Bọn Nhật bản bựa thật

Có cl mà thật. M cởi trần đi ngoài đường có khi bị gọi công an tóm vào đồn rồi nhé. Bọn nó bệnh thật nhưng đéo dám làm ngoài đường đâu

Phim trường ấy mà. Giống kiểu ịch nhau trên xe bus tàu điện ngầm ấy

Để đấy lát down .
Mà chúng mày có phim nào bạo dâm mà diễn viên ngon ngon 1 tí ko , như Aika , Nami Itoshino , Yui Hatano , Yuria Satomi , Ichinose Ameri ... chứ mấy con tao xem bạo dâm toàn con xấu mù .

Trường quay của nó rộng lắm toàn nhân viên cả
Nếu phim trường thật thì quá nể. Thấy cảnh ngoài đường, cầu vượt vân vân kia. Liệu có bác nào từng ở nhật cho cao kiến cái nhỉ, có khi nào ra đường gặp đoàn làm phim vậy thì vớ.

Tôi ở Nhật gần một năm, ngoài đường hôn nhau nó còn ngại lấy đâu ra làm như vậy. Chỉ là phim trường thôi.

Phim trường kiểu đéo gì oto cả chục cái ngoài đg chạy ầm ầm thế
Phim trường nó to cả mấy km2 nó làm cả đường phố hồ nước, thậm chí biển giả, núi nhân tạo luôn nhé, tao đi tham quan 1 lần rồi.

Để đấy lát down .
Mà chúng mày có phim nào bạo dâm mà diễn viên ngon ngon 1 tí ko , như Aika , Nami Itoshino , Yui Hatano , Yuria Satomi , Ichinose Ameri ... chứ mấy con tao xem bạo dâm toàn con xấu mù .
Tìm phim của Yua Mikami và Rei Mizuna có mấy mã bạo dâm

Phim trường kiểu đéo gì mà hậu cảnh nhưu thế kia.
Nhưng tóm lại là những thứ bệnh hoạn nhất kiểu như địt chó địt ngựa, trẻ em, bạo dâm.v.v. toàn bọn nhật hàn nghĩ ra...

Phim trường kiểu đéo gì mà hậu cảnh nhưu thế kia.
Nhưng tóm lại là những thứ bệnh hoạn nhất kiểu như địt chó địt ngựa, trẻ em, bạo dâm.v.v. toàn bọn nhật hàn nghĩ ra...
tôi đéo thích xem sex, nhưng bọn nhật đúng bệnh hoạn.

Trc trên tumblr, t vô tình theo dõi 1 nhóm sex của bọn nhật. Dm nó kinh vkl ra ấy.

Nó móc 1 tá khuyên vào lồn em gai r nó địt. Xong cả khuyên vào lỗ đít. Rồi treo ngước gái lên địt.

Nhiều em gái xinh như thiên thần luôn. Về sau tumblr có cái dịch tự động. Hoá ra là bọn nó mua những bé gái về từ nhỏ, nuôi lớn trong 1 khu riêng biệt. Cho ăn toàn đồ bổ vú, đẹp da. Rồi dc dạy dỗ để phục tùng. Nên bọn nó lớn lên chỉ biết có cặc cặc và cặc. Vú to, mông to, lồn dc thẩm mĩ cho hồng luôn. Mẹ nó.

Đủ 18t sẽ dc đem đi làm quà trong thế giới ngầm. Có vài em k đạt tiêu chí thì sẽ ở lại làm trò tiêu khiển cho bọn quan chức cấp thấp, vs quay phim để bán cho bọn sv.
Sau 25t thì các em sẽ hết thời. Sẽ bị bán đi cho bọn có nhu cầu mua vợ. Bọn mua này chủ yếu tàu khựa.

Đợt tumblr nó quét, thì nhóm này bị xoá hay đổi tên. T k tìm thấy nữa. Dm, nhìn các em nó đẹp vkl ra ấy, dạng xinh như Nancy, Sana đầy ra luôn, thế mà chỉ là tiêu khiển. Đéo biết bọn dx mang đi làm quà thì đẹp ntn nữa.

Tìm hiểu về đời sống tình dục người nhật khá thoáng, nên đéo có gì phải bàn. Lâu nay tưởng samurai thế lồn nào, mà địt mẹ thầy toàn thông đít trò mới vãi lồn :)) :)) :)) =)) =)) =)) thằng lồn nào troll kiếm nhật thì nên tìm hiểu nhé, toàn gạch cua nhé =))=))=))

Trc trên tumblr, t vô tình theo dõi 1 nhóm sex của bọn nhật. Dm nó kinh vkl ra ấy.

Nó móc 1 tá khuyên vào lồn em gai r nó địt. Xong cả khuyên vào lỗ đít. Rồi treo ngước gái lên địt.

Nhiều em gái xinh như thiên thần luôn. Về sau tumblr có cái dịch tự động. Hoá ra là bọn nó mua những bé gái về từ nhỏ, nuôi lớn trong 1 khu riêng biệt. Cho ăn toàn đồ bổ vú, đẹp da. Rồi dc dạy dỗ để phục tùng. Nên bọn nó lớn lên chỉ biết có cặc cặc và cặc. Vú to, mông to, lồn dc thẩm mĩ cho hồng luôn. Mẹ nó.

Đủ 18t sẽ dc đem đi làm quà trong thế giới ngầm. Có vài em k đạt tiêu chí thì sẽ ở lại làm trò tiêu khiển cho bọn quan chức cấp thấp, vs quay phim để bán cho bọn sv.
Sau 25t thì các em sẽ hết thời. Sẽ bị bán đi cho bọn có nhu cầu mua vợ. Bọn mua này chủ yếu tàu khựa.

Đợt tumblr nó quét, thì nhóm này bị xoá hay đổi tên. T k tìm thấy nữa. Dm, nhìn các em nó đẹp vkl ra ấy, dạng xinh như Nancy, Sana đầy ra luôn, thế mà chỉ là tiêu khiển. Đéo biết bọn dx mang đi làm quà thì đẹp ntn nữa.
Ghê vậy

Nhật văn minh mà vẫn còn nô lệ kiểu này nữa à mày