Cần tổ tư vấn

địt mẹ một câu nhanh cho vuông là thằng 20 tuổi nó vớ vẩn đó, đi đi cái lồn, ở nhà
thứ 1. Nếu mà ngon ăn thì cả thế giới này nó cuốc tịch mẽo cả
thứ 2. chị mày ko nghề ngỗng gì hoặc lìu tìu, thỳ trượt phỏng vấn visa 99%, mà địt mẹ trượt tầm 3 lần thỳ coi như hết duyên với mẽo.
thứ 3. cái địt lồn moá thằng vjc chơi xamvn này bao năm, tường tỏ các thủ đoạn chăn rau rồi mà đéo nhìn ra được thằng lồn kia nó chăn chị mày, thỳ tao cũng ạ mày
thứ 4: xem mẹ lại các thứ ở trên, bảo bà chị mày dí lồn vào mặt thằng đó, bảo anh về Việt Nam em cho địt, e đéo sang đó , ok?

Làm 2k - 3k xàm tệ một tháng tuy chỉ là thành phần lao động chân tay, nhưng vẫn có thể ăn chơi bình thường vì mức sống ở Mỹ rất cao. Tạm thời không phân tích tay này lừa đảo hay không vì rất phức tạp. Hãy hỏi bà chị là bả tưởng tượng cuộc sống Mỹ là gì mà nhất quyết đòi đi?
Vì cuộc sống vợ chồng thật sự chắc chắn có những lúc cãi vã, bất hòa. Những lúc như vậy không có bố mẹ, họ hàng, ở nhà chồng, trình độ hội nhập kém thì bả bấu víu vào đâu? Một thằng 20 tuổi mà làm nail full time như vậy thì nó có tính tới chuyện tương lai, học hành để có cuộc sống tốt hơn không, và có ủng hộ vợ đi học để phát triển và hội nhập không?
Tao thấy cái kèo này trên lý thuyết là không ổn.
Về quan điểm em thì đồng ý với bác và nói ngay từ đầu vs chị của em rồi. Bây h nếu khuyên ở lại khả năng thấp lắm nhưng cũng nên đưa ra một cách nhìn nhận để chị em hiểu đc vấn đề. Còn chuyện nếu đi sang đấy thật thì phải để tự bà ấy xoay chuyển thôi. Con gái mà qua đó thì bao nhiêu tuổi cũng như gà mờ. Em lo lắm bác ạ

thứ 2. chị mày ko nghề ngỗng gì hoặc lìu tìu, thỳ trượt phỏng vấn visa 99%, mà địt mẹ trượt tầm 3 lần thỳ coi như hết duyên với mẽo.
thứ 3. cái địt lồn moá thằng vjc chơi xamvn này bao năm, tường tỏ các thủ đoạn chăn rau rồi mà đéo nhìn ra được thằng lồn kia nó chăn chị mày, thỳ tao cũng ạ mày
thứ 4: xem mẹ lại các thứ ở trên, bảo bà chị mày dí lồn vào mặt thằng đó, bảo anh về Việt Nam em cho địt, e đéo sang đó , ok?
những chi tiết để khẳng định chị mày đang bị 1 thằng lông dái chưa mọc hết lừa địt:
1. chị mày ngu, đương nhiên ngu thỳ chỉ ăn được thịt lừa, chứ có buồi ăn được thịt bò mỹ
2. thằng 20 tuổi kia là hạng rẻ rách bên mẽo; mà đã hạng rẻ rách thỳ chỉ có đi lừa, có buồi tiền ý mà đưa được cả người yêu sang mẽo (dù hợp pháp hay phi pháp) - nhà tao có người phỏng vấn mẽo 3 lần toạch rồi
3. thông tin thằng đó cung cấp nhỏ giọt, đéo dám đưa thông tin cá nhân; cái địt lồn ba má nó chứ - riêng đoạn này là đủ biết nó lừa

Về quan điểm em thì đồng ý với bác và nói ngay từ đầu vs chị của em rồi. Bây h nếu khuyên ở lại khả năng thấp lắm nhưng cũng nên đưa ra một cách nhìn nhận để chị em hiểu đc vấn đề. Còn chuyện nếu đi sang đấy thật thì phải để tự bà ấy xoay chuyển thôi. Con gái mà qua đó thì bao nhiêu tuổi cũng như gà mờ. Em lo lắm bác ạ
nó đéo qua được đâu, yên tâm, nó sẽ toạch ngay ở vòng xin visa bởi trả lời ngu; các cơ mặt khi nói dối sẽ giúp nó trượt visa mẽo; tụi phỏng-vấn-viên toàn tay chuyên về tâm lý học cả. mày cứ kệ mẹ nó cho nó tốn mấy chăm đô trum đi phỏng vấn; mất tí tiền cho nó khôn lên

Có khi tao lo quá nhưng bảo k lo sao đc mày. Đã biết tml này như nào đâu mà hôn nhân hợp pháp
hay mày cũng đang yêu chị mày; tao nghĩ hãy giở bài chở chị đi xin visa; sau hôm đó nó toạch và buồn chán; đó là lúc mày gạ địt chị; hãy vét máng bằng cả tấm lòng và sức trẻ; chỉ còn cách đó mày mới kéo cổ ở lại được

Em cũng khuyên hết nấc rồi bác ạ, bà này bảo nó đu đưa cả năm rồi bà này mới đồng ý. Đcm Việt Nam! Thiếu đéo gì thằng ngon ngẻ mà cứ phải qua bên đó
Tml này đéo hiểu từ đâu trên trời rơi xuống biết thế lol nào đc mà tin
Hai bác nhà bà này hiền lành chân chất lắm, mình cũng quý. Đành nhờ anh em trên này tư vấn
DM. Hok bít chừng tml đó cũng đang ở trên xam :haha:

DM. Hok bít chừng tml đó cũng đang ở trên xam :haha:
Nó ở trên này thì đối bố mày cũng đéo phải vđ. Tml này mà loàng nhoàng ở cái xứ Đông Lào này thì tao cũng xiên cmn luôn chứ sợ cặc gì

hay mày cũng đang yêu chị mày; tao nghĩ hãy giở bài chở chị đi xin visa; sau hôm đó nó toạch và buồn chán; đó là lúc mày gạ địt chị; hãy vét máng bằng cả tấm lòng và sức trẻ; chỉ còn cách đó mày mới kéo cổ ở lại được
Em biết với tấm lòng và công đức vô lượng như bác thì những lời trên cũng chỉ là nói phét. Em quý chị với hai bác lắm nên thành ra mình mới có lòng mong đc anh em trên này tư vấn. Em cũng dâm nhưng đéo đến nỗi bệnh hoạn đâu bác ạ. Búng trym bác phát ::xamvl24::

Ra đại sứ quán phỏng vấn lấy thẻ xanh đã là hôn nhân hợp pháp rồi.
Ngay tại Đông lào luôn hả bác. Bác có thể nó cơ bản quy trình của hôn nhân hợp pháp theo trường hợp của em đc k, qua năm nó về làm thủ tục cho chị em bác ạ

Cảm ơn bác đã triệu hồi, chị gái em bảo em đéo ở bên xứ nó thì biết cái đéo gì mà phán bác ạ. Chị em đéo chịu hiểu, bị thuốc cmnr :ah:
Chị nhiêu tuổi rồi xinh k? Thằng kia có vẻ quyết tâm đấy.Ca này căng

địt mẹ một câu nhanh cho vuông là thằng 20 tuổi nó vớ vẩn đó, đi đi cái lồn, ở nhà
Em cũng nghĩ thế nhưng chị em có nghĩ thế đâu. Hai bác đc mẩu con gái nên cũng tôn trọng chị em lắm. Hqua em gọi về thấy bác gái khóc huhu rồi:too_sad:

Ngay tại Đông lào luôn hả bác. Bác có thể nó cơ bản quy trình của hôn nhân hợp pháp theo trường hợp của em đc k, qua năm nó về làm thủ tục cho chị em bác ạ
Nghe nói tránh hôn nhân giả nó bắt quay clip chịch đấy

Em đã bảo vs các bác ngay từ đầu là đcm tml trẩu ngé này nó vớ va vớ vỉn thôi. Em có nói cạn nước bọt thì chị em chắc bị nó thuốc như bao con dân xứ Đông lào này. Vđ ở đây là em muốn an toàn cho chị và bước đường phía trước về mặt pháp lý cho ngon ngẻ phòng khi vỡ chuyện thì chị em còn có đường về

những chi tiết để khẳng định chị mày đang bị 1 thằng lông dái chưa mọc hết lừa địt:
1. chị mày ngu, đương nhiên ngu thỳ chỉ ăn được thịt lừa, chứ có buồi ăn được thịt bò mỹ
2. thằng 20 tuổi kia là hạng rẻ rách bên mẽo; mà đã hạng rẻ rách thỳ chỉ có đi lừa, có buồi tiền ý mà đưa được cả người yêu sang mẽo (dù hợp pháp hay phi pháp) - nhà tao có người phỏng vấn mẽo 3 lần toạch rồi
3. thông tin thằng đó cung cấp nhỏ giọt, đéo dám đưa thông tin cá nhân; cái địt lồn ba má nó chứ - riêng đoạn này là đủ biết nó lừa
Em nghi tml này nợ tín dụng bên đó nên kèo chị em qua rồi hai vc cày cuốc. Thứ 2 nữa thì nó chỉ là thằng loser bên đó k đủ khả năng với người nước nó nên mới đong đưa gái xứ ta

Chị nhiêu tuổi rồi xinh k? Thằng kia có vẻ quyết tâm đấy.Ca này căng
Chị tao xuân còn phơi phới đầu chưa 30 đít chơi vơi. Tao cũng bảo nếu yêu đủ lớn thì mọi chuyện tự khắc an bài chứ xồn làm cái lồn gì nhưng cứ đéo nge

Chào các mày
Vào đề luôn là tao có bà chị họ sát nách, bà này cũng còn trẻ, nhiều thằng cũng đóng đưa nhưng mãi đéo thấy giới thiệu ai, cách đây vài hôm thì bà có hỏi ý kiến tao về một thằng phi công nào đó 20 tuổi đag ở texas, bông kỳ. Bà bảo có tc với tml này và có ý định sẽ tiến xa là đăng ký các thứ và qua bên đó với nó
Tao có hỏi tin thế lol nào đc, bảo nó chụp giấy tờ các thứ thì nó bảo chụp gửi qua fb k an toàn các thứ gì đó cho nó. Tml này chỉ gửi qua một cái bằng lái xe
Giới thiệu sơ thằng này trước đây ở quận cam tp sg, nó bảo nhà nó qua bển hết rồi và mỗi năm nó chỉ về đc vài lần, nó ở bên đó làm nail lương lậu 2,5 đến 3 ngìn xàm tệ
Bây h tao muốn hỏi các mày làm sao để tin được thằng này thế nào, đcm lỡ nó phỉnh bà chị tao qua bên đó rồi bán vào nhà thổ hay đi trồng cần thì vỡ mồm, bà này tốt tính lại chơi vs tao từ bé, dân quê đéo biết hỏi ai lại hỏi thằng ngáo ngơ như tao
Tml phi công bảo qua đầu năm sau sẽ về thưa chuyện với gđ bà này và làm thủ tục cm gì đó để bưng bà này qua
Cảm ơn các mày đã đọc và cho ý kiến :sweet_kiss:
bảo nó ra ngoài đường gọi facetime về cho con chị mày ngắm cảnh đi, mày up cái ảnh bằng lái của nó lên a e xem nào

bảo nó ra ngoài đường gọi facetime về cho con chị mày ngắm cảnh đi, mày up cái ảnh bằng lái của nó lên a e xem nào
Dù thế nào thì tao vẫn chưa chơi bài ngửa với nó, úp lên thì cũng đéo ra gì. Mày xem đc thì tao hộp cho mà xem chứ đã biết thế nào đâu mà bung lên làm cc gì
Chuyện nó ở bên trời mỹ thì chắc rồi, vđ làm sao rõ đc về lý lịch và những lời thằng này quảng cáo là sự thật này. Đm

Chỉ sợ nó về bóc bánh , nhưng ko mang qua bên mỹ thôi . Chứ qua tới mỹ thì ko sợ cc gì hết ,Có chuyện thì alo 911. Mà nó 20t thì cần đéo gì về vn cưới vợ . Về vn cưới vợ chỉ có mấy ông sồn sồn thôi tml :))

Tao đéo thích nge những thông tin không mang tính khẳng định. Mày có ý kiến lồn gì thú vị hơn k
Giờ khả quan nhất là m bẻ cong tml kia rồi thông nó.Sau nó rước m qua mẽo để chị m ở lại cho ae An Nam

Dù thế nào thì tao vẫn chưa chơi bài ngửa với nó, úp lên thì cũng đéo ra gì. Mày xem đc thì tao hộp cho mà xem chứ đã biết thế nào đâu mà bung lên làm cc gì
Chuyện nó ở bên trời mỹ thì chắc rồi, vđ làm sao rõ đc về lý lịch và những lời thằng này quảng cáo là sự thật này. Đm
bank account, ở Mỹ nó đánh thuế ghê lắm, năm nào mà chả có các cái liên quan đến thuế phải khai và nộp, bảo chị nói nói cho xem bank account và show phần truy thu thuế ra

Chỉ sợ nó về bóc bánh , nhưng ko mang qua bên mỹ thôi . Chứ qua tới mỹ thì ko sợ cc gì hết ,Có chuyện thì alo 911. Mà nó 20t thì cần đéo gì về vn cưới vợ . Về vn cưới vợ chỉ có mấy ông sồn sồn thôi tml :))
Nhưng cũng đéo ngoài sự tình yêu chân chính, còn về chân phụ của nó thì chắc cmnr. Tao lo cho chị tao thôi

bank account, ở Mỹ nó đánh thuế ghê lắm, năm nào mà chả có các cái liên quan đến thuế phải khai và nộp, bảo chị nói nói cho xem bank account và show phần truy thu thuế ra
Cảm ơn mày về thông tin trên, còn gì nữa k tml
Yêu mày:sweet_kiss:

Chào các mày
Vào đề luôn là tao có bà chị họ sát nách, bà này cũng còn trẻ, nhiều thằng cũng đóng đưa nhưng mãi đéo thấy giới thiệu ai, cách đây vài hôm thì bà có hỏi ý kiến tao về một thằng phi công nào đó 20 tuổi đag ở texas, bông kỳ. Bà bảo có tc với tml này và có ý định sẽ tiến xa là đăng ký các thứ và qua bên đó với nó
Tao có hỏi tin thế lol nào đc, bảo nó chụp giấy tờ các thứ thì nó bảo chụp gửi qua fb k an toàn các thứ gì đó cho nó. Tml này chỉ gửi qua một cái bằng lái xe
Giới thiệu sơ thằng này trước đây ở quận cam tp sg, nó bảo nhà nó qua bển hết rồi và mỗi năm nó chỉ về đc vài lần, nó ở bên đó làm nail lương lậu 2,5 đến 3 ngìn xàm tệ
Bây h tao muốn hỏi các mày làm sao để tin được thằng này thế nào, đcm lỡ nó phỉnh bà chị tao qua bên đó rồi bán vào nhà thổ hay đi trồng cần thì vỡ mồm, bà này tốt tính lại chơi vs tao từ bé, dân quê đéo biết hỏi ai lại hỏi thằng ngáo ngơ như tao
Tml phi công bảo qua đầu năm sau sẽ về thưa chuyện với gđ bà này và làm thủ tục cm gì đó để bưng bà này qua
Cảm ơn các mày đã đọc và cho ý kiến :sweet_kiss:
nó mà chịu làm thủ tục giấy tờ đàng hoàng thì phước 8 đời cho Chị mày, nhiều thằng việt kiều về VN kiếm vợ mà đéo làm đc hoặc ko muốn làm.
Từ lúc làm thủ tục đến bưng qua là cả 1 khoản thời gian ko hề ít, không có thằng lừa gạt nào dám ra cơ quan làm giấy tờ đâu mày đừng đùa với USA.
Muốn tìm hiểu nó thì bảo nó qua nhà nó du lịch 1 tháng xem nó thái độ thế nào, nhiều khi phát hiện vợ con đùm đề tha hồ mà tìm hiểu.
Bọn US qua đây du lịch toàn cáp kèo đi chơi + chich free chứ đéo có giấy tờ cho Chị mày gì đâu, 20t với 1 thằng US là quá sớm để cưới vợ học còn chưa xong chứ dm phi công cái cc, tao thiên về Chị mày bị chịch free nhiều hơn đéo bao giờ có giấy tờ gì đâu.