Cập nhật giá ăn chơi ở pattaya (phần 2)

barfine là gì thế m :v
barfine tao nghĩ được ghép từ Bar và Fine là phí môi giới mại dâm cho chủ Bar.
Mày vào Bar tìm gái chịch, khi chịch dẫn lên trên hoặc về khách sạn chịch do mày thương lượng. Thì mày phải trả tiền công môi giới cho nó đó mày. Bar là quán bar, fine là tốt. Nó làm việc tốt là kiếm gái cho mày lựa, còn mày làm việc tốt lại là trả tiền cho nó.

Hello mấy tml, tao đã trở lại đây
Trước khi review tiếp, tao muốn giải thích cho bọn mày tại sao 3h là giờ hoàng đạo
Bọn mày biết ở pattaya rồi đấy bạt ngàn quán bar, mỗi quán có khoảng mấy chục em gái thì mày nhân lên biết bao nhiêu gái ở đấy. 3h trừ những em có khách chọn rồi thì lượng hàng tồn kho còn rất lớn
Bây giờ về nhà trọ hôi hám ngủ hay là đi với khách ở khách sạn xịn lại còn được tiền thích hơn hehe. Bọn mày thoải mái mặc cả, mặc cả xuống bao nhiêu là tài năng của chúng mày, mày dẻo mỏ đẹp trai khéo còn free hehe.
Sau khi chốt giá cho e kia, tao đi bộ ra quán vì nó gần khách sạn tao, vừa gặp thì tao oh my baby, long time no see, i miss you rồi ôm như bạn cũ lâu không gặp thật. Bọn mày muốn vui hơn thì nên giao tiếp thân thiện, cứ đem truyện cười bên mình mà translate sang, tiếng việt còn chưa sõi thì thôi im lặng mà phịch đi hehe. Sau đó em chỉ sang em bên cạnh giới thiệu là sister, sister kiểu gì tao éo biết

Ẻm kêu có muốn some không, 2400 tao mặc cả xuống 2000 2 em. Trông không xinh lắm, nhưng thôi vui mà với lại tao có tính thương người hehe
Sau khi vào eleven mua bàn chải đánh răng, em hỏi có mua bao cao su không. Tao lôi hộp 12 cái mua bên việt nam ra hỏi từng này đủ không nhỉ, 2 em cười lớn không đủ không đủ hehe.
Bọn mày vào khách sạn nên bắt các em ý đưa kiểu như căn cước của mình ý cho lễ tân kêu tao đồng ý thì mới giả căn cước cho bọn nó cho an toàn nhé.
Sau khi lên phòng, phòng tao có bồn tắm mấy tml ạ, tao kêu vô tắm chung. 2 em cởi hết ra, vô trong xả nước rồi tạo bọt trắng xóa, tao mới kêu thử làm lesbian cho tao xem. Éo biết 2 em này có les không bọn mày ạ, lúc đầu thì vừa bú liếm vừa cười, sau thì thấy chăm chú lắm. Tao bắt đầu nhập cuộc, à em nhắn tin cho tao số 67, em kia 75 nhé, tao nằm trong bồn cho em 67 bú, còn tao bú vú và móc cua em 75. Tao nói cho bọn mày chưa nhỉ, tao đi beer bar buối tối đã nứng vô cùng, bây giờ còn thế này nữa tao sợ mình trụ không quá 1 phút nữa. Thế là thôi tao bảo vào giường mặc dù làm trong phòng tắm thấy kích thích hơn, nhưng phải hoãn binh chúng mày ạ, xuất tinh bây giờ thì ăn lồn hehe.
Lên giường rồi ước mơ xem sex của tao bây giờ mới thực hiện dc, tao nằm cho 75 bj, còn 67 thì đưa lồn lên mặt cho tao vét, không biết bao lâu thì đổi ngược lại. Được 1 lúc nữa thì tao hết chịu nổi rồi, kêu 67 cưỡi ngựa, 75 quay ngược lại lồn vẫn trên mặt tao, 2 ẻm hôn rồi bú vú. Hehe kể thế thôi chứ tao éo phải nhà văn viết truyện sex như bọn thiendia. Tao sắp ra rồi, mỗi lần muốn ra lại đổi lồn để dập, mà mỗi lần đổi lại thay bao cao su làm tao trụ lâu hơn dc 1 chút, dùng đến cái thứ 3 vào lồn em 67 thì tao out
Sáng hôm sau tao dậy lúc 7 giờ, chim éo cửng dc nữa mặc dù có 2 cái lồn bên cạnh, tao đành rủ 2 ẻm đi bơi không, 2 em không có đồ hơi e ngại nhưng lúc sau mặc đồ lót xuống bơi cùng. Nhắc đến cái khách sạn này chút, nó có 6 tầng nhiều phòng trừ cái lúc 3h sáng ra là bọn tây dẫn gái về thì đông còn các lúc khác vắng như chùa bà đanh, lễ tân thì chỉ có 2 người. Sau khi bơi vòng vòng thì tao mới kêu muốn thử bj ở hồ bơi, tao liền ngồi trên thành bể 2 em thi nhau bj, lúc đầu thì hơi sợ nhưng sang pattaya rồi thì kệ con mẹ đời hehe. Bơi dc 1 lúc nữa thì lên tao chỉ nằm cho 2 em cưõi ngựa mỗi người 1 lần. Xong khi muốn out thì tao lên doggy 75, trong khi vẫn móc cua 67. Lại 3 cái condom nữa ra đi.
Lại lăn ra ngủ, 11h tao dậy mệt rã rời, nhưng xót tiền cố làm thêm 1 cái, lần này thì chả có hứng gì chỉ muốn out nhanh thôi nên tao làm mỗi 67 tay thì mân mê 75, 75 thì mắt vẫn nhắm tịt lồn thì vẫn rạng ra cho tao sờ hoạt kê vô cùng.
Sau khi làm xong cái này thì tao dẫn 2 ẻm đi ăn, 2 ẻm mặc váy không mặc đồ lót thỉnh thoảng tao lấy chân luồn lên hehe rồi cười. Ăn xong thì chia tay, tao lại chui lên khách sạn ngủ mệt vl chúng mày ạ
Thế là củ 6 2 em qua đêm à mày?? Rẻ hơn phò đồ sơn à? Vl thế :vozvn (22):

barfine tao nghĩ được ghép từ Bar và Fine là phí môi giới mại dâm cho chủ Bar.
Mày vào Bar tìm gái chịch, khi chịch dẫn lên trên hoặc về khách sạn chịch do mày thương lượng. Thì mày phải trả tiền công môi giới cho nó đó mày. Bar là quán bar, fine là tốt. Nó làm việc tốt là kiếm gái cho mày lựa, còn mày làm việc tốt lại là trả tiền cho nó.

Ông ơi fine là "phạt", tốt gì ở đây. Mà cũng khen mày trí tưởng tượng tốt haha.

Barfine là tiền bồi thường chủ bar khi mày dắt gái của nó về sớm. Chủ bar nuôi gái là để nó mồi nước của khách (gọi là lady drink), mày muốn cho gái nó nghỉ sớm đi chơi với m thì chủ bar nó mất nhân viên sales nên mày phải đền cho t chủ.

Thường nếu chờ tụi nó hết ca thì ko cần trả barfine.

Ông ơi fine là "phạt", tốt gì ở đây. Mà cũng khen mày trí tưởng tượng tốt haha.

Barfine là tiền bồi thường chủ bar khi mày dắt gái của nó về sớm. Chủ bar nuôi gái là để nó mồi nước của khách (gọi là lady drink), mày muốn cho gái nó nghỉ sớm đi chơi với m thì chủ bar nó mất nhân viên sales nên mày phải đền cho t chủ.

Thường nếu chờ tụi nó hết ca thì ko cần trả barfine.
haha cảm ơn mày.
lại được thông não .

Thanh niên là phải thế! Tiếp đi mày. Xong về tổng kết hết bao nhiêu đạn để tao còn biết đường.
Ko mang được riệu minh mạng qua sân bay nên éo có sức 2 ngày thôi

Ngày đầu cỡ 4200, ngày 2 thì cũng same same ấy. Vé máy bay thì 3 triệu, khách sạn 1 triệu. Tổng hình như hơn 10 triệu 2 ngày

đm đọc bài tml thớt vật vcl mà đéo về đi đc :(. Lưu tạm cuối năm về rồi làm chuyến

Mày có lộ trình k gửi tao tham khảo với, ở đâu ăn gì bar nào, nghe mày kể dịch vụ tốt hơn VN rất rất nhiều lần.
Lộ trình thì không có, tự đi thôi, ăn uống thì ăn mẹ gì chả được mì súp bún. Quán nào có biển đề agogo bar đều là quán thoát y, ở trong phố đi bộ

Lộ trình thì không có, tự đi thôi, ăn uống thì ăn mẹ gì chả được mì súp bún. Quán nào có biển đề agogo bar đều là quán thoát y, ở trong phố đi bộ
Khách sạn để nghỉ thì như nào Mr. Pho? Tư vấn giúp tao với. Mà mày đi một mình à?

TML khỏe vl nhỉ? Nửa ngày giã 3 cái thế lại suy thận, ngỏm sớm thôi nhưng nghe mày kể tao lại muốn đi Thái rồi đấy:vozvn (23):

Khách sạn để nghỉ thì như nào Mr. Pho? Tư vấn giúp tao với. Mà mày đi một mình à?
Tao đi bangkok thì với đoàn, tách ra một mình đi pattaya, mày đặt trên agoda ý, chỗ vui nhất của nó là walking street ý đặt khách sạn gần đấy nó nhỏ như nhà nghỉ mình ý. Còn khách sạn xa chỗ ấy thì nó đẹp có hồ bơi, mày xem trên agoda ý kiếm cái nào gần trục đường chính beach road là được, đi tuk tuk mất có 10bath vào phố đi bộ thôi

Tao đi bangkok thì với đoàn, tách ra một mình đi pattaya, mày đặt trên agoda ý, chỗ vui nhất của nó là walking street ý đặt khách sạn gần đấy nó nhỏ như nhà nghỉ mình ý. Còn khách sạn xa chỗ ấy thì nó đẹp có hồ bơi, mày xem trên agoda ý kiếm cái nào gần trục đường chính beach road là được, đi tuk tuk mất có 10bath vào phố đi bộ thôi
Cảm ơn nhé!

Thế là củ 6 2 em qua đêm à mày?? Rẻ hơn phò đồ sơn à? Vl thế :vozvn (22):

Tao nói rồi mà 3h là giờ bọn nó xuất chuồng không phải chịu sự quản lý của bánh trái nào hết, nên mày mặc cả được bao nhiêu là do mày thôi