Chúng mày đã bao h địt cho ghệ vãi đái ra chưa

Mrsung

Già trâu
Chúng mày đã bao h địt cho vợ, người yêu vãi đái chưa, tao lần nào địt nó cũng phải gọi là nước lũ nhoè nhoẹt, nhưng có nhiều lần cả 2 khát quá địt cho nó ra nước như đái, ướt hết cả chăn ga, có lần móc lốp nó cũng vãi đái, lồn lúc ý nó giãn ra sờ móc thích tay sướng vãi

Địt mẹ mày nghe mày kể mà nứng. Cho tao địt thử vợ hay ny mày 1 cái để trải nghiệm đc ko :vozvn (7):
Tao bây h vẫn làm cho vợ ướt ga, tml mày phải làm cho con nào đc nthe thì nó đéo bao h quên mày đâu tml

Tao bây h vẫn làm cho vợ ướt ga, tml mày phải làm cho con nào đc nthe thì nó đéo bao h quên mày đâu tml
Mày làm như con nào cũng thế đc ấy tml. Thế tao mới xin mày thử :vozvn (53):

Một hai lần còn thích thôi. Chứ sau biết tay nhau ngay :feel_good:

Tao thì chưa ịt cho vãi ái. Trc tao cặp với 1 em. E bảo lúc yeu anh mà làm cho e khóc thì e mới cực khoái. E từ trc đến h mới đc 1 làn khóc khi ịt. Tao level thấp mới chỉ làm đc cho e rơm rớm nc mắt thoai. Thế mà cuốn tao hơn 1 year. Bjo lắmlúc vẫn nhớ em ý.

Trước tao cũng thịt 1 MB trên tinder. Dùng tay mà em nó đã bắn ra như đái. Ướt cmn hết giường. Giờ mất mẹ số rồi, nghĩ lại nhiều khi thèm vl

Mấy lần rồi dm bảo đái ra luôn đi thì đéo chịu. Đẩy tao ra chạy vội vào nhà vệ sinh tồ tồ mất hết cả cảm xúc :doubt:
Chuyện bỏ chạy giữa chừng đi đái tao gặp 4 đứa, toàn em chán chồng tao cưa đc, thèm tình, lần loz nào gặp cũng phải 2 cái. Song cái 1 đéo cho đi đái, y rằng cái 2 đang địt phải xin đi :still_dreaming: :still_dreaming: ,Các em ấy kát tình nên hành hạ thoải mái.

cái dịch trăng trắng lỏng lỏng là gì, tao có vét và tay đưa vào trong day, 1 lúc sao có cái dịch trắng lỏng lỏng nó cứ chảy ra. đó là lần duy nhất. còn đâu tao vét toàn 10', nước ra cũng đẫm phết, cũng oằn hết mình lên !
xin chỉ giáo !!!

cái dịch trăng trắng lỏng lỏng là gì, tao có vét và tay đưa vào trong day, 1 lúc sao có cái dịch trắng lỏng lỏng nó cứ chảy ra. đó là lần duy nhất. còn đâu tao vét toàn 10', nước ra cũng đẫm phết, cũng oằn hết mình lên !
xin chỉ giáo !!!
Là tinh trùng đó tml. M địt phải con chuỷen giới r :feel_good: tinh trùng còn sót lại hùi xưa đó

Chúng mày đã bao h địt cho vợ, người yêu vãi đái chưa, tao lần nào địt nó cũng phải gọi là nước lũ nhoè nhoẹt, nhưng có nhiều lần cả 2 khát quá địt cho nó ra nước như đái, ướt hết cả chăn ga, có lần móc lốp nó cũng vãi đái, lồn lúc ý nó giãn ra sờ móc thích tay sướng vãi
:vozvn (12)::vozvn (12)::vozvn (12):