Ai đã chịch e gái, chị gái ruột chưa?

tí nữa t gây ra tội lỗi lớn, tối hôm qua e gái t bị ốm nên t phải ngủ chung phòng vs nó, nó ngủ trên giường t ngủ dưới nền nhà, thế đéo nào t khát nước nên đi ra bếp uống nước roy quay lại phòng, t thấy cặp mông trắng nõn phập phù dưới quần ngủ, t chịu k nỗi nên lên giường ngủ chung roy sờ mó, bú bóp các kiểu, đến lúc đút vào thì sợ vl nên k dám, sáng ra gặp nó thấy nó cứ ngại ngại, bt tự nhiên vl, k bít e gái t bít chuyện tối qua ko?
xem nhiều jav, đọc nhiều chuyện sex quá rồi bỏ đi mà làm người tml nhé

Đụ má, vote ban nhá. Bệnh hoạn đéo chịu được rồi, nhân cách suy đồi vl.

Thứ bệnh hoạn này mà mấy thằng bây cmt nhiều thế, 12 trang, chắc cũng nhiều thằng có thú này lắm đây :boss:

các bạn xem sex với hentai ít thôi, tắt máy đi làm cái gì có ích đi .... địt bố mấy thằng thú vật hoang tưởng

Tao thích thể loại loạn luân đời thực kiểu này đấy mà m nói thật hay chém thế,cố gắng ghi âm hay clip gì đi cho thuyết phục chứ

Đấy bạn lại nhầm nhọt đối tượng cmnr,chúc bạn may mắn lần sau nhé, à ko quên chúc phải thật ngon chym :))
thôi bạn ạ, bạn đừng nói vậy tôi chạnh lòng. Tôi chỉ muốn xem dú bướm bạn đặng quay tay cho sản khoái tinh thần để chạy xe ôm kiếm sống, mà bạ nói vậy tôi muốn đột quỵ quá.

thôi bạn ạ, bạn đừng nói vậy tôi chạnh lòng. Tôi chỉ muốn xem dú bướm bạn đặng quay tay cho sản khoái tinh thần để chạy xe ôm kiếm sống, mà bạ nói vậy tôi muốn đột quỵ quá.
Tôi thấy trên đây cũng có cơ số ảnh ọt ngon để bạn quay rồi ấy chứ sao phải chạnh lòng mần chi, tôi đâu có xôi và thịt đâu mà show :v

Tôi thấy trên đây cũng có cơ số ảnh ọt ngon để bạn quay rồi ấy chứ sao phải chạnh lòng mần chi, tôi đâu có xôi và thịt đâu mà show :v
người ta thích ăn thịt, tôi thích gặm xương. Chỗ đó mới ngọt vì có tuỷ. Còn ảnh ọt qua phô tô sốp nó không thật là cái chính, sau nữa, tôi cảm xúc hơn vì người thật việc thật. Đời tôi chưa nghe gại Huệ rên bao chừ nên cụng tò mò lặm.

người ta thích ăn thịt, tôi thích gặm xương. Chỗ đó mới ngọt vì có tuỷ. Còn ảnh ọt qua phô tô sốp nó không thật là cái chính, sau nữa, tôi cảm xúc hơn vì người thật việc thật. Đời tôi chưa nghe gại Huệ rên bao chừ nên cụng tò mò lặm.
Gái Huệ thì cụng chị là mô tê răng rứa thôi cỏ chi mô mà ham hố ghê rứa:)))