Câu chuyện ở cùng phòng trọ với cô bạn cùng quê

M bỏ cái thói hư tật xấu ngắt mạch giữa chừng đi nha tml, định ăn theo 2 thằng hãm Tit và @funfun à.
Moẹ bao nhiu điều hay không học nhiễm ngay thói xấu.
Kakaka.....

Mày kém vcl. Ở chung mà đéo địt được. Phải tao thì khế cớ buồn chán, rủ nhậu, lừa địt chết ngay. Ở chung mà ko địt được . kém. Biết đâu nó nghiện địt bỏ mẹ, cố tình thử mày

Là tao đây mấy thằng ml , đêm qua đi làm về muộn quá ko kể tiếp cho cm được , bây giờ t mới rảnh đây..Mà nghĩ cũng điên cuồng vl với 1 số ít thành phần trong này( Thiểu số thôi nhé ) , bảo t nói phét , xàm lồn các thứ ..quả thật t khá tự ái tủi thân các thứ, Dm t đã cất công lục lại cái quá khứ với chuỗi ngày đen tối của t , bỏ công sức thời gian ra ngồi biên kịch lại cho câu văn nó đỡ lủng củng, gõ từng phím chữ , căn lề chỉnh lối để mong mấy tml đọc được 1 câu chuyện hoàn chỉnh và thấy được tính giải trí của nó sau 1 ngày làm việc cật lực , mệt và tốn chất xám vl ra mà 1 số anh em đel động viên ghi nhận t còn nói lời ác ý .., anh em như cc. Con sâu làm rầu nồi canh , ko nhẽ t ko kể nốt nhưng làm thằng bếp trưởng đã nấu món khai vị chả nhẽ không làm món chính thì cũng ko đc , mà quan trọng nhất là có khá nhiều tml trong này đang chảy nước dãi và cả nước dái vì câu chuyện của t , đó là 1 lời khích lệ tinh thần to lớn để t gạt bỏ sự tự ái từ những lời chê của số ít tml kia và kể tiếp series ở với cô bạn cùng quê này
Hazzzzz
Khoan hãy vào khúc lăm le thịt nó , t nói đôi chút về nỗi khổ của t khi ở cùng với nó , cm biết là gì ko ..Mỗi lần về quê là hàng xóm trêu chọc cái giống các mẹ việt nam mình thì tầm buôn dưa lê đẳng cấp như nào chúng m phải biết rồi đấy ,dell nói nữa ae tự hiểu.,vì thích nó nên t cứ làm ngơ thôi với cả mấy khi về quê đâu. Cái khổ kế tiếp là như chúng m cũng biết công ty t thì rất nhiều đực cặc to, bé,đen, trắng đủ các thành phần chúng nó cứ trêu ghẹo tán tỉnh con này trước mắt t , con này cũng đú lại làm những lúc như vậy t rất cay cú dm điên thật kiểu thất tình ấy. Còn nữa mấy tml ,chúng nó khi nghe t bảo là t vs con đấy ngủ khác giường thì liền trêu ghẹo t bảo t yếu sinh lý , thằng ko dái , bê đê các thứ ,dcm cay dái vl ,nhưng mà thôi kệ đell quan tâm, chúng nó làm sao mà biết được trong đầu t đang âm thầm lên kế hoạch vĩ đại như thế nào ,bên Tàu có sự kiện Lục xuất Kỳ sơn của quân Thục oánh quân Ngụy thì t đây có câu chuyện Nhị xuất gác xét ( xuống gác xét săn lol) và điệp khúc bắt đầu...
Sau chuỗi ngày vắt tay lên trán suy nghĩ và những lần ăn cơm lén nhìn vào lồn nó lấp ló trong lớp quần đùi mỏng tang để tăng độ liều lĩnh, thèm khát. t quyết định tối hôm chủ nhật của tuần đó sẽ hành động ( tối hôm đó bên nó liên hoan trời đất gì t đell nhớ nữa và t biết nó sẽ uống rượu , nhiều rượu ) .Hôm đó t tắm táp xong đi ra ngoài lượn lờ chán chê về lúc đấy cỡ 9h tối , vẫn chưa thấy nàng . t nằm trên gác xét chờ , chờ mãi 11h vẫn chưa thấy đâu, mà buồn ngủ vc , ngày đấy t mới đi làm để dành tiền gửi về cho ông bà già chưa dám mua máy cảm ứng dùng , chỉ dùng con nokia lol nghe nhạc với xem phim sex tải sẵn rồi thôi nên cũng ko có gì mới mẻ để giúp mình quên đi cái buồn ngủ cả ,thế rồi t lại phải đi ra ngoài đường long dong như con chó dái . khoảng 12h kém t về thì thấy cửa chốt trong thì á à dcm nó về rồi , t gõ cửa bảo mở cửa cho t vào , lúc vào ngửi thấy mùi rượu trên người nó mà trong lòng vui đáo để, hỏi han dăm ba câu t bảo đi ngủ trước . Lên gác xét nằm chờ nó ngủ thì lại thấy có động tĩnh hình như nó đi tắm , nhưng lần này t ko xuống rình hèn hạ như mọi lần nữa mà t nằm im , nghĩ về canh bạc đêm nay sẽ như thế nào , liệu t có đỏ ko , có thể vượt qua giới hạn của bản thân ko, liệu nó có phải là đứa con gái dễ dàng buông xuôi ..hazz, tao hồi hộp và im lặng nghe tiếng dội nước, cái thứ tiếng róc rách chảy của từng gáo nước , đôi khi là chảy ào ạt làm con tim t nó muốn nhảy ra khỏi lồng ngực ..
Tắm táp xong xuôi thì nó cũng về giường và loay hoay ngủ . T nằm trên giả ngủ say , vật vờ mãi sau nhìn điện thoại cũng đã 2h , tự nhủ giờ G đã đến hí hí , t đi nhẹ nhàng từ tốn xuống cầu thang rồi hướng về phía giường nó, lăn lê bò trườn ở dưới nền nhà như 1 đặc công chuyên nghiệp vì sợ đứng lên nó tỉnh giấc mất . Bò đến sát chân giường nó t mới hớn mắt lên nhòm thì coi bộ nó thở cũng yếu , chắc là ngủ say con mẹ lắm rồi đây. T khẽ vén màn sang 1 bên nhìn thấy nó mặc bộ váy giả quần màu đen váy nhưng đel phải là váy ,đcm đel nhìn sắc nét lắm vì ánh đèn ngoài đường mập mờ rọi vào chứ làm gì dám bật đèn trong nhà ,khuôn mặt nàng ửng hồng lấp ló trong bóng đêm làm t nấng . T chợt muốn nhảy chồm lên giường cấu xé ngấu nghiến cơ thể nó để thỏa mãn cái dục vọng đang cuồng nộ trong t suốt bao nhiêu ngày tháng qua nhưng rồi lại nghĩ nếu giờ nó tỉnh dậy nó ko chịu thì sao , nó sẽ hét lên dm hàng xóm các thứ sẽ biết , rồi lỡ có làm xong xuôi nó báo công an thì sao , gia đình bạn bè sẽ xa lánh t mất . Dm Trong t đấu tranh nội tâm dữ dội và rồi con thú trong t đã chiến thắng đc lý trí , t ghé sát gần nó t hôn , nhưng mà nó ngủ hai hàm răng cắn chật lưỡi t ko tách răng nó ra được đành phải lấy môi bú môi nó , ko sao vẫn cứ là phê vì t đã đc hôn ai bao giờ đâu. Kể đến đoạn này t đã muốn chảy nước dái rồi mấy tml ạ . T bú nhẹ đc khoảng 5, 7 giây thì thấy nó hơi lay người nên t thôi , hơi run . T lại dừng lại trốn trốn dưới nền nhà để xem tình hình thế nào , lát sau thấy ko động tĩnh gì t đưa tay nhẹ thật nhẹ đặt lên mu lol nó mấy tml ạ. Run hơn lúc bú môi 100 lần , nhẹ nhà đưa ngón trỏ ngón giữa nắn nhẹ lên mu nó , mu ko cao lắm nhưng khá mềm , ko thể cưỡng lại nữa rồi t đưa tay luồn qua đai váy giả quần của nó thọc tay vào háng đưa 3 ngón tay vào úp lên cái lol nó , omeoi mềm , phải nói là mềm như lol và ấm nóng , mép lol có vẻ hơi trơn .Vẫn đell thấy động tĩnh gì . T nghĩ bụng dm sắp được địt thành công rồi thì như một trò đùa , có khi như anh em đang nghĩ tôi là xàm lol. Điện thoại nó rung chuông ở đuôi giường t đell nhìn đc là ai gọi , Má nó mặt t xanh như đít nhái , ngực như bị nhồi máu cơ tim t phi thoăn thoắt lên gác xét nằm bất động xem tình hình. Mãi đến khi điện thoại nó đổ chuông lần 2 mới thấy nghe thấy tiếng nó lóc ngóc dậy a lô , ra là mẹ nó gọi , thấy 2 mẹ con nó nói gì kiểu sốt sắng lắm , rồi t nghe thấy nó cười lại với mẹ nó bảo là con ko có gì đâu con đang ngủ lung tung beng gì đó . t nằm trên như chết điếng người nhưng vẫn ko quên đưa bàn tay nãy sờ lol lên ngửi như 1 chiến lợi phẩm đắt giá , ko như t nghĩ , thơm thì có thơm nhưng hơi quện với một thứ mùi gì đó khin khỉn , ae ạ. Nằm ở trên gác xét nhìn lại những gì đã qua trong đêm nay , t tự nghĩ có lẽ lần đầu tiên này chắc là nên kết thúc ở đây đi , mặc dù t rất tiếc , rất rất nấng vừa nấng vừa sợ, để dành cơ hội cho bản thân mình ở lần sau khi mà nó đã hội đủ Thiên thời địa lợi nhân hòa nhưng đêm nay thì vẫn ko quên thưởng cho mình 1 trận quay tay bốc lửa.
Tốii hôm sau , ngồi ăn cơm hai đứa ngồi đối diện nhau nó thì chắc đell biết gì nhưng về phía t thì thấy ngại ngùng vl haha, cái cảm giác như mình làm 1 điều gì khuất tất lắm nhưng vẫn phải cố tỏ ra ko có chuyện gì như 1 công dân lương thiện v. Thế rồi tự nhiên nó cười cười bảo t có đánh lô ko , t hỏi sao thì nó bảo là đánh tuổi nó đi , đêm qua mẹ nó mơ nó bị giết . À ra là đêm qua mẹ nó mơ vậy nên sợ gọi cho con gái , vì nhà có mỗi 2 mẹ con mà , thương nó lắm chứ
Sau ngày hôm đấy , t cố gắng chịu đựng , học tính kiên nhẫn , đếm từng ngày quay tay để tìm cơ hội tiếp theo cho mình , và rồi có công mài sắt có ngày nên kim , Tao.....
M ngu như bò, yêu thương j thì phải nói như đói thì phải ăn, con có khóc thì mẹ mới biết cho bú chứ, cứ trộm giật như m khéo nó lại khinh cho

Ko cho địt có cái lol nó cho ở cùng . với lại tối sờ lồn bóp vú thế nó ko tỉnh mới là lạ nó mà say ngủ thì có gọi điện hay bắc loa no cũng k dậy đâu. nó k đuổi m chứng tỏ nó cũng thèm rồi. Con gái nó tinh lắm thằng nào thích nó nó biết thừa. Quan trọng bây giờ là m phải có cái lý do và thời đểm hợp lý để nó cho m địt nó thôi . mạnh dạn lên chứ ko chẳng nhẽ nó vạch lol ra bảo địt đi em à.

mấy thằng lồn ngồi hóng như chó mà cứ chửi thằng lồn viết, thế nên tao nghĩ thằng thớt nên im đi vài hôm cho chúng nó chảy dãi đầy mõm đi rồi hãy phát thuốc cho mấy thằng lồn đó :d
chuẩn đó mày!

Dm mấy hôm tưởng nó dừng chuyện rồi lại thấy són ra 1 ít. Mai ông Công chắc nó lại nghỉ mấy hôm, có khi đêm giao thừa mới kết chuyện được.