[Bí kíp thiên cổ]chăn gái Tinder chỉ áp dụng ở Việt Nam

Bị ban nick giờ đéo vào đc tinder nữa. Ae có mối sgbb giới thiệu nhé
Hay lỗi nhỉ. Tao cũng bị band mà email hỏi nó cứ trả lời là vi phạm tiêu chuẩn cộng đồng, hỏi vi phạm chỗ nào thì nó bảo ko trả lời được. Tóm lại là tôi khóa nick ông, dm nó cay.

T ở HN. Có oto nhưng nếu để đi chơi gái thì t ko lôi oto đi được vì trên xe có cam hành trình, t đi Sh có được ko. Với cả có vợ rồi thì chơi tinder được ko chúng m
Được chứ, nếu match trúng được vợ thì lại càng hay.

Cái này ở hiện tại chơi còn hiệu quả ko ấy nhỉ?

Gì chứ match trên td thấy ảo nhiều quá, mấy hôm nay t toàn match và hẹn kèo trên fbdating, thấy tỷ lệ thành công cao hơn nhiều :bad_smelly:

T mới đầu tư vài hình như avatar, vài tấm chụp du lịch châu âu, 1 clip t tự lái audi đi dạo
Về vn gái match đầy chúng mày ạ, đi cafe ăn uống hết con này con kia cũng mệt vl ra, mà toàn mấy e văn phòng , nhà thuê match là đa số, có e còn hát live cho tao xem nữa
tao nghèo hơn mày chỉ up ảnh du lịch phông bạt mấy resort ở Việt Nam thật ra là do công ty tao thuê để đi du lịch cho bọn tao, 1 hình tao chụp với con SH, 1 hình tao chụp trên tau con đồng hồ cơ orient vậy mà tụi gái nó cũng đổ ầm ầm match dễ vãi cặc :vozvn (12):

Tinder là app tìm bạn chịch. Tất cả các con "học tiếng Anh", "quan hệ nghiêm túc","No ONS, No FWB" ... đều tìm bạn chịch hết. Mấy cái đó đề phòng người quen bắt gặp thôi.
hay

chào mấy đồng dâm, thấy thớt hay quá phải dk tk để vodka cho chúng mày. Tao hỏi sao mấy con tinder nhìn xinh quá vây!!!! chúng nó sửa hết à.

T thấy đúng là cứ ghi rõ ra là tìm đc đúng đối tượng, thẳng thắn và rõ ràng cho đỡ mất time. Tuy nhiên mình cũng cần lịch sự và nói chuyện đủ duyên, t ăn đc trong 0 note.

Tao thấy tinder dễ tán bỏ mẹ. Đéo hiểu sao vào xàm toàn thấy mấy bài kiểu tìm người quen, ai var vào chưa... Chả hiểu đề làm gì. Xách dái lên mà chịch đi chứ còn dò hỏi cái mẹ gì nhỉ?

Tao Match nhiều , gặp nhiều nhưng chưa gạ địt 1 ai. Toàn làm chị em tốt. .
Quan trọng chơi ss để kết giao rồi, nhưng bực nhất là mình chủ động, đôi bên đang hăng say vui vẻ là một ngày nó im luôn. Xong bực quá cũng trách một cách lịch sự, rồi mới nói tại em bận tại em ít vào tại em xoá app,.. kiểu giống như mình cần hoặc đang đợi ban phát vậy.
Trong khi là đôi bên đang cùng mục đích, có đứa còn chủ động bàn thẳng vấn đề chịch nữa mà. Ngáo.

Tao thấy tinder dễ tán bỏ mẹ. Đéo hiểu sao vào xàm toàn thấy mấy bài kiểu tìm người quen, ai var vào chưa... Chả hiểu đề làm gì. Xách dái lên mà chịch đi chứ còn dò hỏi cái mẹ gì nhỉ?.
Check xem có lừa đảo, bê đê, booking gì ko