[Cảnh báo] Booking Bar

ae nào confirm e này cho mình có phải bk ko? thấy ông bạn bảo e í booking nhưng đoạn chat nổ 2tr khiếm nhã vlin, hay là cay dái bóc phốt bừa? mình chat hqua cũng 1 lúc lúc say say mà hnay đọc lại ko thấy mùi gì đáng nghi cả. Nếu đúng bk thì để chat tiếp kiểu khác, còn nghiêm chỉnh thì để vào bài. Ae ai match rồi bảo giúp hihu :d

Tranthanhtung

Thanh niên hoi
Không em ạ. A chơi ở Kasho một tối 200m chia nhau ra mỗi ng 20m là bình thường, nhưng a nghĩ em làm ball thì làm gì có bill 40-50m :shame:
A nói rồi. Ăn chơi thì ae ở trên Xam này đỉnh cao lắm, đừng lên mặt với ai ở đây
Cung ko hẳn, co lần tao co cai bill o ball gi giua phố gần trăm củ. Trong tap nham thê thinh thoang găp mây thăng hâm như tao ranh re vao choi. Noi chung lam an bo lao thi ko duoc, nhung ko nen coi thuong l ao :))))

Tranthanhtung

Thanh niên hoi
Nói mấy e ball thê nhưng cung co những e gái rất ngoan và giữ mình đó. Tung thich 1 e o day cung ung ho nhieu nhưng nhât quyêt ko la ko :))). Chung no phuc vu nhu bố lun nhung e nhat quyet ko :)))

Oppa
Ziji

Ziji

Đàn em HHH
Em Thanh Hiền này mới quen trên badoo hqua nay hẹn 9h30 lên Lương Ngọc Quyến r... anh em cho lời tư vấn tham khảo với :))

Tư vấn cl gì :)) ! Đi thử thì biêt ! Bill hêt bao nhiêu chụp ảnh lên đây là được

Master Địt

Già trâu
Em Thanh Hiền này mới quen trên badoo hqua nay hẹn 9h30 lên Lương Ngọc Quyến r... anh em cho lời tư vấn tham khảo với :))

Có cảnh báo ở #1 rồi mày ngu hay giả vờ ngu thế.Cứ bảo cho em 2 củ em đi chơi vs anh cho nhanh

ALau

Người đến từ Triều Tiên
nặng hay nhẹ thì cũng đ ảnh hưởng đến bọn e đâu nha
Địt mẹ lại dân chơi khoe tiền. 40 củ nhỏ thì cháu gái xinh đẹp bắn ủng hộ chú 1 củ để mai chú lên Ball 9 mua bóng bay được không?

nkimlong84

Trẩu tre
địt cụ mấy thg dẩm buồi ơi bố m đã đéo nói r nên đừng vào cào lồn ghen ăn nữa huhu =)))) mấy loại ghen ăn như chúng m mẹ m lạ gì nưa hả các con :))))))
Anh nói em nghe này, ranh con. Bọn em làm công, ăn lương ngành dịch vụ. Suy cho cùng là em cũng chỉ phục vụ, hầu chuyện thiên hạ, chứ đéo phải cành cao cành thấp gì đâu mà giở giọng khinh người.
Mấy con nhà quê đéo biết mình là ai, 4 5 đứa mất việc với anh rồi đấy em gái ạ.

Sửa lần cuối: