Cần tổ tư vấn

Vjc

Sinh lý yếu
Chào các mày
Vào đề luôn là tao có bà chị họ sát nách, bà này cũng còn trẻ, nhiều thằng cũng đóng đưa nhưng mãi đéo thấy giới thiệu ai, cách đây vài hôm thì bà có hỏi ý kiến tao về một thằng phi công nào đó 20 tuổi đag ở texas, bông kỳ. Bà bảo có tc với tml này và có ý định sẽ tiến xa là đăng ký các thứ và qua bên đó với nó
Tao có hỏi tin thế lol nào đc, bảo nó chụp giấy tờ các thứ thì nó bảo chụp gửi qua fb k an toàn các thứ gì đó cho nó. Tml này chỉ gửi qua một cái bằng lái xe
Giới thiệu sơ thằng này trước đây ở quận cam tp sg, nó bảo nhà nó qua bển hết rồi và mỗi năm nó chỉ về đc vài lần, nó ở bên đó làm nail lương lậu 2,5 đến 3 ngìn xàm tệ
Bây h tao muốn hỏi các mày làm sao để tin được thằng này thế nào, đcm lỡ nó phỉnh bà chị tao qua bên đó rồi bán vào nhà thổ hay đi trồng cần thì vỡ mồm, bà này tốt tính lại chơi vs tao từ bé, dân quê đéo biết hỏi ai lại hỏi thằng ngáo ngơ như tao
Tml phi công bảo qua đầu năm sau sẽ về thưa chuyện với gđ bà này và làm thủ tục cm gì đó để bưng bà này qua
Cảm ơn các mày đã đọc và cho ý kiến :sweet_kiss:

Ở đây tới tận nhà suốt 5 6 tháng còn bị lừa giờ ném qua tới bông kỳ

1. Tự lo cuộc sống được thì lựa lại hoặc nói nó yêu xa 3 4 năm mua được nhà các kiểu rồi tính tiếp nếu được thì về 1 hôm trình giấy tờ

2. Ham giàu sang thì đánh cược một lần đi all in giống 39 thùng nhân cách đây mấy hôm đấy

Qua mẽo thì sợ cc gì. Có gì cứ ra báo police thôi, cứ thuê luật sư làm thủ tục rồi liên lạc thường xuyên là dc.

Sợ mỗi bị lừa $ thôi nhé. Ngon ngọt bảo gửi $ cho nó xong nó té. Bao vụ rồi. Take care.

Ở đây tới tận nhà suốt 5 6 tháng còn bị lừa giờ ném qua tới bông kỳ

1. Tự lo cuộc sống được thì lựa lại hoặc nói nó yêu xa 3 4 năm mua được nhà các kiểu rồi tính tiếp nếu được thì về 1 hôm trình giấy tờ

2. Ham giàu sang thì đánh cược một lần đi all in giống 39 thùng nhân cách đây mấy hôm đấy
Em cũng khuyên hết nấc rồi bác ạ, bà này bảo nó đu đưa cả năm rồi bà này mới đồng ý. Đcm Việt Nam! Thiếu đéo gì thằng ngon ngẻ mà cứ phải qua bên đó
Tml này đéo hiểu từ đâu trên trời rơi xuống biết thế lol nào đc mà tin
Hai bác nhà bà này hiền lành chân chất lắm, mình cũng quý. Đành nhờ anh em trên này tư vấn

Qua mẽo thì sợ cc gì. Có gì cứ ra báo police thôi, cứ thuê luật sư làm thủ tục rồi liên lạc thường xuyên là dc.
Dù trình tiếng anh có ngon nhưng qua đó thì cũng là gà thôi, ngơ ngơ ngáo ngáo nó đóng hộp thì báo cc gì đc
Nó bảo làm thủ tục các thứ cho bà này với bên đại sứ quán rồi bưng bà này đi. Theo mày thuê luật sư thì bảo nó tư vấn và xem giấy tờ các thứ cho à hay như nào

Sợ mỗi bị lừa $ thôi nhé. Ngon ngọt bảo gửi $ cho nó xong nó té. Bao vụ rồi. Take care.
Trước mắt thì k có chuyện đó, nhưng nó mà bắt đi rồi bảo gửi tiền qua chuộc về mới bỏ mẹ

Mày nên trực tiếp tìm hiểu nó rồi đánh giá.
Nó bảo qua đầu năm sau nó về, nhưng đánh giá một con ng trong thời gian ngắn cũng khó, giờ tao muốn ngoài mặt con ng nó ra thì làm sao để tin rằng nó đéo bán bà chị của tao hay có ý đồ gì xấu với bà đó. Nếu ở Đông Lào này thì dùng cách gì để xác minh tml đấy

đến người thân quen còn lừa nhau huống hồ gì thằng lạ hoắc tít bên Bông Kỳ mà chỉ nc qua màn hình đt thì tin thế nào?

Vậy nói bã đi đâu làm gì thì báo mình nếu trong 24h mà không thấy tin tức thì gửi thông tin cho bên cảnh sát nếu sợ thằng kia lật mặt

khuyên bạn hiền chịch mẹ nó chị đểc hị ở lại đi sang bên đó bị lừa chắc luôn:))

nếu thằng đó văn vở chuyển tiền về vn nhờ bà chị ra hải quan lấy hộ thì đéo nhé

đến người thân quen còn lừa nhau huống hồ gì thằng lạ hoắc tít bên Bông Kỳ mà chỉ nc qua màn hình đt thì tin thế nào?
Bởi vậy, có tml nào ở mỹ k anh em triệu hồi nó vào đây tư vấn phát chứ rối quá. Bà này cũng xác định cmnr, phải có dẫn chứng thế nào mới nói lại đc chứ nói chuyện bằng nước bọt đéo ăn thua

Vậy nói bã đi đâu làm gì thì báo mình nếu trong 24h mà không thấy tin tức thì gửi thông tin cho bên cảnh sát nếu sợ thằng kia lật mặt
Nếu bước cùng thì chỉ còn cách đó thôi bác ạ, chứ h nói nước bọt k ăn thua:vozvn (19):

nếu thằng đó văn vở chuyển tiền về vn nhờ bà chị ra hải quan lấy hộ thì đéo nhé
Tml này có về Đông Lào một lần thăm chị tao rồi, tạm thời nó đéo nói gì về vđ tiền nong nhưng tao sợ khi mình vào bên bông mỹ thì đéo ngọ ngoạy gì đc, tệ hơn là đóng hộp vào nhà thổ hay trồng cần hoặc bắt gửi tiền chuộc thì bỏ mẹ

biến đây chỗ ae dg khuyên giải đéo chấm bẩn đéo chịu dc
Thực sự vđ rất nghiêm túc, mong anh em vào thông nòng để mình có căn cứ nc khuyên giải chị mình

Nói thêm là tml này là người công giáo gì đấy. Thêm quả làm nail tao sợ là bọn của băng ong vàng
Bác tao theo băng bò đỏ thì thế nào hả chúng này:vozvn (42):

khuyên bạn hiền chịch mẹ nó chị đểc hị ở lại đi sang bên đó bị lừa chắc luôn:))
Bạn hiền nc như cc, tao cũng muốn có tml nào ở cái xứ Đông Lào này ngon ngẻ chịch nó cho nó khỏi đi đây. :vozvn (15):

Chào các mày
Vào đề luôn là tao có bà chị họ sát nách, bà này cũng còn trẻ, nhiều thằng cũng đóng đưa nhưng mãi đéo thấy giới thiệu ai, cách đây vài hôm thì bà có hỏi ý kiến tao về một thằng phi công nào đó 20 tuổi đag ở texas, bông kỳ. Bà bảo có tc với tml này và có ý định sẽ tiến xa là đăng ký các thứ và qua bên đó với nó
Tao có hỏi tin thế lol nào đc, bảo nó chụp giấy tờ các thứ thì nó bảo chụp gửi qua fb k an toàn các thứ gì đó cho nó. Tml này chỉ gửi qua một cái bằng lái xe
Giới thiệu sơ thằng này trước đây ở quận cam tp sg, nó bảo nhà nó qua bển hết rồi và mỗi năm nó chỉ về đc vài lần, nó ở bên đó làm nail lương lậu 2,5 đến 3 ngìn xàm tệ
Bây h tao muốn hỏi các mày làm sao để tin được thằng này thế nào, đcm lỡ nó phỉnh bà chị tao qua bên đó rồi bán vào nhà thổ hay đi trồng cần thì vỡ mồm, bà này tốt tính lại chơi vs tao từ bé, dân quê đéo biết hỏi ai lại hỏi thằng ngáo ngơ như tao
Tml phi công bảo qua đầu năm sau sẽ về thưa chuyện với gđ bà này và làm thủ tục cm gì đó để bưng bà này qua
Cảm ơn các mày đã đọc và cho ý kiến :sweet_kiss:
Bên đấy ngta làm trung bình 5k tml kia cạo móng dc nửa ngta thì có giàu đếu gì đâu mà ham hố