Hà Nội Chén gái foot massage

DavidT

Già trâu
Mày phải làm chuột bạch khá nhiều mới biết chỗ nào có phòng riêng hay không.
Chỗ Ks Westlake Ha Noi Phố Thái Tông, Hồng Nguyệt Đường phố Trần Kim Xuyến có phòng riêng nhé tml
Chỗ Hồng Nguyệt Đường có đứa nào "đc" ko mày? Chỉ giáo tao phát

anh7luudan

chuyên gia quăng bom
Chỗ Hồng Nguyệt Đường có đứa nào "đc" ko mày? Chỉ giáo tao phát
Chỗ này có 3 e chỉ lén Hj thôi. Trước có e Th vú bự nghỉ rùi. Còn e Mặt Trăng có hj. Nhưng phải khéo và quen đi vài lần.

Oppa
Q

qqqq22

Trẻ trâu
Chỗ này có 3 e chỉ lén Hj thôi. Trước có e Th vú bự nghỉ rùi. Còn e Mặt Trăng có hj. Nhưng phải khéo và quen đi vài lần.
Thường mấy e ko xinh nó mới hj cho thôi, mà cũng phải dỗ mãi :still_dreaming:

Nguyenhung83

Trẩu tre
Chúng may cứ phải đi 1 lượt các chỗ. Xem chỗ nào có phòng rieng hoạt động cho dễ.đánh vào tâm ly các e về vật chất+ hinh thức dc tí thi dc lòng các e ấy.cứ đụng chạm chân tay xem thái độ các e ntn .cam giac vụng trộm nhiều khi thu vi fet

Oppa
Q

qqqq22

Trẻ trâu
Chúng may cứ phải đi 1 lượt các chỗ. Xem chỗ nào có phòng rieng hoạt động cho dễ.đánh vào tâm ly các e về vật chất+ hinh thức dc tí thi dc lòng các e ấy.cứ đụng chạm chân tay xem thái độ các e ntn .cam giac vụng trộm nhiều khi thu vi fet
tmlnào biết chỗ nào hay hay chia sẻ luôn đi. chờ đi 1 vòng tốn tiền lắm

Kenkenly

Trẩu tre
Tao chén tại chỗ đc 3 chỗ rùi. Cảm giác lén lút hồi hộp và ra nhanh. 1 cái nagai trên trần quốc hoàn. 1 cái ngõ 118 nguyễn khánh toàn. 1 cái trong ngõ đối diện mimosa linh lang.
Quán ngõ đối diện moimosa là quán nào vậy TML

nitnach

Thanh niên hoi
Tao đẹp trai nên chúng nó toàn gạ tao thoy =)) chỗ đéo gì ở Nguyễn xiển ấy , em ấy tên gì người Lạng sơn là tao hay địt nhất . Lần nào vào tao cũng cho 500k mỗi tội phòng bé tí :)) . mỗi tội quên éo lấy Sđt . Dkm tiếc vl

Mr.jack

Đàn em Khá Bảnh
Tao đẹp trai nên chúng nó toàn gạ tao thoy =)) chỗ đéo gì ở Nguyễn xiển ấy , em ấy tên gì người Lạng sơn là tao hay địt nhất . Lần nào vào tao cũng cho 500k mỗi tội phòng bé tí :)) . mỗi tội quên éo lấy Sđt . Dkm tiếc vl
nguyễn xiển bé nào ngon vây

Mr.jack

Đàn em Khá Bảnh
Mày phải làm chuột bạch khá nhiều mới biết chỗ nào có phòng riêng hay không.
Chỗ Ks Westlake Ha Noi Phố Thái Tông, Hồng Nguyệt Đường phố Trần Kim Xuyến có phòng riêng nhé tml
Có chén trong phòng ah hay ra ngoài