Các cao thủ đã có vợ con thì chăn gái tinder thế nào?

Tao thì có con nói thiệt có con thì tao chỉ nói đó là câu hỏi cá nhân. Vậy mà nói thật tao cũng ăn được 2 em. Một em giờ là bồ của tao luôn. Tao dân tỉnh nhưng em ấy là gốc sg có nhà luôn mày ah.

Tao thì luôn nói đã có vợ và hai con. Gái hỏi chuyện gia đình thì tao luôn nói rằng đây là chuyện riêng, tao sẽ kể khi sẵn sàng (Ý là khi thân thiết hơn). Và thường khi địt được rồi thì chúng nó không hỏi nữa.

Một điểm nữa là vợ tao nó không dùng fb, fb của tao thì tao chỉ nói chuyện chính trị + post ảnh tao và con gái, nên nhiều em cứ nghĩ tao gà trống nuôi con hay gd ko hạnh phúc, mặc dù GĐ tao yên ấm vl :))
ĐM thằng này giống cách Tao VL.

có anh em nào đeo nhẫn bị để lại dấu không chỉ t cách xoá với haiz
Mua 1 cái nhẫn to, kiểu thời trang để ở công ty ấy. đi chăn rau thì đeo nó vào cho bệ vệ, nhìn hơi đồng bóng tý thôi, nhưng cũng là 1 cách

Đàn ông có gia đình như kiểu dễ hút gái hơn ấy từ ngày t vợ con vào dm gái lại bu lấy nhưng làm lol có tg mà chơi bời vs các e rảnh thì trốn đi làm nháy buổi trưa thôi
Gái bu đầy đường mà đéo dám đâm bừa

Có vợ con mà vẫn chăn rau lừa tình con gái nhà ngta thì theo t là dễ toang, nó có tình cảm thật nó sẽ đeo và lỡ nó phát hiện thì gặp con hiền ko sao, gặp con thích ăn vạ nó phá tan luôn.
Có vợ con chỉ nên tìm partner thôi, gặp nhau trong ks, hết.
Hoặc liều hơn tí thích tình cảm như t thì tìm fwb, lúc rảnh tranh thủ đi chơi với em nó rồi vô ks, và fwb nên em nó cũng sẽ ko đeo quá và cũng ko quan tâm đời tư quá nhiều như rau.

Rất ngại vụ này. 1 vợ 1 con rồi, đang chăn 3 con rau, 1 em thì biết và chấp nhận, 2 em kia thì cứ đòi qua đêm, mà đcm cứ đi công tác hoài nói vợ con cũng ko được, chân tay thì run rẩy rồi. Cũng cơ bản là mệt vkl ra ý.
Share cho ae khác chăn hộ đi :))

dm tml có vợ con rồi, mà kém vl.trước sao mà cũng lấy được vợ. mà tao thay có vợ rồi lại đi nữa mệt vl ra. tao còn chán eo theo ăn cả rau nữa ...:(

dm tml có vợ con rồi, mà kém vl.trước sao mà cũng lấy được vợ. mà tao thay có vợ rồi lại đi nữa mệt vl ra. tao còn chán eo theo ăn cả rau nữa ...:(
Về tới nhà úp mẹ mặt vào đống cứt rồi gái gú j nữa. K thì phải mấy ông tầm 35-40. Con nó lớn lớn rồi nó nhàn

Lol bí quyết gì đâu, quan tâm gái đúng mức và đúng lúc, hãy tỏ ra có học thức, như có lần tao nói chuyện trên xàm rồi, tao hay đọc sách buổi sáng hoặc khi nào có thời gian rảnh (tao dùng kindle đọc rất tiện), tao nói những gì tao đọc được và thường thấy gái nó hâm mộ vl ra.

Kiểu của tao nhiều khi cũng hài, vừa tối chịch nhau 2-3 phát, cười tươi như hoa, đến sáng gái nó ôm gối khóc ti tỉ, tỏ vẻ đạo đức rằng em ko muốn làm người thứ ba, em ko muốn phá hoại gia đình người khác, đấy là dấu hiệu tao cho lượn, tìm mối khác.
m đọc sách tư tưởng HCM à

Có vợ con mà vẫn chăn rau lừa tình con gái nhà ngta thì theo t là dễ toang, nó có tình cảm thật nó sẽ đeo và lỡ nó phát hiện thì gặp con hiền ko sao, gặp con thích ăn vạ nó phá tan luôn.
Có vợ con chỉ nên tìm partner thôi, gặp nhau trong ks, hết.
Hoặc liều hơn tí thích tình cảm như t thì tìm fwb, lúc rảnh tranh thủ đi chơi với em nó rồi vô ks, và fwb nên em nó cũng sẽ ko đeo quá và cũng ko quan tâm đời tư quá nhiều như rau.
Thế m đề cập với các em tn về fwb? T chưa có 1 mqh fwb bh.

Tao chăn gái ko qua tinder, bị vợ nó phát hiện 1 lần, tha thứ. Xong năm ngoái đi học nc ngoài lại bị 1 con bên đấy chăn, mới chỉ chat fb thôi, cơ mà đhs vợ biết pass fb mò vào đc, nó đòi ly hôn luôn năm ngoái, tao bỏ mẹ cả học về níu kéo, êm êm đc tgian giờ nó đòi ly hôn tiếp :)))
đáng đời

Thế m đề cập với các em tn về fwb? T chưa có 1 mqh fwb bh.
Thì đề cập thẳng chứ sao, m hẹn em nó đi chơi về mà e nó thích m em nó sẽ tự hỏi m tìm gì trên này, hoặc mày hỏi em nó em tìm gì trên này. Nhưng t thì qua cách nc có thể đoán dc 90% em nó muốn gì rồi.

Tuần nào cũng đi tối thứ 6 thì đéo ổn ha. Giờ hơn 31 rồi, tối làm 2 cái, sáng sớm cái nữa, đcm qua ngày hôm sau chân tay run lập cập như ông già. Thua !
Thể thao đi m, t trước cũng thế! Đi lén đi lút xong sáng lên cơ quan ngáp như thằng nghiện. Lên lớp thì ngủ gật xong lại ngáy như bò. Xấu hổ vkl. Sau chạy bộ buổi sáng đều thì sức trâu bò hơn ngày trước!

Mày cứ kiếm nhiều tiền đi gái nó tự chăn. Đừng nghĩ chuyện xàm lờ nữa
Chuẩn cmnl . Cứ có tiền về nhà đè được vợ ra ngoài thiếu đéo gì cách chơi : có những em gái cần tiền thì có tiền mà giúp đỡ .

Tao thì luôn nói đã có vợ và hai con. Gái hỏi chuyện gia đình thì tao luôn nói rằng đây là chuyện riêng, tao sẽ kể khi sẵn sàng (Ý là khi thân thiết hơn). Và thường khi địt được rồi thì chúng nó không hỏi nữa.

Một điểm nữa là vợ tao nó không dùng fb, fb của tao thì tao chỉ nói chuyện chính trị + post ảnh tao và con gái, nên nhiều em cứ nghĩ tao gà trống nuôi con hay gd ko hạnh phúc, mặc dù GĐ tao yên ấm vl :))
Tao thì mấy em suốt ngày giao hẹn nếu có vợ tụi nó ko chơi sợ bị đánh ghen, có con thì ko sao, tao cũng chỉ đi trưa, nhưng nhiều con nó thích đi tối và cuối tuần

Chăn mấy e nghiêm chỉnh thì cố gắng mà sắp xếp thời gian trốn vợ đi tối và cuối tuần, 1-2 tối trong tuần thôi.
Chăn mấy em dễ dãi chút thì giờ nào cũng dc kkkk