Check info trai IT gạ địt

Tìm nó làm cái gì cái cần là về chỉnh lại con bồ, bồ m nó mà chung thủy thì gạ đằng trời nó cũng ko đi mà ko thì m có tìm đc thằng này thì cũng tới thằng khác gạ con bồ m.

do bác dưới cơ con ny bác thôi.tầm nào thể hiện đk giá trị của mình cao hơn nó thì bác sẽ k sợ ai cướp mất bồ của bác.còn bác muốn nâng cấp giá trị của mình lên thì có thể nt mình

Nói tml mày đừng buồn. Con bồ mày nó không rep thì thằng lol này đéo có cửa đu đưa. Ngay từ đầu con bồ mày chỉ cần 1 câu em đã có bồ bồ em rất thương em và đặt biệt ghen thì đcm nó làm được gì. Mày truy info để đòi nợ thì nói các anh em xam giúp cho.

Hello ae Xam. Nhờ ae check hộ info thằng này giúp em. Tên Việt sn 91 Hà Đông. Nghe nói trai IT. Thằng này chuyên đi gạ mấy em gái mới lớn và có gạ địt con bồ e.
Insta nó là romantic4701 Zalo 0987791140.
Thêm được info nào e xin hậu tạ các bác.
Update: Thêm được 1 info: Chevrolet 29A.24805
Update: Gần đủ thông tin ae biết thêm box hộ:
Vũ Khánh Việt. 82 đã có vợ con. Chuyên đi săn gái non. Đã làm 1 bé có bầu rồi bắt phá. Đưa đến BVien rồi chuồn về. Chịch gái trên ô tô bị phát hiện. Học Bách Khoa, du học Đức. Nhà chung cư khu Tố Hữu Hà Đông. Trước làm fsoft, đã nhảy đi đâu và sdt chính thì chưa rõ.

View attachment 104786View attachment 104787
Phải công nhận thằng này giỏi và ngon đi, ae nên học tập nó khoản tốt, khoản xấu thì học hỏi sau.

vấn đề ở con bồ m chứ ai ? chắc đang suy nghĩ lựa chọn rồi thôi sút nó lẹ đi cho lành

Địt mẹ sao nhiều thằng khuyên bỏ con ghệ thế nhỉ? nhìn thấy buồi đẹp lồn thơm thì tâm tư 1 chút thì có cái lồn gì mà lạ? quan trọng là nó phản bội chưa thôi? mẹ toàn mấy thằng ghẻ nho giáo nói chuyện sợ thế? =)) địt mẹ làm như ở ngoài kia có gái ngon chịu thờ chồng và chỉ mãi mãi thèm cái buồi ghẻ của bọn mày thôi ý =))

Địt mẹ sao nhiều thằng khuyên bỏ con ghệ thế nhỉ? nhìn thấy buồi đẹp lồn thơm thì tâm tư 1 chút thì có cái lồn gì mà lạ? quan trọng là nó phản bội chưa thôi? mẹ toàn mấy thằng ghẻ nho giáo nói chuyện sợ thế? =)) địt mẹ làm như ở ngoài kia có gái ngon chịu thờ chồng và chỉ mãi mãi thèm cái buồi ghẻ của bọn mày thôi ý =))
Lời vô thưởng vô phạt mày tính đếm làm đéo gì. Tao chơi xàm cũng sắp tha hóa rồi, sống bản năng quá địt mẹ.

Đóng topic nhé các cv. Gần đủ thông tin. Góp vui gì nữa thì góp. Ko cmt thêm. Thks
Thế ko làm gì nó à? Phải t t rình bằng được lúc nó ở chỗ vắng t phang cờ lê vỡ xương ống chân luôn :vozvn (44):

Thằng thớt m đã vào xam thì m chắc cũng la liếm khắp nơi rồi đấy chứ. Nếu bản thân m la liếm thì m cũng đéo thể trách thằng kia đc. Xác định chơi là chịu, mình đéo sạch thì cũng đừng trách nó đéo sạch. Thế thôi. Chào thân ái

Mày thật ngôn lù. Đàn ông đàn ang làm chủ cuộc chơi. Startup làm đéo gì nữa. Tính cách này thất bại mẹ nó rồi đừng cố đấm ăn xôi. Tự tu thân mày trước cho hoàn hảo đi. Về tâm trí và tinh thần mày thua mẹ nó rồi

Gặp tao là chặn đập cho trận, cho con vợ nó biết thông tin, xong địt phát cuối con Bồ rồi bỏ
Không biết thanh niên đi mẹc giờ sao rồi

Thằng điên. Mày cay nó chén bồ mày nên up lên đây à
Có trách thì trách con ml bồ mày thôi. Thằng kia chắc đéo j đã biết nó có ny. Khéo con ny mày cũng đong đưa nó. Mày cứ làm như mày thanh cao đéo gạ gái bao giờ

Vấn đề là khi nó à ơi con bồ mày có hưởng ứng theo ko. Chứ lại "e chưa có ny.e cô đơn quá " thì nó gạ là đúng rồi còn giglf
Thằng này nói chuẩn có trách thì trách ny m đã cho nó cơ hội để nói chuyện ngay từ tin nhắn đầu tiên và ny m rep ông lại tìm nó để nói chn làm gì nói chn xong ny ông vẫn nhắn tin tl lời thằng kia
Ny ông đã thế thì không nhưan thằng này thằng khác=))) giải quyết sai vấn để vl