Cho tại hạ hỏi chút về nghiệp

Tại hạ bị 1 người theo phật đạo lừa, lừa rất thê thảm luôn, người đó tụng kinh niệm phật rất nhiều nhưng ko hiểu sao vẫn đi lừa gạt người khác, ko chỉ mình tại hạ là nạn nhân. Làm cho tại hạ giờ có cái nhìn rất xấu về người nói theo phật đạo.
Vậy người theo phật đạo mà lại đi lừa người, rồi lại về tụng kinh có giải dc nghiệp của họ ko.

Bạn hỏi 1 câu khó vler :)) Giải nghiệp ? Bạn định nghĩa và cân đo được cái nghiệp của mình, hiểu dc nghiệp của mình là gì, thì tự khắc sẽ phấn đấu tìm cách cho nghiệp nhẹ bớt đi thôi.

dạy nghề và kĩ năng giao tiếp mày ạ. thằng @titoe lâu ngày ko thấy trôi lên. có phải tại a chém nó quá tay. chôn nó chặt quá ko nổi nên dc. mấy nay mày ko thấy nó à.
Tao vô sản, tận cùng xã hội ko ngoi lên đc. Mày bơm xèng cho tao nổi lềnh phềnh lên đi

Sao không ăn tích hôm nay mà lại hẹn mai? Lỡ hẹn rồi tml quất phát tháng sau ăn tích cho nó hoành cmn tráng.

Tại hạ bị 1 người theo phật đạo lừa, lừa rất thê thảm luôn, người đó tụng kinh niệm phật rất nhiều nhưng ko hiểu sao vẫn đi lừa gạt người khác, ko chỉ mình tại hạ là nạn nhân. Làm cho tại hạ giờ có cái nhìn rất xấu về người nói theo phật đạo.
Vậy người theo phật đạo mà lại đi lừa người, rồi lại về tụng kinh có giải dc nghiệp của họ ko.
xl thớt chủ anh thấy chuyện của thớt là chuyện bình thường ở phường. nên bỏ quá đi vài người tu ko có tâm ấy mà. thôi vào team anh anh mời đi đâm em diễm giải đen ok ko

xl thớt chủ anh thấy chuyện của thớt là chuyện bình thường ở phường. nên bỏ quá đi vài người tu ko có tâm ấy mà. thôi vào team anh anh mời đi đâm em diễm giải đen ok ko
Cảm ơn ý tốt của huynh đài nhưng tiểu đệ tự thấy mình chân yếu tay mềm gối mỏi vai đau còn đang gút nên xin miễn vậy.