Bàn về liếm lỗ đít

Bình thường.
Hồi xưa tao cũng thấy trò này tởm vl, tđn hôm đi Oasis massage gặp trúng em mông mẩy da mịn bím hồng dâm vkl. Vào bài ai cũng như ai, đến đoạn em nó ngồi lên ngực tao quay ngược lại BJ, một lúc lại dreep throat nhấp nhổm, dí bướm vào mặt tao + bắt đầu mở máy rên nhẹ kiểu jav. Lúc đấy kích thích vl thế là t 69 thôi, bím thơm hồng đéo thể cưỡng lại được :still_dreaming:
Xong lúc sau sướng quá t bảo e nó liếm đít đi xem có gì tê. E nó vẫn nhấp nhổm bím hồng ư ử rồi cũng liếm. Địt cụ thề chúng mày tao co rúm cả người vì lần đầu đéo quen :)) cơ mà cũng sướng thật :)) tao vét nhiệt hơn e nó cũng rên jav hơn bú mút nhanh hơn, xong ngồi mẹ lên mặt tao facesitting đm :vozvn (15): e nó quay lại thỏ thẻ bú hết em đi anh :ops: tao nhìn quả mông trắng da mịn hẩy lên hẩy xuống với giọng dâm tà đấy mà thần dâm nhập, cuồng dâm lên bú mút tất thật, đéo kịp nhận thức đang bú cái gì :)) hóa ra lỗ đít gái ngon cũng đéo có mùi gì, thần dâm nhập vào thì trước sau như một mút thấy thơm hết =)) chúng mày hôm nào nên thử đi, kích dâm vkl mà cảm giác khá hay đấy :sweet_kiss:
À điều kiện con méng phải sạch + ngon nhé. Mấy quả rau mùi thì bố thề đéo dám tưởng tượng :too_sad:
Cũng gọi là may mắn ha đồng dâm, mút lồn thúi xong qua đít thúi nữa chắc tiêu

Ko biết các thánh ở đây thì sao, chứ riêng tao gặp bướm ngon thơm mà ko vét thì uổng lắm( người yêu thôi nha, rau cỏ 4, bố thua). Bạn gái hiện tại nó chiều ghê lắm. Nó wc sâu Vl , phê chịu đéo nổi. Mà cũng yêu chiều nó, nó nói thôi a. Mình thì kiểu có qua có lại. Liếm đít nó ( sau khi 2 đứa vs). Giờ chịchp nó khoái đc wwc hơn cả chịch.:feel_good:

Rảnh rỗi ngồi chia sẻ vậy, cũng có nhiều người hưởng ứng rồi đây, ai thấy dơ đừng có đọc nhé
Tao sẽ nói về mình đi liếm đít đối phương trước.
Đầu tiên đối tượng thích hợp nhất chính là người yêu hoặc vợ, lúc cả hai quấn vào nhau trong những màn dạo đầu đẩy cảm xúc đi cao trào rồi, khi chúng mày đã hôn khắp người nó rồi, việc còn lại là vét máng hoặc liếm đít nữa thôi, tùy vào sở thích, hãy nhớ hãy chắc chắn là chúng mày thích làm điều này trước khi làm, vì ko phải tự dưng có thằng làm có thằng chê dơ.
Khi mày liếm đít nó : thực ra chả có mùi vị cặc gì đâu, đít nó còn thơm hơn lồn ấy, về cơ bản Đít dễ vệ sinh hơn lồn nhiều, lồn thối thì còn gặp chứ đít chả ai để thúi hoắc cả, trừ khi đi ỉa ko rửa, liếm vô chả khác mẹ gì mày liếm mút ngón tay, thật, nhưng đối phương sẽ có cảm giác đê mê nhột nhột kích thích cực kì, sẽ đưa màn dạo đầu lên cao hơn. Về tâm lí thì nó sẽ khiến đối phương cảm thấy đc trân trọng và chiều chuộng, từ đó mày sẽ đề xuất nó liếm ngược lại cho mày, tất nhiên m cũng cần vệ sinh kĩ càng, từ đó cả 2 hiểu và yêu nhau nhiều hơn, sẽ dẫn đến các cuộc làm tình hardcore hơn, còn thằng nào chưa liếm đít thì t nghĩ cs tình dục của nó quá nhạt nhẽo

Tao trc chơi em gái Hải Phòng, em nó liếm nhiệt vcl, lúc tao về lại ĐN có nt hỏi em nó có thấy dơ ko, em nó bảo lúc đó nứng quá nên ko thấy dơ. Chung quy là bản năng thôi

Rảnh rỗi ngồi chia sẻ vậy, cũng có nhiều người hưởng ứng rồi đây, ai thấy dơ đừng có đọc nhé
Tao sẽ nói về mình đi liếm đít đối phương trước.
Đầu tiên đối tượng thích hợp nhất chính là người yêu hoặc vợ, lúc cả hai quấn vào nhau trong những màn dạo đầu đẩy cảm xúc đi cao trào rồi, khi chúng mày đã hôn khắp người nó rồi, việc còn lại là vét máng hoặc liếm đít nữa thôi, tùy vào sở thích, hãy nhớ hãy chắc chắn là chúng mày thích làm điều này trước khi làm, vì ko phải tự dưng có thằng làm có thằng chê dơ.
Khi mày liếm đít nó : thực ra chả có mùi vị cặc gì đâu, đít nó còn thơm hơn lồn ấy, về cơ bản Đít dễ vệ sinh hơn lồn nhiều, lồn thối thì còn gặp chứ đít chả ai để thúi hoắc cả, trừ khi đi ỉa ko rửa, liếm vô chả khác mẹ gì mày liếm mút ngón tay, thật, nhưng đối phương sẽ có cảm giác đê mê nhột nhột kích thích cực kì, sẽ đưa màn dạo đầu lên cao hơn. Về tâm lí thì nó sẽ khiến đối phương cảm thấy đc trân trọng và chiều chuộng, từ đó mày sẽ đề xuất nó liếm ngược lại cho mày, tất nhiên m cũng cần vệ sinh kĩ càng, từ đó cả 2 hiểu và yêu nhau nhiều hơn, sẽ dẫn đến các cuộc làm tình hardcore hơn, còn thằng nào chưa liếm đít thì t nghĩ cs tình dục của nó quá nhạt nhẽo
Tình dục là phải dơ, tình dục là phải bẩn.

Tao cũng được các em liếm lỗ tít nhiều lần rồi
Sướng vkl ra ý. Đéo biết tả thế nào. Sướng tê hết cả người
Đâm ra giờ thành nghiện. Mà kiếm đc em liếm lỗ tít giờ cũng khó quá. oài.
Còn chiều ngược lại thì tao đéo biết nhé. Tao đéo bao giờ làm kkkk

Tao cũng được các em liếm lỗ tít nhiều lần rồi
Sướng vkl ra ý. Đéo biết tả thế nào. Sướng tê hết cả người
Đâm ra giờ thành nghiện. Mà kiếm đc em liếm lỗ tít giờ cũng khó quá. oài.
Còn chiều ngược lại thì tao đéo biết nhé. Tao đéo bao giờ làm kkkk
đi massa lần nào cũng chỉ chăm chăm được WC thôi, nghiện đéo bỏ được :vozvn (19):

còn 4` thì đa phần ko chịu wc nên AE khó lựa

Giọng ca "Vì tôi quá nghèo" đã dạy tụi bây rất nhiều rồi.
Trong TD, càng dâm, càng dơ, càng mạnh bạo càng sướng. Quá sạch, quá kỹ, quá đề phòng sẽ ko sướng.
Vợ chồng yêu thương nhau trước khi quan hệ dặn dò nhau vệ sinh sạch sẽ thì hạn chế thấp nhất dơ bẩn.

Sửa lần cuối:
Đít tao có khi sạch hơn lol bọn gái ngành nhiều.
Tao đi ỉa ko bjo dùng giấy. Tao xịt rửa nên nó sạch vkl luôn
Nhiều thằng chỉ chùi. Bẩn bỏ mẹ.
Tao nhớ lần đi chị trâm anh ở kim ngưu.
Chị bảo nhiều ông đi check bảo rửa ráy rồi. Mà lúc địt. Chim vẫn còn dính bựa trắng. Xog đi ỉa. Rồi ngồi lên giường. Vẫn dính vàng vàng của shit. Thế mà đòi chị ý liếm đít với buồi. Vkl mấy thanh niên ở bẩn.

Tao chưa liếm ai nhưng cũng thích được liếm. Mỗi liếm dái là tao đéo chịu được, buồn bỏ mẹ ra.

Sạch đẹp mới bú chữ trĩ bú làm j tml :feel_good: Cái loz tụi con g cũng dung để đái đó, m bú có thấy khai ko:feel_good: nó rửa sạch sẽ r thì đéo có mùi j hết nhé tml

Tao thấy trò này kinh nên ko làm bao h , đi massage 1 lần nó bú nhưng thấy nhột lắm

xem sex ít thôi. không phải con nào cũng bú lồn được và đít cũng thế. phải tự tay mình rửa rồi mới liếm

hồi xưa lúc dạo đầu tao liếm bồ tao nhiều, hầu như lần nào cũng có, giờ thành vợ tao rồi tao đéo liếm nữa :))

hồi xưa lúc dạo đầu tao liếm bồ tao nhiều, hầu như lần nào cũng có, giờ thành vợ tao rồi tao đéo liếm nữa :))
Liếm nhiều quá nên vợ không sướng nữa hả mày. Vợ có liếm cho mày không :vozvn (4):