Cho hỏi xe volvo

Nếu nhiều tiền ko phải nghĩ thì ko sao còn phải nghĩ thì đúng là mua toy đắt nhưng bán lại nó giữ giá thật, cuộc đời nó như thế mới đau
Ờ mẹ đi con xe dc 4 năm bán gần mất mẹ nửa giá nghĩ cũng cay. Với cả nó đến cái tuổi cần ăn chắc mặc bền. Nghĩ mua con xe đi tầm 5-7 năm

Tao nhớ con 320 này lúc trước nó cũng 1,3xx chưa trước bạ ấy, nó lên xong giảm thì phải, vì lúc đó tao tính nó lăn bánh là 1,6 tỷ
Giá cũ 1t6, THACO giảm 320 mạnh tay nhất 300t để clear hàng tồn đưa 320 mới về nè pa!

Vậy mày ko nhớ kỹ rồi, đợt còn bên euro auto phân phối nó khoản 1,3xx đã bao gồm vat, mày coi giá con c200 á, nó hơn con c200 vài chục à
Ông Hemmi trí nhớ vl nhỉ. @.@
Mới xem xong, lúc Euro auto phân phối là 1399. Lúc đấy tôi chả giờ xem Bmw làm. gì do nội thất xấu. 320 vs C200 thì thua.

Giờ cạnh tranh quá nên thế hệ 3 series mới, nội thất design nhìn đẹp vl ! 320 thì chắc chắn về. Mẫu xe chủ lực mà !

Ờ mẹ đi con xe dc 4 năm bán gần mất mẹ nửa giá nghĩ cũng cay. Với cả nó đến cái tuổi cần ăn chắc mặc bền. Nghĩ mua con xe đi tầm 5-7 năm
Camry là sedan hạng D, khấu hao cũng nhiều nhé ông. Được cái ít hơn Mẹc và bán nhanh. Mec C như hồi tôi bán, mất 3 tháng khách thì xài sễ trả giá vl. VN mình hài bỏ mợ, xe nó cứ tính theo model/ số năm. Thật ra số KM chạy và xe để ở đâu éo tính. Ở Úc xe để hầm chung cư là bán được giá nhất vì nước sơn còn mới so với đậu garage hay ngoài đường.

Camry được thêm 1 điểm cộng là đậu đâu cũng được. Khỏi sợ bẻ gương. Đi mấy em xe đức hớ ra là logo, gạt nước với gương. Khổ sở vãi. Chở mấy em. thì nó hưởng hết, thằng chạy thì khổ vl. @.@

Camry là sedan hạng D, khấu hao cũng nhiều nhé ông. Được cái ít hơn Mẹc và bán nhanh. Mec C như hồi tôi bán, mất 3 tháng khách thì xài sễ trả giá vl. VN mình hài bỏ mợ, xe nó cứ tính theo model/ số năm. Thật ra số KM chạy và xe để ở đâu éo tính. Ở Úc xe để hầm chung cư là bán được giá nhất vì nước sơn còn mới so với đậu garage hay ngoài đường.

Camry được thêm 1 điểm cộng là đậu đâu cũng được. Khỏi sợ bẻ gương. Đi mấy em xe đức hớ ra là logo, gạt nước với gương. Khổ sở vãi. Chở mấy em. thì nó hưởng hết, thằng chạy thì khổ vl. @.@
Cái quan trọng theo tao thấy là đi Camry nó đéo đánh giá dc mình ít hay nhiều tiền. Như thằng anh tao đi con Cam 2016 bảo đi gặp đối tác tự tin như thường. Đi mec C với 320 thì phải tred tý chứ có tuổi là đéo dc

Cái quan trọng theo tao thấy là đi Camry nó đéo đánh giá dc mình ít hay nhiều tiền. Như thằng anh tao đi con Cam 2016 bảo đi gặp đối tác tự tin như thường. Đi mec C với 320 thì phải tred tý chứ có tuổi là đéo dc
Đúng, cái apperance của camry vẫn tốt hơn, nó như kiểu một sự chững chạc trong suy nghĩ ấy. T gặp đối tác mà đi toyota hoặc lexus thì biết tay này đúng kiểu ăn chắc mặc bền, đi xe đức thì hào nhoáng nhưng không có sự tin tưởng như xe nhật. Bọn xe hàn thì có thể liệt vào dạng mới nổi, thanh niên

Volvo thì xịn của nó rồi :d đại gia hay dân chơi xe mới dám chơi
Mua để sử dụng thì Volvo
Mua để chảnh chó Audi Q5
Tao thik Volvo hơn Audi nhìn mái thấy mẹ, nếu mua xe để cả 2 vc cùng đi Audi hợp lý hơn. Nữ đi Volvo như đi xe mượn

Mua để sử dụng thì Volvo
Mua để chảnh chó Audi Q5
Tao thik Volvo hơn Audi nhìn mái thấy mẹ, nếu mua xe để cả 2 vc cùng đi Audi hợp lý hơn. Nữ đi Volvo như đi xe mượn
Volvo có bền ko bác?vs chi phí sữa chữa, bảo dưỡng có đắt ko?

Còn mới quá nên chưa thấy có gì để phàn nàn, ce tải Volvo thì vô địch thiên hạ. Theo tao chắc ổn hơn xe Đức nhưng kg sang chảnh bằng

Chuẩn mẹ luôn, gặp mấy thằng đi camry là đéo bao giờ đoán được. Không bình dân cũng đéo sang chảnh

Volvo đẹp, chưa lái thử nhưng tao nghĩ là ngon, nội thất tao ngồi thử thì thật lòng là nó đéo cao cấp về vật liệu như merc hay bmw đc
Kết luận là mua mẹ Audi cho nó ngon hẳn

Volvo đẹp, chưa lái thử nhưng tao nghĩ là ngon, nội thất tao ngồi thử thì thật lòng là nó đéo cao cấp về vật liệu như merc hay bmw đc
Kết luận là mua mẹ Audi cho nó ngon hẳn
Trong bộ 3 xe đức thì audi dỏm nhất, bmw ngon nhất, mer dễ kiếm đồ thay nhất

Trong bộ 3 xe đức thì audi dỏm nhất, bmw ngon nhất, mer dễ kiếm đồ thay nhất
Bmw lái sướng nhất, mer ở vn phổ biến nhất nên đồ sẵn, tao có cảm giác audi lành hơn, với lại tao thích thiết kế đơn giản của bọn này