Anh em nào của Xamvn đây - sang Dr Xam khám xem

Tính Phong

Phóng viên thường trú tại Xamvn
Vài tháng trc t có match phải 1 zai hơn t 2t. T cũng là 1 con chọn lọc vcl luôn đấy chứ ko phải vuốt bừa vuốt bãi
:))
2712
Nói qua về anh này thì bio ko có gì đặc biệt, đc cái cao 1m8 và mặt xinh tóc đẹp là được rồi.

Lúc bắt chuyện cũng ko có gì ấn tượng mấy, nhưng vài tiếng sau nói chuyện qua lại thì t bị hớp cmn hồn luôn ạ. Tâm sự đủ thứ chuyện trên đời cả phòng the nhạy cảm
=))), ông kể hết chuyện tình cũ tình mới tình dở dang cho t nghe
:)) hôm đầu tiên nói chuyện đến 5h sáng thì cm phải hiểu là thú vị thế nào.

Do t có việc ở quê (nhà t cách HN 40km), chưa lên HN nên chưa gặp đc nhau. Chính vì cảm giác đối phương cũng khá tử tế, đ như mấy thằng mới nói đc 15p đòi gặp mà bảo bận thì có mà mất hút luôn. T tin là cuộc đời thương t, cho t gặp người tốt.

Và thế rồi, chục ngày sau t lên HN. Sửa soạn xinh đẹp đi gặp trai xinh, hôm đấy hẹn đi xem phim. Mà xem muộn vl, xem xong cũng phải đến 12h đêm cmnr. Buổi gặp hôm đấy quá ngọt đi
:)) kiểu cảm giác ÔI MÌNH TÌM ĐƯỢC CHÂN ÁI RỒI.

T cứ ngỡ thế cho đến buổi gặp thứ 2, buổi tối hôm đó đi chơi. Đang đi thì mưa to, ổng đưa t về
:) và cái ngu của t là cõng rắn về nhà. Ban đầu cute lắm, bảo thèm ăn mì nên t làm cho ăn. Ăn xong ngoan ngoãn ngồi xem youtube, trời nó đ tạnh mưa cm ạ nên ổng ngồi nhà t đến 2h sáng cmnl. T mới bảo "thôi ở lại mai về cũng đc". Đm lúc đấy t nghĩ quá lắm là 2 đứa ôm nhau ngủ là cùng, ai ngờ nó bệnh vcl. Vồ vập vào t, như chết đói chết khát. Lúc đầu t cũng chống cự (lâu đấy) xong về sau thấy đéo ổn rồi, nên thôi t kệ. T cũng thỏa thuận luôn là nếu lần làm tình thì sẽ là ons. Đm nó đồng ý và còn sủa:" Em ko yêu anh à ?" Hi, yêu thì cho địt à ?? Hay gì ??

Anh zai này tập gym, nặng gấp 2 lần t
:) cơ bắp cuồn cuộn. T nghĩ bụng thôi thịt zai thơm zai ngon thì cũng bõ. Ai ngờ đến lúc tao sờ chim nó, cm biết ko ?? Đm thắc mắc vl, t mới hỏi "ủa chứ anh đã lên chưa ?" Nó bảo "rồi on top đi em" ... cm hiểu ko ? Ôi chim nó bé như cái ngón trỏ luôn ấy
=))) đm thôi chán đéo chịu đc, chả nhẽ bảo "chim mày bé vl bà bị địt thế này đéo bõ" xong kéo quần cút nó về ?? Nghĩ mà chán ngán đến tận cổ. Trông thì rõ già đời nhưng t thề kinh nghiệm của nó bằng cái chim nó thôi
:) và hôm ấy t làm nó bay lên tận nóc nhà, còn mặt t thì nản vl vì t rất khó để high nếu ko đúng cách mà thật sự là cũng bị buồn bực vì nhìn lầm người :(( làm thịt từ 3h sáng đến 6h sáng hsau, nó mệt quá ngủ đến trưa rồi cút hẳn khỏi cuộc đời t.

Qua đây, thật lòng khẳng định rằng đéo thể tin và đánh giá đc 1 thằng nào qua miệng lưỡi, dung mạo của nó. M nghĩ nó tốt ? Đéo, đấy chỉ là chiêu thức gạ tình thôi, ko sớm thì muộn
:) dù bảo ons và biết nó tệ vch đấy mà chs t vẫn khó quên quá cm ạ
:) mong các m đừng mù quáng, tin người như t
:) chúc sớm tìm đc real love
:))) mãi yêuuu

Edit: Đùa
=))) tao đéo nói chê bai gì dân gym cm nhé, xồn xồn lên mệt vô cùng. Thằng nào tập cứ tập, hàng chúng m t có check đc đéo đâu mà phải giải thích làm cl gì ?? Khi nào tao bảo LŨ TẬP GYM TOÀN CHIM BÉ thì hẵng nhảy vào vả vào mặt taooo, ok chưa nào ???
Đây là câu chuyện có thật, vì nó cũng đặc biệt nên t kể. Đọc hay ko tùy cm, đừng vào post của t thể hiện hay văn vở, mệt vô cùng tổ quốc ta ơi :(((

Khó quên vì nó nc hợp (dù có vẻ như chỉ để đc tụt quần) hay vì to cao đẹp bụng 6 múi (đờ mờ nói nó mà thấy mình giờ mất dáng quá) hay vì chim nó bé bằng ngón trỏ (really? Vừa nhìn lại ngón trỏ của mình, hay tại tay mình nhỏ so với trung bình?)

Tao vẫn thường hoài nghi về khả năng đánh giá kích thước của bọn con gái (kể cả trai) nên đéo tin lắm.

Chym bé do di truyền rồi, còn tập gym ko nạp đủ chất ko cuơng được cứng vì thiếu máu.

Hôm tao bảo mấy thằng tập gym mà ko cần bằng giữa sức bền và sức mạnh thì ysl vãi nồn rồi mà. Mấy tml còn quay ra chửi tao, giờ có đứa nói cho chúng mày rồi đấy. Muốn địt khoẻ phải tập sức bền, tập thở, tập co thắt cơ đít. Nghe chưa.

Thứ gì sáng loáng chưa chắc là kim cương. Có những người chỉ giỏi làm không giỏi nói, và có những thằng chỉ giỏi nói không giỏi làm như thằng mà em gặp

cứ kiểu quảng cáo ngầm "giỏi lắm đấy, kinh lắm đấy" là toàn thùng rỗng kêu to hihihi

Này là gái à
Vậy mà trước giờ tao cứ tưởng mày là thằng đực nào đấy