Hà Nội Chén gái foot massage

omgomgomg

Già trâu
Bình thường, quan trọng là nhan sắc nó thế nào, chứ nom như con quạ mổ thì có đéo gì mà khoe. Nằm với nhau à ơi 120 phút, rê đi địt đc thì có gì lạ đâu

Oppa
Q

qqqq22

Già trâu
Bình thường, quan trọng là nhan sắc nó thế nào, chứ nom như con quạ mổ thì có đéo gì mà khoe. Nằm với nhau à ơi 120 phút, rê đi địt đc thì có gì lạ đâu
Dm, khoe cái lồn, chia sẻ ae tâm sự thôi. Xấu hay xinh cũng đéo đén lượt mày

anh7luudan

chuyên gia quăng bom
Tao chén tại chỗ đc 3 chỗ rùi. Cảm giác lén lút hồi hộp và ra nhanh. 1 cái nagai trên trần quốc hoàn. 1 cái ngõ 118 nguyễn khánh toàn. 1 cái trong ngõ đối diện mimosa linh lang.

anh7luudan

chuyên gia quăng bom
Đa số các em nó đã nghỉ nên các tml xin info làm gì. các em mà yêu nghề đéo ai dám vượt rào tại chỗ làm

Thichmassage

Thanh niên hoi
Tao từng chén 1 em cực ngon sinh năm 2000 rồi, gặp lần đầu không hiểu sao cho luôn. Tiếc là em nó nghỉ mất rồi

Kthn

Trẩu tre
Tao chén tại chỗ đc 3 chỗ rùi. Cảm giác lén lút hồi hộp và ra nhanh. 1 cái nagai trên trần quốc hoàn. 1 cái ngõ 118 nguyễn khánh toàn. 1 cái trong ngõ đối diện mimosa linh lang.
Nagai cũng đc cơ ah. T thấy foot massage trông kiểu lành mạnh chưa vào, truyền thêm tý kn đi ng ae. Ở đấy có phòng riêng k ml :v

DavidT

Già trâu
Nagai cũng đc cơ ah. T thấy foot massage trông kiểu lành mạnh chưa vào, truyền thêm tý kn đi ng ae. Ở đấy có phòng riêng k ml :v
Hên xui vãi cứt. Tao vào Nagai gặp 1 con trẻ sờ đùi nó còn đéo cho. Bọn quản lý thì tgian đéo rõ ràng 90' cứ tính 2h. Tao ngứa đéo vào nữa

anh7luudan

chuyên gia quăng bom
Hên xui vãi cứt. Tao vào Nagai gặp 1 con trẻ sờ đùi nó còn đéo cho. Bọn quản lý thì tgian đéo rõ ràng 90' cứ tính 2h. Tao ngứa đéo vào nữa
Em nó tên M, người thanh hóa nghỉ rùi mày.
Các chỗ foot có phòng riêng thì tùy e thôi, có e mới đụng tí nói đòi bỏ ra liền. Nên đánh giá dc e nào chịu và thích mình là cả 1 nghệ thuật

style_tn

Già trâu
foot masage mà cũng có p riêng ak.
t tưởng là ngồi cả làng chung 1 phòng chứ =))
bây h mới đc khai sáng

anh7luudan

chuyên gia quăng bom
foot masage mà cũng có p riêng ak.
t tưởng là ngồi cả làng chung 1 phòng chứ =))
bây h mới đc khai sáng
Mày phải làm chuột bạch khá nhiều mới biết chỗ nào có phòng riêng hay không.
Chỗ Ks Westlake Ha Noi Phố Thái Tông, Hồng Nguyệt Đường phố Trần Kim Xuyến có phòng riêng nhé tml