Các bác có kinh nghiệm chia sẽ cho e

Chym ngan

Xàm 0 Lít
Kể mà match đc một e trên tinder. Có đi uống nước một hôm rồi e ấy có vẻ chim ưng. Làm thế nào để đưa e nó lên giường đc nhỉ? E newbie nên chưa có kinh nghiệm các bác thông cảm

Nếu mà hẹn được note 2 thì xách vài lon bia ra chỗ nào ngồi tâm sưj. Quất 2 3 lon nâng nâng rồi thì cứ quất thôi . Nếu m ở gần hoàn kiếm long biên , lên cầu đông trù. Land đi bộ ấy. Ngồi trên ấy làm vài lon. Rồi gạ gạ lân la ôm ấp ok đó

Tao mà uống vài lon bia thì có khi tao ngủ gật trc cả các bé. Ahihihi

Muốn nhẹ thì làm vài chai strongbow . Uống nhẹ nhẹ cho nó nâng nâng thì mới bắt đc mạch

E ấy lớn hơn 1 tuổi hqua gặp về có nt hỏi là có cho lái máy bay k thì ok rồi. Hqua gặp gỡ lịch thiệp e chỉ làm theo kn các bác đi trước là nhéo nhẹ má rồi thi thoảng vuốt tóc một xíu thôi. E cần một âm mưu note 2 cao kiến hơn ạ

chym ngắn thì làm ăn đéo gì, địt nó không sướng dăm 3 hôm nó lại bỏ thôi, mày đang bị nó chăn chứ chăn đéo gì nó

E ấy lớn hơn 1 tuổi hqua gặp về có nt hỏi là có cho lái máy bay k thì ok rồi. Hqua gặp gỡ lịch thiệp e chỉ làm theo kn các bác đi trước là nhéo nhẹ má rồi thi thoảng vuốt tóc một xíu thôi. E cần một âm mưu note 2 cao kiến hơn ạ
Tối mày rủ em nó đi ăn steak, rồi gọi một chai wine. Hai đứa nhâm nhi đến tầm 9h thì lái 4 bánh hoặc gọi grab đưa cả 2 đến một boutique hotel ở khu phố cổ. Thế là xong.

chym ngắn thì làm ăn đéo gì, địt nó không sướng dăm 3 hôm nó lại bỏ thôi, mày đang bị nó chăn chứ chăn đéo gì nó
T để tên vậy thôi chứ của t 17cm, m thích xem k t đo rồi gửi chi tml

Nó bật đèn rồi thì Rủ đi xf ngồi ghế sweet hôn hít sờ soạng thấy e nó phê thì mày đóng thẳng nn