Chọn vợ sai, sống trong địa ngục

Mà chắc mày xấu trai với ở dơ lắm à ? Đụng vào thì vợ giãy đành đạch ?

tao thấy đàn bà giờ bị ảnh hưởng văn hóa soái ca hàn,tàu nên lúc nào cũng mơ bạch mã hoàng tử,sống ko thực tế,thế hệ ông bà cha mẹ thì ko nói chứ gái thế hệ này tao thấy tụi nó muốn làm đĩ hơn là làm vợ,nên thời đại này bóc bánh trả tiền là ngon nhất,khỏi vợ con làm gì cho mệt

Các ông nói bỏ nghe dễ bỏ mẹ. Quan trọng là đứa con nó kìa. Theo tao mày nên để ý xem có chuyện nó ngoại tình ko. Loại bỏ được chuyện đó thì cắn răng mà chịu đến lúc con cứng cáp nói chuyện vs nhau. ko thay đổi được đành bỏ, coi như mình đã làm hết sức.

Sai một phần cũng vì mày. Cuộc sống gia đình muốn tốt đàn bà nên chịu phần thiệt về mình ko thì cũng 50 - 50. Mày kiếm tiền nhiều hơn thì nó phải chăm lo gia đình.

Sai lầm của tao là kể chuyện trên xam :vozvn (36): mà quên mất là ở xứ Đông Lào này người phán xử nhiều như quân Nguyên.
Tao ngu thật

Mày mới lấy 1 con mà phán xử cả hà nội. Sai thì sửa làm phát nữa mới khẳng định được

Sai lầm của tao là kể chuyện trên xam :vozvn (36): mà quên mất là ở xứ Đông Lào này người phán xử nhiều như quân Nguyên.
Tao ngu thật

sai cái lồn, mày ko kể thì thằng khác cũng kể, chung quy ngta chửi mày cũng chỉ muốn mày có cuộc sống và định hướng tốt hơn :amazed: chứ địt mẹ lúc mày sung sướng có ai trong đây được sung sướng cùng mày ko mà lúc mày kể ngta vào nói mày ko ưng ý mày nói sai lầm :vozvn (21):

Tao ngu thật

Sai gì đâu bác ! Chia sẻ để mọi người để mọi người góp ý ! Bữa nào thử giả vờ phá sản , thất bại , thiếu nợ một số tiền lớn thử coi vợ có đồng cam chịu khổ chung được không ? Nếu nhu cầu sex vợ thấp , thì thử học bài massage yoni rồi áp dụng !

Nó không thay đổi đâu. Bọn gái HN nó đéo bao giờ chịu thay đổi vì ai đó. Tính ích kỷ lắm. Nhất là lại có con tao trong bụng

Cái đệt. Gấu em nó 98 Gái Sơn Tây. cũng kiểu như anh bảo luôn. Nó cho nghịch đủ thứ. Nhưng chỉ vì đút vào đau quá nên nó ko thihcs. Em bảo nó BJ nó cũng bảo ko thích.
Còn em 99 thì gái HN gốc mẹ luôn. Nhưng nhìn qua thì em nó có vẻ chiều người yêu chiều chồng nếu là 1 cô vợ thực sự. :( Nhưng đm ko có duyên với em nó :(

Gấu em thì căn bản đang là cái tình cái nghĩa. vì cả nhà nó ai cũng quý em. từ thằng em họ cho đến cô dì chú bác. Nên là chia tay đột ngột em thấy khó vcl! vừa muốn dừng lại vừa ko.

Nói chung h nhiều vk về ở với nhau thì mới rõ nhau đc, và rất nhiều vk sống với nhau ko phải vì cái tình hay nghĩa nữa mà vì trách nhiệm với con cái thôi. H vk đang bầu rồi thì cố tiếp thôi để mẹ tròn con vuông. Chịu thêm địa ngục đến khi con mình tầm 5-6 t ( dcm, giai đoạn này vk nó sẽ lôi con ra khi đéo hài lòng gì với mình - " Anh chỉ biét thân anh , ko nghĩ gì đến con cả " , và hơn chục năm nhà tù khi con cái trưởng thành. H nếu đc quay lại time tao thề sống chết đéo lập gia đình. Kệ con mẹ thiên hạ nói gì đi nữa .

Thế mấy ông anh đi trước cho chút kinh nghiệm giờ chọn vợ thế nào đi

Dm gái lồn nào mà chẳng như nhau! Vợ t quê lạng giang có khác lol ji vợ chủ thớt

Đm k phải riêng gái phố đâu mà là tính của con người. EX cũ cũng thế nhan sắc bt công việc gia đình bt nhưng lúc lolz nào cũng cành vàng lá ngọc ẩm ương hãm lolz. Giờ yêu em mới nhà thế lực mạnh luôn mà sống khôn khéo biết điều do tính con người hết.

tại mày tất.. vừa cưới vợ về đã để nó làm tướng..ra ở riêng sớm quá nên vậy đấy. cho nó ở chung vs bố mẹ ck tầm 1 năm xem nào

Đm k phải riêng gái phố đâu mà là tính của con người. EX cũ cũng thế nhan sắc bt công việc gia đình bt nhưng lúc lolz nào cũng cành vàng lá ngọc ẩm ương hãm lolz. Giờ yêu em mới nhà thế lực mạnh luôn mà sống khôn khéo biết điều do tính con người hết.

đm chúng nó đéo biết mình là ai ,và đang ở mức độ nào đâu
nhiều con đời màu hồng lắm

cuoc song k going cuoc đơi.

chán vãi ... cố lên, bỏ bớt đi cho nhẹ long ....

Tao nói thôi chứ biết loại nhu nhược như mày thì chỉ có nhịn tiếp chứ chả giải quyết đc cái kặc gì.
Nó như thế, ko phải vì bản chất nó như thế, mà là do mày ngu đần lại nghĩ lấy được vợ ngon nên quá chiều nó, lúc buồi nào cũng có tâm lý phải giữ nó, thế nên nó được đà cưỡi lên đầu lên cổ mày, và tất nhiên cái sự quá đáng thì nó chỉ có càng ngày càng tăng chứ không có giảm, nếu mày nghĩ nhịn đi là xong thì đọc truyện Ông lão đánh cá và con cá vàng nhé.
Giờ chỉ có mạnh mẽ lên, đéo thèm làm việc nhà, nó không nấu cơm thì ra ăn quán, tiền nong không đưa, có chuyện thì cãi nhau thì dọa đuổi con mẹ nó đi.
Xử lý như thế sẽ có 2 tình huống, 1 là con vợ mày nó sẽ hối lỗi và thay đổi, nhưng tao thiên về tình huống thứ 2 là sẽ dẫn tới ly hôn hơn, vì 5 năm thì đủ cho con vợ mày dưỡng cái tôi cao tới tận đỉnh everest rồi, nó sẽ đéo chịu thay đổi đâu.
À nhân tiện tao nói chuyện sex, không có người vợ bình thường nào mà lại từ chối chồng quan hệ khi mà sức khỏe của nó không vấn đề gì, cho dù bản thân nó không hề thấy sướng, nó bị lãnh cảm thì nó vẫn sẽ cố chiều chồng, chứ không có chuyện để mày nhịn đói, ở đây nó từ chối mày thì chỉ có 2 trường hợp, 1 là nó có mối quan hệ ngoài luồng, đàn bà khi đã yêu 1 thằng thì rất dị ứng có thằng khác chạm vào - trừ bọn gái ngành tao ko nói, 2 là nó coi mày như là con chó vậy, chỉ là lấy cho có vì nó đã có tuổi, vì lý do gì đấy chứ ko phải là do yêu đương, và tất nhiên, khi con chó muốn địt mình thì không ai thấy thoải mái cả.
Trong gia đình hay công việc cũng thế, nếu như một bên đã có suy nghĩ nó cần mình chứ mình cần đéo gì nó, thì lúc đấy là lúc nên chấm dứt hợp tác.

Tao nói thôi chứ biết loại nhu nhược như mày thì chỉ có nhịn tiếp chứ chả giải quyết đc cái kặc gì.
Nó như thế, ko phải vì bản chất nó như thế, mà là do mày ngu đần lại nghĩ lấy được vợ ngon nên quá chiều nó, lúc buồi nào cũng có tâm lý phải giữ nó, thế nên nó được đà cưỡi lên đầu lên cổ mày, và tất nhiên cái sự quá đáng thì nó chỉ có càng ngày càng tăng chứ không có giảm, nếu mày nghĩ nhịn đi là xong thì đọc truyện Ông lão đánh cá và con cá vàng nhé.
Giờ chỉ có mạnh mẽ lên, đéo thèm làm việc nhà, nó không nấu cơm thì ra ăn quán, tiền nong không đưa, có chuyện thì cãi nhau thì dọa đuổi con mẹ nó đi.
Xử lý như thế sẽ có 2 tình huống, 1 là con vợ mày nó sẽ hối lỗi và thay đổi, nhưng tao thiên về tình huống thứ 2 là sẽ dẫn tới ly hôn hơn, vì 5 năm thì đủ cho con vợ mày dưỡng cái tôi cao tới tận đỉnh everest rồi, nó sẽ đéo chịu thay đổi đâu.
À nhân tiện tao nói chuyện sex, không có người vợ bình thường nào mà lại từ chối chồng quan hệ khi mà sức khỏe của nó không vấn đề gì, cho dù bản thân nó không hề thấy sướng, nó bị lãnh cảm thì nó vẫn sẽ cố chiều chồng, chứ không có chuyện để mày nhịn đói, ở đây nó từ chối mày thì chỉ có 2 trường hợp, 1 là nó có mối quan hệ ngoài luồng, đàn bà khi đã yêu 1 thằng thì rất dị ứng có thằng khác chạm vào - trừ bọn gái ngành tao ko nói, 2 là nó coi mày như là con chó vậy, chỉ là lấy cho có vì nó đã có tuổi, vì lý do gì đấy chứ ko phải là do yêu đương, và tất nhiên, khi con chó muốn địt mình thì không ai thấy thoải mái cả.
Trong gia đình hay công việc cũng thế, nếu như một bên đã có suy nghĩ nó cần mình chứ mình cần đéo gì nó, thì lúc đấy là lúc nên chấm dứt hợp tác.

TML này nói chuẩn

Ông bạn nói đoạn cuối đúng . khả năng là e ý có tình nhân rồi

giờ lấy con nào mà nó ko hay đọc fb, ko tham gia vào webtretho, ko like mấy cái page phụ nữ trên fb í, đm tao thật sự ghét cái bọn chó suốt ngày tiêm vào đầu vợ người khác mấy cái vớ vẩn vl, nào là 10 dấu hiệu chồng bạn yêu bạn (ngoại tình, yếu sl), nào là chuyện chồng người ta chăm lo vợ con như nào, tiền đưa vợ như nước...