BÓC PHỐT FULL face thằng nhóc quận 9 Baddirty98 (aka LilkhanSg )chuyên gạ địt mấy em 2k3 2k2, đem clip đi bán

Nó địt toàn gái non và ngon thế kia , tau nhìn cũng thấy thích sao phải GATO , nó có tài chứ , ngay cái việc kéo đc twitter lên 50K follow thế kia là rất là có tài rồi huống chi kéo là 1 chuyện , mà thêm nữa là nó gạ địt đc mấy e đó nữa cơ . Mà thường follow Twitter thì bọn m biết rồi , trên đó chủ yếu là tình dục thôi ! Nên việc gạ cũng ko khó khi gạ 10 em thì có 7-8 e sẽ ăn đc , thậm chí mất tiền đi chơi hay gì thôi , chứ gạ mà trả tiền như chơi hàng thì nó khác nhau !
cái giọng nó bố đời và trẩu tre nghĩ có mình nó ăn đc rau non nên bố ghét bố cho lên sóng:vozvn (4):
trog khi cả tao và đầy ae xàm vẫn ăn được cơ số gái non mới bóc tem đó thôi

Sửa lần cuối:
Ngu cái lol. Có mày ngu thì có. Hiểu cái lol gì mà mở mồm ra chửi con gái nhà người ta ngu. Nó ngu mà nó địt zai trẻ được à. Nó ngu là nó địt thằng già như mày mới là ngu
Mày là thằng boy gì đấy à, free thì thằng trẻ đạp xích lô địt cũng được, có mất mẹ gì đâu

Ngu cái lol. Có mày ngu thì có. Hiểu cái lol gì mà mở mồm ra chửi con gái nhà người ta ngu. Nó ngu mà nó địt zai trẻ được à. Nó ngu là nó địt thằng già như mày mới là ngu
nó ngu chắc chứ gì nửa, mày ra mấy vùng ven sg gạ thử đi, dễ lắm, tầm tuổi mày chắc gạ đéo đc dc nên éo hiểu tâm lí mấy em,

Đm đọc cm của m đéo nhịn đc cười :))) hay vl

Dể không dể mà khó không khó nhé mấy bác, thằng này nó fit in profile. Cách nói chuyện, dress up theo kiểu bad boy. ( chắc ăn theo Binz).

Teen bây giờ nó thích kiểu này. Thật ra già mà có tiền cũng chưaxử nhiều bằng nó đâu. Đơn giản giờ teen sg cũng có dk rồi, nó mê trai trẻ cơ ( đa số).

Mấy bác già già mún quen teen cũng dễ mà, kiếm mấy thằng hotboy trường mà quen. Dẩn nó di ăn chơi đập phá bảo nó rủ bạn lên
Vừa tu nhien vừa dễ

Sửa lần cuối:
hôm bửa chăn thử con tinder 2k1 nó đòi 30 củ 1 tháng ,nó mới chịu đi đà lạt cùng rồi sau nó tâm sự cho thằng lou nào địt free béo béo xấu xấu thằng đó sinh năm 2k .
Nghe cay vậy tml :))))