BÓC PHỐT FULL face thằng nhóc quận 9 Baddirty98 (aka LilkhanSg )chuyên gạ địt mấy em 2k3 2k2, đem clip đi bán

Có đéo gì mà bóc phốt nhỉ, nó có tài thì kệ mẹ nó, thằng lồn ghen ăc tức ở à =))

:)) tao cũng xem thằng này trên twitter . có vẻ toàn địt gái non 2k mấy . lại toàn nhân trần nữa. Thằng nào ở sài gòn đập chết mẹ nó đi. :))

Đm mình địt gái dấu còn éo đk tml này lại khoe lấy chiến tích :))))

Tụi mày lại ăn chia rau cỏ k đồng đều rồi post mặt, bóc phốt các kiểu lên đây à :)) :)) :)) tao thì lạ lồn mấy tml nông dân như tụi mày, như nhau cả thôi =))=))=)) có rau thì share, k thì next nhé đồ mặt lồn

thằng nhóc hôi nách quận 9 ,gạ địt người khác xong rồi đem thông tin số điện thoại của gái bán cho những thằng chăn rau
Tên nó là Nguyễn trần trung nguyên

Face nó đây
View attachment 23167View attachment 23168

TWITTER CỦA NÓ
INSTAGRAM CỦA NÓ
ℌà ử (@lilkhansaigon) • Instagram photos and videos
AE bóc phốt thằng chuyên ăn gái non chưa đủ tuổi này lên các diễn đàn cho nó nổi tiếng nào

THẰNG NÀY TÍNH TRẨU VÀ THÍCH KHOE CHIẾN TÍCH
View attachment 23172View attachment 23174View attachment 23175View attachment 23176View attachment 23177View attachment 23178View attachment 23179View attachment 23180
hóng full clip tml nào mua của nó rồi thì up đi :vozvn (23):

Sửa lần cuối:
Nó địt toàn gái non và ngon thế kia , tau nhìn cũng thấy thích sao phải GATO , nó có tài chứ , ngay cái việc kéo đc twitter lên 50K follow thế kia là rất là có tài rồi huống chi kéo là 1 chuyện , mà thêm nữa là nó gạ địt đc mấy e đó nữa cơ . Mà thường follow Twitter thì bọn m biết rồi , trên đó chủ yếu là tình dục thôi ! Nên việc gạ cũng ko khó khi gạ 10 em thì có 7-8 e sẽ ăn đc , thậm chí mất tiền đi chơi hay gì thôi , chứ gạ mà trả tiền như chơi hàng thì nó khác nhau !