Các cao thủ đã có vợ con thì chăn gái tinder thế nào?

alo310

Bò lái xe
Vẫn có một câu hỏi trăn trở bấy lâu là rất nhiều cao nhân có thể vừa lo thu xếp được kinh tế gia đình, vợ con, vừa có thời gian đi chinh phục, trêu hoa ghẹo nguyệt. Vậy các bác đã làm thế nào để vừa nói chuyện với các em một cách thuyết phục, có thời gian chăm bẵm các em mà vừa có thể yên bề gia thất. Rất mong được góp ý từ các cao nhân trong cùng hoàn cảnh!

Vẫn có một câu hỏi trăn trở bấy lâu là rất nhiều cao nhân có thể vừa lo thu xếp được kinh tế gia đình, vợ con, vừa có thời gian đi chinh phục, trêu hoa ghẹo nguyệt. Vậy các bác đã làm thế nào để vừa nói chuyện với các em một cách thuyết phục, có thời gian chăm bẵm các em mà vừa có thể yên bề gia thất. Rất mong được góp ý từ các cao nhân trong cùng hoàn cảnh!
liệu cơm gắp mắm thôi mày, tuỳ hoàn cảnh gia đình mà có thằng được thoải mái thời gian để cặp bồ nhưng cũng có thằng vì bị kiểm soát quá chặt nên cả đời chỉ biết nhìn người ta chăn rồi thèm xong lại lên đây đặt câu hỏi giống mày á =))
Vậy hiện giờ mày là thằng thuộc vế 1 hay nằm ở vế 2 =))

Tao thì luôn nói đã có vợ và hai con. Gái hỏi chuyện gia đình thì tao luôn nói rằng đây là chuyện riêng, tao sẽ kể khi sẵn sàng (Ý là khi thân thiết hơn). Và thường khi địt được rồi thì chúng nó không hỏi nữa.

Một điểm nữa là vợ tao nó không dùng fb, fb của tao thì tao chỉ nói chuyện chính trị + post ảnh tao và con gái, nên nhiều em cứ nghĩ tao gà trống nuôi con hay gd ko hạnh phúc, mặc dù GĐ tao yên ấm vl :))

Tao thì luôn nói đã có vợ và hai con. Gái hỏi chuyện gia đình thì tao luôn nói rằng đây là chuyện riêng, tao sẽ kể khi sẵn sàng (Ý là khi thân thiết hơn). Và thường khi địt được rồi thì chúng nó không hỏi nữa.

Một điểm nữa là vợ tao nó không dùng fb, fb của tao thì tao chỉ nói chuyện chính trị + post ảnh tao và con gái, nên nhiều em cứ nghĩ tao gà trống nuôi con hay gd ko hạnh phúc, mặc dù GĐ tao yên ấm vl :))
Đàn ông có gia đình như kiểu dễ hút gái hơn ấy từ ngày t vợ con vào dm gái lại bu lấy nhưng làm lol có tg mà chơi bời vs các e rảnh thì trốn đi làm nháy buổi trưa thôi

Vl thế m dùng fb thật cho gái luôn à. Mà biết m có vợ con r gái nó vẫn nc tiếp với địt dc à. Bí quyết là gì v....

M có nhiều tiền là có hết :v Vợ t cũng ghen này, nhưng nó k để ý chiện ngoài của t, bởi vì nó bảo nó biết nó thêm điên chứ đc gì

Vl thế m dùng fb thật cho gái luôn à. Mà biết m có vợ con r gái nó vẫn nc tiếp với địt dc à. Bí quyết là gì v....
Lol bí quyết gì đâu, quan tâm gái đúng mức và đúng lúc, hãy tỏ ra có học thức, như có lần tao nói chuyện trên xàm rồi, tao hay đọc sách buổi sáng hoặc khi nào có thời gian rảnh (tao dùng kindle đọc rất tiện), tao nói những gì tao đọc được và thường thấy gái nó hâm mộ vl ra.

Kiểu của tao nhiều khi cũng hài, vừa tối chịch nhau 2-3 phát, cười tươi như hoa, đến sáng gái nó ôm gối khóc ti tỉ, tỏ vẻ đạo đức rằng em ko muốn làm người thứ ba, em ko muốn phá hoại gia đình người khác, đấy là dấu hiệu tao cho lượn, tìm mối khác.

Tao toàn rủ gái đi uống rượu.xong lúc ra xe bóp vú,sờ lồn. Đc thì tốt mà còn đâu thì hôm sau lại bảo qua a say quá nên mất kiểm soát:))

T dùng INS post ảnh t cả thằng con. Giống Single Dad vl :))))

Tao chăn gái ko qua tinder, bị vợ nó phát hiện 1 lần, tha thứ. Xong năm ngoái đi học nc ngoài lại bị 1 con bên đấy chăn, mới chỉ chat fb thôi, cơ mà đhs vợ biết pass fb mò vào đc, nó đòi ly hôn luôn năm ngoái, tao bỏ mẹ cả học về níu kéo, êm êm đc tgian giờ nó đòi ly hôn tiếp :)))

Đm tao đang ăn cảnh báo đây, vk nó cho cơ hội lần nữa vì từ bé đến giờ tao ngoan vl chỉ là đi thử mà nghiện cmnl

Rất ngại vụ này. 1 vợ 1 con rồi, đang chăn 3 con rau, 1 em thì biết và chấp nhận, 2 em kia thì cứ đòi qua đêm, mà đcm cứ đi công tác hoài nói vợ con cũng ko được, chân tay thì run rẩy rồi. Cũng cơ bản là mệt vkl ra ý.

Rất ngại vụ này. 1 vợ 1 con rồi, đang chăn 3 con rau, 1 em thì biết và chấp nhận, 2 em kia thì cứ đòi qua đêm, mà đcm cứ đi công tác hoài nói vợ con cũng ko được, chân tay thì run rẩy rồi. Cũng cơ bản là mệt vkl ra ý.
Người đàn ông tham lam chính là a. Eo hẹp tgian mà ôm đồm quá vậy :))

Người đàn ông tham lam chính là a. Eo hẹp tgian mà ôm đồm quá vậy :))
5 6 năm trời ko gái gú, chỉ chuyên tâm cho công việc, chạy theo cái lồn gì đâu. Tâm thì niệm, bớt ăn nhậu, bớt chơi bời, bớt gái gú, thì mới tập trung làm chuyện lớn được. Giờ cv, gia đình, vợ con ổn cả thì đâm chán..Căn bản là stress thì con người ta thích kiếm cái gì đó là lạ. Chung quy chỉ 1 chuyện, đàn ông có kiếm thật nhiều thì cũng chỉ phục vụ cho đàn bà.

Bỏ đi mà làm người,bọn tinder trừ mấy con nứng lol có gia đình thèm địt thì đa số muốn fwb là qua đêm mà cái này thằng nào có vk rồi méo thoải mái được , tao xưa địt 1 e mà vừa địt vội địt vàng để về nhà méo thoải mái cc gì

Bỏ đi mà làm người,bọn tinder trừ mấy con nứng lol có gia đình thèm địt thì đa số muốn fwb là qua đêm mà cái này thằng nào có vk rồi méo thoải mái được , tao xưa địt 1 e mà vừa địt vội địt vàng để về nhà méo thoải mái cc gì
Tuần nào cũng đi tối thứ 6 thì đéo ổn ha. Giờ hơn 31 rồi, tối làm 2 cái, sáng sớm cái nữa, đcm qua ngày hôm sau chân tay run lập cập như ông già. Thua !

Mày ăn gì tao cúng, tao đây cũng vợ con rồi chăn thêm có 1 em mà mệt vkl rồi, gái bu đầy mà éo dám ăn thêm nữa!

Lol bí quyết gì đâu, quan tâm gái đúng mức và đúng lúc, hãy tỏ ra có học thức, như có lần tao nói chuyện trên xàm rồi, tao hay đọc sách buổi sáng hoặc khi nào có thời gian rảnh (tao dùng kindle đọc rất tiện), tao nói những gì tao đọc được và thường thấy gái nó hâm mộ vl ra.

Kiểu của tao nhiều khi cũng hài, vừa tối chịch nhau 2-3 phát, cười tươi như hoa, đến sáng gái nó ôm gối khóc ti tỉ, tỏ vẻ đạo đức rằng em ko muốn làm người thứ ba, em ko muốn phá hoại gia đình người khác, đấy là dấu hiệu tao cho lượn, tìm mối khác.
Chẹp, thế tức là gái nó thích mày rồi. Lượn đi cho ẻm đỡ lậm là chuẩn đấy.