Bé đào bán chuyên 500k

Gamasung2019

Trẩu tre
Nay cuối tuần mình set kèo bé đào gặp bé thấy bé quá dễ thương , xinh hơn trong hình nữa giờ viết rp lại nhớ bé nữa rồi chắc phải gặp bé quai quài luôn
Face: 10/10 bé nhìn xinh hơn trong hình đó nha
V1 86
V2 68
V3 trên 100. Đây là điểm mạnh của bé
V4 rất khít nha. Vét phê luôn
Xin share vs pro

Nay cuối tuần mình set kèo bé đào gặp bé thấy bé quá dễ thương , xinh hơn trong hình nữa giờ viết rp lại nhớ bé nữa rồi chắc phải gặp bé quai quài luôn
V1 86
V2 68
đã vodka :d cho xin info nha :d

Chichxagiao2020

Trẩu tre
V1 86
V2 68
Hộp tao tt cái

Oppa Tuấn

Thanh niên hoi
Mày bị bệnh ko 10/10 với 20/20 nó khác nhau chỗ nào, chẳng qua thang điểm nó khác nhau. Hay ngày xưa thầy dạy toán mày bị chết nên mày bỏ học
Thang điểm khác nhau quyết định đến chất lượng đánh giá đấy bác

plukos

Già làng
Thang điểm khác nhau quyết định đến chất lượng đánh giá đấy bác
Rồi lại thêm 1 đưa, giờ 10/10 với 100/100 tỉ lệ nó khác nhau chỗ nào mà lại quyết định đến chất lượng ở đây :vozvn (7): :vozvn (7):

Oppa Tuấn

Thanh niên hoi
Rồi lại thêm 1 đưa, giờ 10/10 với 100/100 tỉ lệ nó khác nhau chỗ nào mà lại quyết định đến chất lượng ở đây :vozvn (7): :vozvn (7):
Bây h tôi hỏi bác có 2 bài kiểm tra, 1 bài 10 câu thang điểm 10, 1 bài 100 câu thang điểm 100. Giả sử độ khó như nhau, theo bác làm bài nào vất vả hơn?

plukos

Già làng
Bây h tôi hỏi bác có 2 bài kiểm tra, 1 bài 10 câu thang điểm 10, 1 bài 100 câu thang điểm 100. Giả sử độ khó như nhau, theo bác làm bài nào vất vả hơn?
Nói vậy thì tao cũng bó tay. Tao đang nói đạt điểm tuyệt đối mày ạ. Đọc cmt ở trên đi, thằng A kêu tuyệt đối 10/10, thằng B so sánh của nó 20/20, ý là thằng B kêu ngon hơn. Trong lúc ai cũng đạt tuyệt đối, vậy thì khác nhau ở đâu, nên tao mới kêu là thằng B ngu toán. Thang điểm nào đi nữa mà điểm tuyệt đối thì nó sẽ bằng nhau

Joker69

Trẩu tre
V1 86
V2 68
cho tao info voi. thx may

anhdauchideptrai

Thanh niên hoi
Nói vậy thì tao cũng bó tay. Tao đang nói đạt điểm tuyệt đối mày ạ. Đọc cmt ở trên đi, thằng A kêu tuyệt đối 10/10, thằng B so sánh của nó 20/20, ý là thằng B kêu ngon hơn. Trong lúc ai cũng đạt tuyệt đối, vậy thì khác nhau ở đâu, nên tao mới kêu là thằng B ngu toán. Thang điểm nào đi nữa mà điểm tuyệt đối thì nó sẽ bằng nhau
hay lắm tml hít hột le da.xanh