Cháu gái ham phông bạt bị nông dân 4 bánh đụ mất con thỏ trắng

Tính Phong

Phóng viên thường trú tại Xamvn
Em Kim Ngân, một rau xấu nhưng nhiều ảo tưởng chia sẻ vụ mất mát con thỏ trắng của em trên group tinder Vietnam

Ảnh em Ngân với nick ponjav22 trên facebook.

Không biết có được duyệt hay hong nhưng mà mình bị " chơi " 1 vố trước khi biết được group Tinder và mất luôn cả " Chứng Minh Thư " và kèm theo bây giờ mình không thể nào tìm lại được người ord cái balo i chang cũ của mình nên mình cay cú up lên đây.
Mng cho là xấu tính cũng được vì chuyện cũng từ đầu năm
=)))). Sắp kỷ niệm 1 năm gòyy.

Mình match với anh nèy trên Tinder. Nói chuyện qua lại và mình với ảnh có hẹn gặp.
Đến lúc ảnh đón mình thì mình mới bất ngờ vì anh đó đi xe hơi nhưng điều đó chả quan trọng vì info Tinder lúc đó rất là bình thường luôn.
Mình có đeo theo cái balo hình con thỏ ( như hình mình up ở dưới ). Sau đó thì cả 2 quyết định đi xem phim, mình để con thỏ ở ghế đằng sau. Định bụng lát anh đó chở mình về thì sẽ gửi con thỏ ở tiệm giặt ủi gần nhà rồi mai mình lấy sau.

Đến lúc ngồi xem phim thì ảnh táy máy tay vl mng ạ . Mình cực kì khó chịu và thái độ ra mặt luôn, thì anh ấy mới tự đi xuống hàng ghế dưới vì rạp buổi trưa khá trống người. Xong ntin đth cho mình bảo mình xuống ngồi cùng. Mình cũng ậm ờ đi xuống cùng. Lại tiếp tục táy máy và mình không đồng ý vs việc làm đó của anh nên anh lại thôi. Ngồi xem đc 1 lúc thì đth anh reo liên tục, anh bảo ra ngoài nghe đth 1 xíu.
Thế nhưng tôi ngồi 15p đéo thấy anh quay lại, chột dạ vcc nên tôi nhắn tin cho anh thì đ* m* anh ấy đã block tôi rồi các đồng chí ơi
Chạy 1 mạch ra ngoài xem thì thấy ảnh đi zề mất tiu. Tôi thẫn thờ 15s rồi quyết định bắt grab về thì lại nhớ " thôi đcm lại dẫm phải c*t rồi, đã quên con thỏ trên xe mất tiêuuu . Mà con thỏ thì có cái cmt trong đấy "
Tôi gọi điện đổ chuông không bắt máy, nhắn tin không tl
=))) dm tôi chỉ cần ship trả hộ con thỏ thôiiiii. Nhờ 2-3 người bạn gọi cũng kh đc, ông anh nhắn tin hộ tôi thì cũng bị block luôn.
Nhất quyết không thể mất con thỏ và cmt nên tôi đã search sđt đó và *cảm thấy vãi l khi anh đã 1 vợ 1 con
=)))))).
Sau khi hỏi 2 chỗ, 2 ca bảo vệ của nhà xe mng đều bảo là không thấy/ không có tôi đã quyết định inb cho chị vợ của anh ấy. Nhưng tôi chỉ nhận đc câu tl " để em hỏi lại và anh ấy bảo gửi bv " Sau đó thì fb vợ anh ấy BLOCK luôn mình.
Mới làm về mệt văn vẻ như hạch thì mng cũng đừng mắng nha . Tại kím mãi không thấy ai nhận ord như cái balo cũ nên xấu tính nói lại chuyện cũ thôi.
À mất thêm 3 tháng làm lại cmt nửa đó mng
Edit: ơ chết mình quên che sđt của anh đó. Mọi người đọc cho vui thôi nha, chứ đừng công kích sđt đó nha.
Vì chuyện cũng khá lâu rồi và mình thì không muốn bị coi là phá vỡ hp của Gia Đình ngkhac.
Mình cảm ơn mọi người đã đọc tới đây.
Nguồn: Group Tinder Vietnam https://www.facebook.com/ponjav22
Facebook vợ người nông dân tỉnh táo: https://www.facebook.com/ngoccuc.ha
Số điện thoại thanh niên chăn rau: 0909331292

Sau những nhận định chuyên sâu của ban biên tập Bề Đề Nhật Báo, thì chúng tôi xin phân tích tình huồng này như sau:
Nam nông dân sau khi hẹn được mớ rau, và đưa vào rạp, người nông dân nhận ra mớ rau nhiều xơ và ngồi với con mặt phẹt này chỉ phí thời gian và tốn tiền vì nó rất hãm lồn. Nông dân đã quyết định cắt lỗ hết sức khôn ngoan. Thậm chí còn bỏ lại con thỏ biến thái ở lại phòng bảo vệ trung tâm thương mại.
Tuy nhiên, phòng bảo vệ nhận thấy con thỏ bên trong có tiền, chứng minh thư, nên đã quyêt tâm bắt cóc, tịch thu tiền và mang ba lô con thỏ về cho con chơi.
Việc làm ăn không đến nơi đến chốn của nông dân đã dẫn tới một kế hoạch truy tìm con thỏ và khiến sự vụ trở thành một cú bóc phốt như trên group.
Anh em xamvn nào đã đón phải mớ rau này, hay trót gặp nông dân này thì vui lòng cung cấp thêm thông tin cho tòa soạn.

Phải tao tao đuổi mẹ xuống xe vì cái tội làm bố mày đợi lâu r. Đm đi đón rau ghét nhất những con hẹn 6h đón tới nơi nó bắt đợi 30 phút mới thèm xuống
chuẩn luôn, mình là người luôn đúng giờ nên chỉ muốn địt vào mồm những đứa cao su

Đm đời bị vào con xấu.hôm trước rủ con này trên tinder mà lúc nó bỏ khẩu trang tao tí nôn
27604

T đ hiểu các bác nghĩ cl gì?
Đợi hay không là chuyện của các bác. Muốn ăn thì đợi kêu cl gì.

Nhưng đã hẹn hò mà kiểu vô trách nhiệm vcđ như thế khác gì trẻ con.

Đéo thích thì cũng đón nó đi đc đưa nó về được.

Vkl các nông dân toàn ăn nói hay vkl mà làm như ccc.

Con bé này gặp ở ngoài người dc có 1 mẩu bẻ đôi như loli. Mình còn sợ dưới 16 có khi lại dc ăn cơm cán bộ cấp cho nên đi dc 2 lần thì té vội. Con này kiểu con nít học đòi, dở dở ương ương, mở miệng là hút cần cỏ các kiểu. Ông nào giỏi đánh nhanh diệt gọn thịt dc rồi thì chạy nhanh, dính lâu với nó mệt lắm.

Dm tao đéo hiểu thể loại gì suốt ngày đi chê em này em kia, trong khi đó sau lưng thì chỉ nghĩ đến đoạn chịch được xong chạy. Còn kiểu nhắm ăn không được mà chạy mẹ nó luôn giữa đường thế này, tao đéo còn lời lẽ nào để tả. Gặp các em mà đéo thích, thì có quyền dẫn nó đi uống nước gì đấy, xong tiễn về nhà cho đàng hoàng. Còn không nó trễ giờ thì về mẹ nó trước khi nó ra đi, đéo gì phải đợi cho đủ 30 phút để thấy được mặt nó xong rồi mới trốn.

Làm đàn ông cho ra dáng đàn ông, hèn thế là cùng.

Còn dm, thằng lồn nào chưa biết gì về em nó, mà nhìn ảnh này của em nó thì chẳng nhỏ dãi ra 1 lũ. Em nó hơi dẩm tí, nhưng nói chuyện đàng hoàng, đâu ra đó, đéo phải dạng bừa bãi.

Sửa lần cuối:
Dm tao đéo hiểu thể loại gì suốt ngày đi chê em này em kia, trong khi đó sau lưng thì chỉ nghĩ đến đoạn chịch được xong chạy. Còn kiểu nhắm ăn không được mà chạy mẹ nó luôn giữa đường thế này, tao đéo còn lời lẽ nào để tả. Gặp các em mà đéo thích, thì có quyền dẫn nó đi uống nước gì đấy, xong tiễn về nhà cho đàng hoàng. Còn không nó trễ giờ thì về mẹ nó trước khi nó ra đi, đéo gì phải đợi cho đủ 30 phút để thấy được mặt nó xong rồi mới trốn.

Còn dm, thằng lồn nào chưa biết gì về em nó, mà nhìn ảnh này của em nó thì chẳng nhỏ dãi ra 1 lũ. Em nó hơi dẩm tí, nhưng nói chuyện đàng hoàng, đâu ra đó, đéo phải dạng bừa bãi.

View attachment 27634
Ngồi hóng 2 luồng dư luận, chỉ comment là ảnh này đẹp quá :vozvn (17):

Cháu này cũng dở hơi lắm, quét tinder phải mình nói chuyện lịch sự 1 2 câu đã đốp chát rất khó nghe và ngớ ngẩn. Chán luôn.

View attachment 27634
Thêm ảnh và link đi nào

View attachment 27634
Diễn đàn này ! Mày là thằng tao Nể nhất.

Tao thuyết âm mưu thế này. Thanh niên chỉ trốn vợ đi được 1 buổi nên hấp tấp, trong rạp táy máy quá hỏng kèo, chứ mà lịch sự thăm dò ôm ấp nhẹ nhàng có khi xem film xong vẫn đi ks được như thường. Thấy khó ăn nhanh nên chuồn về trước hoặc có khi bị vợ gọi về, lái xe ra khỏi bãi mới nhớ ra cái balo, mà về ko thể cầm cái balo theo thì lộ mất, quay lại trả em gái thì lại phải gửi xe lỉnh kỉnh, nên gửi bảo vệ.
Trường hợp này nếu vì lí do ko ngon hay bị vợ gọi phải về gấp thì tao sẽ alo nói em gái giờ anh về gấp có việc, em xuống lấy balo + đưa em nó 100k đi taxi về.
Còn lúc đón mà đã không ưng thì nói lát anh có việc ko kịp xem film, mình tìm quán cafe nào nói chuyện chút, rồi ngồi lịch sự 30ph xong đưa e nó về thôi.

Thêm ảnh và link đi nào

Mày thích ảnh với link gì =)).

Các em như này, tao cũng ngại dây dưa, vì thời gian đã ko có mà còn nhiều mối ngon đợi. Hôm nào hứng với loli thì chắc cũng thử cho biết.

Con thỏ này hàng quảng châu rẻ tiền thôi các bác , con Thỏ của e hàng xịn tiền od về chắc mua 4 5 con kia rồi