Bạn tướng ốm hay tướng mập mời up lá số ??

Đàn bà mà dính cô quả lẫn hông loan ở mênh là mệt rồi.rồi thân mênh đồng cung mà ăn triệt nữa haizzz. Đời được cái mất cái
Tình duyên thì lận đận thật đấy bác. Em chắc phải cưới muộn mới êm

Tình duyên thì lận đận thật đấy bác. Em chắc phải cưới muộn mới êm
hahaaa, nhìn cung phu mày thì càng cấm càng cưới, cưới bất ngờ , mà mày chỉ cưới đại gia chứ đéo thèm cưới linh tinh đâu , cơ mà ,,,,,,,,,,,,,,, muốn biết thì inb tao xem tư vi tron đời

hahaaa, nhìn cung phu mày thì càng cấm càng cưới, cưới bất ngờ , mà mày chỉ cưới đại gia chứ đéo thèm cưới linh tinh đâu , cơ mà ,,,,,,,,,,,,,,, muốn biết thì inb tao xem tư vi tron đời
Haha số em cũng chưa quen thằng nào vớ vẩn. Để tối hoặc mai em ib bác nhé, giờ em đang hơi bận :vozvn (23): :vozvn (23):

Xin nhờ các bác coi giùm cung phu với ạ, có bà vừa phán em ít nhất 2 đời chồng đau lòng quá ạ

Xin nhờ các bác coi giùm cung phu với ạ, có bà vừa phán em ít nhất 2 đời chồng đau lòng quá ạ
T dân nghiệp dư thôi: mệnh đào hoa, cung phu hồng loan lại gặp triệt thì cũng hơi mệt đấy. Mấy đời chồng thì chắc k đến đâu ><

T dân nghiệp dư thôi: mệnh đào hoa, cung phu hồng loan lại gặp triệt thì cũng hơi mệt đấy. Mấy đời chồng thì chắc k đến đâu ><
Ý m là đường yêu đương của t mệt mỏi lắm đúng không m?

Che cái lol. Mày sinh ngay 13 tháng giêng năm mậu dần. Sinh giờ hợi. Thân cư phu. Che làm gì khi thầy biết an sao :))

Lá này đắc 2 vòng tam luân. Năm ơ thế tam hơp thân tý thìn là may mắn. Nhưng tao k thích lắm. Vì đàn bà kỵ nhất hồng không cô quả. Lại thiên di kỵ nhất kiếp không lâm vào..cự môn là ám tinh cũng là sao đào hoa . Lại ăn vòng đào không sát đi với hóa quyền nên lời nói mày với cánh mày râu có chút trọng lượng. Song lộc ở ngã cung nên số mày k nghèo đâu. Còn xem sao thì inb tao

Lá này đắc 2 vòng tam luân. Năm ơ thế tam hơp thân tý thìn là may mắn. Nhưng tao k thích lắm. Vì đàn bà kỵ nhất hồng không cô quả. Lại thiên di kỵ nhất kiếp không lâm vào..cự môn là ám tinh cũng là sao đào hoa . Lại ăn vòng đào không sát đi với hóa quyền nên lời nói mày với cánh mày râu có chút trọng lượng. Song lộc ở ngã cung nên số mày k nghèo đâu. Còn xem sao thì inb tao
Dạ vâng em ib ạ

Mệnh này thì cũng biết làm ăn kinh doanh, phải cái hay gặp chn liên đến công đường quan phủ. Hay thay đổi cv, đầu óc tháo vát miệng lưỡi tốt. Nhưng cũng dễ đi xa lắm
tao nghĩ mênh này thẳng tính, khó tính , đôi lúc còn bốc phét cơ