Check info trai IT gạ địt

Mấy tml ở trên nói cứ như thánh :))
Giờ ny bọn mày bị thằng khác nó nhắn tin thì mày tính sao ?
Còn thằng chủ thớt thì nên kiềm chế, đừng có động chân động tay hay làm mất trò hèn hạ là ok
Cư xử đàn ông lên. Có sdt rồi thì bốc máy lên mà gọi điện bảo nó đừng quấy rầy ny mày nữa là xong, việc đéo gì cần phải tìm info.
Hành động kiểu trẻ con thế này thì ny mày chán mày cũng đúng.
Nếu ny nó tự động cho nó xem tin nhắn gạ địt của thằng kia thì lại là vấn đề khác. Mà thằng bày đọc trộm tin nhắn nó lại là vấn đề khác

Đẹp trai, tướng ngon, xe hơi, nhà lầu (chung cư), tao mà là con gái tao cũng muốn, có điều bị dựng chỗ nó có vợ con rồi mà vầy là không được. Nghe nói Việt Nam sắp có thiến hóa học :smile:. Cơ mà thằng này gặp con cao tay là nó bị ăn ngược đấy.

Nếu ny nó tự động cho nó xem tin nhắn gạ địt của thằng kia thì lại là vấn đề khác. Mà thằng bày đọc trộm tin nhắn nó lại là vấn đề khác
Thằng chủ topic nói là đang giận nhau thì tml này nhảy vào => khả năng cao là đọc trộm.
Với lại vấn đề nó gạ thì con ny nó vẫn rep. Vẫn hưởng ứng. Chứ nếu đã từ chối, thì sẽ xoá tin nhắn và chặn nick đúng ko ?

Còn thằng chủ thớt thì nên kiềm chế, đừng có động chân động tay hay làm mất trò hèn hạ là ok
Cư xử đàn ông lên. Có sdt rồi thì bốc máy lên mà gọi điện bảo nó đừng quấy rầy ny mày nữa là xong, việc đéo gì cần phải tìm info.
Nó gạ chjch thôi, khi đã bén rồi thì lại là con kia toàn nt trước. Tao cũng gặp rồi, thằng ny con này gọi điện nói đàng hoàng rồi và tao cũng thôi rồi. Nhưng khi cãi nhau với ny con này nó buồn nó gọi tao ra hotel nói chuyện tao ko đi ko đc

Con đực có điều kiện ngon như m mà phải chiến đấu vì 1 đứa con gái (sắp) cắm sừng m thì đúng là một sự tiến hóa lùi :))

Oke các bác, các bác thông cảm cũng có, chửi cũng có. Em nghe hết. Còn đâu lập trường của em là muốn có thông tin thằng này. Các bác khuyên em cảm ơn nhưng việc em, tiền em, em xử lý. Bác nào có thông tin thì để lại đây hoặc mật thư giúp e. Đa tạ
Có khi thằng kia nó cũng đang moi thông tin mày qua bồ mày trong nhà nghỉ đấy. Chưa biết mèo nào cắn mỉu nào. Có khi nó tìm được mày trước khi mày tìm nó. Vì mày đòi giữ bồ nó làm của riêng. Còn Mẹc thì hơn trăm củ cũng mua được mẹc. Nên mẹc đéo nói nên cái gì ở đây cả.

rồi tìm info để đấm nhau à? tôi có học tý võ phòng thân và hay đi cà khịa nên khuyên thật, bỏ khỏi đầu đi đừng tìm nó (Để nói chuyện như 2 thằng đàn ông gì đó) nhé, kẻo rước họa vào thân
Mày cứ để nó tìm. Nó thik bú cặc thằng kia thôi

Vcc. Nó gạ địt mà ny nó k rep thì có địt không khí . :)))

Thằng chủ topic nói là đang giận nhau thì tml này nhảy vào => khả năng cao là đọc trộm.
Với lại vấn đề nó gạ thì con ny nó vẫn rep. Vẫn hưởng ứng. Chứ nếu đã từ chối, thì sẽ xoá tin nhắn và chặn nick đúng ko ?
Chuẩn rồi.

Tao là tao vote BAN tml chủ thớt, đưa thông tin a e xam lên public thế này có khi cũng đéo phải chuyện thật, nó dựng chuyện lấy nick clone vào post thông tin thì biết loz nào được.

bình tĩnh là thứ t nghĩ m nên làm trong lúc này
suy nghĩ mọi chuyện thật kĩ và t cũng khuyên m gặp cái thằng kia cũng chả giải quyết vấn đề gì

Đóng topic nhé các cv. Gần đủ thông tin. Góp vui gì nữa thì góp. Ko cmt thêm. Thks

Mày đàn bà bỏ mẹ. Con bồ mày ngon thì ko thằng này gạ có thằng khác gạ. Bản thân nó đéo ra gì nứng lồn mày còn đòi tìm gặp ngta nch. Định nch gì, dọa hay đánh nó. Xin lỗi thịt người tanh lắm đéo dễ ăn đâu. Lằng nhằng ngu lồn dính án vì 1 con đàn bà lồn để ngoài quần

Tự nhận e cũng k thua thằng này mấy. nó gạ mà e bực.
Lại tỏ ra là mình mạnh huhu. Có cl ý bạn ạ, bạn tự ảo tưởng đấy, đéo con nào ngu mà dâng lồn cho thằng khác mà đéo bằng thằng hiện tại đâu