Bé tìm daddy

Mày lên fb sreach Trần Thị Quỳnh Diệp là ra chứ có đéo j đâu mà dẫn chứng. Nếu nó đúng là con Diệp thì tao sẵn sàng nuôi 3-40tr/ tháng k kể quà cáp đi chơi + du lịch nhé.

Đội hà tĩnh vs nghệ an ngon vl mày nhỉ. Mày sg à

Vì sao hôm nay e k thể cười như lúc a nơi này
Vì sao khi xưa e đã nói k cần a.

Hom nay lại tăng độ khó là ưu tiên Ben lây à. Mấy anh chú bác đi tôi yêu ta hay vin phát thì dẹp đi nhé :v

Thi thoảng mới có bông hoa dại, chúng mày cứ phải um lên nhỉ

T chỉ có H2 thôi , không có cơ hội rồi

Sửa lần cuối:
Chủ tịch vất vả quá ! sao ko sai mấy cu em nó làm :(
đưa nó cầm con điện thoại có nick xamvn thì lộ mẹ thân phận. Với cả cu em nó phải cầm ô với lái xe. Bảo nó bê vác nặng tao còn không dám sai. Lần trước nhờ nó vác mấy thùng hàng, xong nó kêu run tay không lái được xe, tao ngồi sau đái ra quần.

đưa nó cầm con điện thoại có nick xamvn thì lộ mẹ thân phận. Với cả cu em nó phải cầm ô với lái xe. Bảo nó bê vác nặng tao còn không dám sai. Lần trước nhờ nó vác mấy thùng hàng, xong nó kêu run tay không lái được xe, tao ngồi sau đái ra quần.
Đấy chủ tịch tận tâm tận tình với đàn em thế ! mưa gió vất vả chủ tịch đứng chụp hình quá ! mà sao chủ tịch ko cầm con vơ tu hay ai phôn mười một bờ rồ mắc để chụp up lên ai lại cầm có samsung em nó lại chê ko cho sét up :(

@ALau Địt mẹ, chủ tịch đuổi thanegf đó đi, thuê e lái cho. Be evaif thùng hàng đã kêu vậy, thế đến lúc đêm hôm trueocs nó địt vợ nó chân run, hôm sau nó đạp nhầm ga vs phanh thì chủ tịch ăn lồn.

a quen biết với cả thằng alau, cả thằng manh thuong, cả gia cat tien sinh... nói chung là quan hệ rộng trên xam thì có hạ giá cho a xuống đi grab ko bé...
.... nhà méo thiếu cái xe nào nhưng đi ngoại tình ko biết bảo thằng tài xế nào chạy... có 5 thằng tài xế thì người của vợ a hết cả 5
:vozvn (23):

Đấy chủ tịch tận tâm tận tình với đàn em thế ! mưa gió vất vả chủ tịch đứng chụp hình quá ! mà sao chủ tịch ko cầm con vơ tu hay ai phôn mười một bờ rồ mắc để chụp up lên ai lại cầm có samsung em nó lại chê ko cho sét up :(
con vơ tu của tao chỉ có nghe gọi thôi, không vào xamvn được. Tao có đủ combo Hải Dớ nhưng sau vụ phốt Hải dớ tao phải cất đi rồi.

@ALau Địt mẹ, chủ tịch đuổi thanegf đó đi, thuê e lái cho. Be evaif thùng hàng đã kêu vậy, thế đến lúc đêm hôm trueocs nó địt vợ nó chân run, hôm sau nó đạp nhầm ga vs phanh thì chủ tịch ăn lồn.

Mày khỏe quá, sợ mày lái xe đưa tao ra chỗ đồng không mông quạnh rồi thịt thì tao ăn gà khỏa thân à?

Sáng sớm mưa gió, tao phải vòng ra đít xe để chụp con ben lỳ cho cháu nó xem.
đm giờ vẫn còn dùng con ss cùi bắp lày, đọc stk t ck cho 50tr mà mua con ích ét mắc mà dùng

con vơ tu của tao chỉ có nghe gọi thôi, không vào xamvn được. Tao có đủ combo Hải Dớ nhưng sau vụ phốt Hải dớ tao phải cất đi rồi.

Mày khỏe quá, sợ mày lái xe đưa tao ra chỗ đồng không mông quạnh rồi thịt thì tao ăn gà khỏa thân à?
Em đưa chủ tịch đi ăn gái khoả thân chứ ăn gà khoả thân làm gì :vozvn (19)::smile:::xamvl17::::xamvl3::