Chứng hồi hộp khi chơi gái

Fujifuck

Xàm 0 Lít
T năm nay 28t ! Cũng từng lăn lộn giường chiếu phải nói là quen và địt rất nhìu e hotgirl chưa khi nào lăn tăn , ngay cả với bạn gái hiện tại mỗi lần quan hệ t đều kiểm soát đc thời lượng chương trình như ý muốn ! Vậy mà mỗi lần đá phò thì tay chân cứ rụng rời vì hồi hộp trym thì sun cmn vào mấy tml ạ :vozvn (19):
Lần thứ n mà vẫn có cảm giác thế này chúng mày ạ @@ ! T có thằng e cũng có cảm giác tưởng tự , đồng cảm vl hâh
mấy tml có cách khắc phục chỉ giáo t với :too_sad:

T năm nay 28t ! Cũng từng lăn lộn giường chiếu phải nói là quen và địt rất nhìu e hotgirl chưa khi nào lăn tăn , ngay cả với bạn gái hiện tại mỗi lần quan hệ t đều kiểm soát đc thời lượng chương trình như ý muốn ! Vậy mà mỗi lần đá phò thì tay chân cứ rụng rời vì hồi hộp trym thì sun cmn vào mấy tml ạ :vozvn (19):
Lần thứ n mà vẫn có cảm giác thế này chúng mày ạ @@ ! T có thằng e cũng có cảm giác tưởng tự , đồng cảm vl hâh
T nghĩ về mặt lí trí của m chưa đủ mạnh nên ko khống chế được những cảm xúc đến từ bản năng của m thôi. Cách khắc phục thì m cần sống lí trí hơn là được :d

Ha ha. Giống tao VL, đợi em mà người cứ rủn rủn mệt mệt các kiểu ấy

Chả bù cho t thấy vừa tò mò vừa hào hứng vl :))

Dm cái gì nó mới chả thấy hồi hộp, có đ gì mà lạ đâu

vkl tao cũng thế , lúc chờ e nó đến phai ngồi hít thở sâu , nghe thấy tiếng guốc xong gõ cửa thì tim đập nhanh vkl , xong mãi đéo lên được mặc dù e nó ngon vkl , lần đéo nào cũng thế , tao còn đang nghĩ bị rối loan cương dương

Tiếng giày cao gót tiếng gõ cửa cộp cộp đm đang rửa thằng em mà nó gõ hết hồn
Hồi hộp nhất là lúc nó cởi đồ trước mặt mình hứng vcl
Rồi lên nằm chung máy lạnh phà lạnh vcl lấy cái mền đắp vô cho ấm ẻm vuốt vuốt nhẹ thằng em thằng em tỉnh cmnr kkk
Rồi khúc sau chắc ai cũng biết r

lần đầu t cũng vậy, đợi trong phòng mà run cầm cập, hồi hộp vl. E nó vào thấy cứ cười cười rồi hỏi câu tỉnh bơ: "Anh rửa chim chưa anh ơi?", ngại vãi loz.