sịp của tml @ManhThuong thì ô hô ai tai nhé
Kakakakaka.....

leah-dizon

Đầu đường xó chợ
Sao thằng đéo nào cũng lâm vào cái cảnh về đón con thế nhỉ :surrender:
Tao thì đi làm xa nên chỉ bị bắt đưa con đi học thôi :doubt:. Đm, chốt lại là thua con vợ hết
Mà tđn vào hóng thớt này toàn thấy mấy thằng già có con cái hết rồi như ae mình là tđn...
Chắc tìm thấy tuổi trẻ của mình trong câu chuyện.

More91

Trẩu tre
Đọc từ đêm qua đến đêm nay... từ văn phòng đến công trường rảnh lại đọc... công nhận tiến độ đọc của em nhanh gấp ko biết bao nhiêu lần tiến độ sáng tác của bác :))
Cám ơn bác funfun đã làm cho em và nhiều anh em nữa có thêm động lực vào xam.
Chúc bác giữ vững phong độ văn phong ngày càng cuốn hút, chim cò lúc nào cũng hực hực và ngon lành

leah-dizon

Đầu đường xó chợ
...Chính tao trước lúc đấy chưa bao giờ nghĩ sẽ chịch Giữa, tao có lúc nghĩ sẽ yêu tóc vàng, có lúc bị say bởi vẻ đẹp của mỹ nhân, những giữa thì tao chưa từng nghĩ, tao chỉ thấy giữa hồn nhiên, vô tư và hơi quậy. Ai ngờ hôm đó lại theo tiếng gọi của con chim. Có khi đang say tình dục với luật hôm trước nên hôm nay vẫn mơ màng. Vào nhà nghỉ, tao nằm trước, tao gọi lại anh ôm 1 cái nào. Giữa ngồi cạnh giường. Tao xoa xoa đùi bảo đâu chỗ hôm qua huynh vỗ đâu, còn vết ko. Tao cứ thế xoa rồi mon men vào trong. Giữa cũng dần dần ngả vào tao mà hôn hít. Và tao đã mất đi 1 đứa em hồn nhiên.

...Hôm đi thi đầu tiên, về ngồi trà đá, lại gặp Giữa. Giữa vào hỏi anh đi thi ạ. Tao gật đầu. Trong đầu nghĩ sao lại xưng anh nhỉ, bình thường phải là huynh muội mà. Bảo giữa ngồi trà cháo đã, giữa cười thôi em về nhà đã, có gì alo sau anh nhé...
Tao cũng tiếc, giá như mày ko đụng vào 2 tiểu muội thì tình bạn đẹp biết bao...

Fzs

Trẻ trâu
Để vài ngày vào đọc 1 lèo khoái phết. Tml fun2 khéo cắt quá, đoạn méo nào cũng để ae hồi hộp mong chờ. Viết nhiều thành chiên da mẹ nó roài.