Ai đã chịch e gái, chị gái ruột chưa?

Tao thì hồi cấp 3 đã sờ soạng bà chị họ của tao đến nát cả lồn ra rồi.chỉ còn thiếu nước chịch nó luôn thôi (nó ít tuổi hơn tao) giờ nó lấy chồng có con và tao cũng đã có vợ.thỉnh thoảng tưởng tượng lại vẫn thấy thích và thực sự bây giờ trong đầu luôn có ý nghĩ là rủ bà í làm cái

tôi nói thật vs các bố cứ chửi bởi này nọ kêu thú tính các kiểu, xin lỗi các ô chứ các ô ở trong hoàn cảnh đó mới hiểu được ạ, déo phải vì vú vì lồn mà là vì tình cảm nhé, ai tôi déo biết chứ tôi với em họ đến với nhau vì tình cảm tình yêu thật lòng nhé yêu nhau 6 tháng tôi mới xoạc nó, còn mấy ô kiểu thèn muốn ham muốn chịch thì thôi tôi xin phép déo thèm nói luôn :))))

Đm, thật ra do tâm lý đc ăn TRÁI CẤM LOẠN LUÂN, bao giờ cx ngon Vcl, giống như đc ăn thật, đàng hoàng... thì chả có cảm giác gì ngon đến vậy, nhg cùng món đấy lúc ăn vụng sao lại ngon đến vậy ?! Càng cấm đoán, càng tò mò và háo hức muốn ăn...thì lúc đc ăn càng thấy ngon, Loạn Luân cx na ná như này mà thôi, nhé các mày...

Đm, thật ra do tâm lý đc ăn TRÁI CẤM LOẠN LUÂN, bao giờ cx ngon Vcl, giống như đc ăn thật, đàng hoàng... thì chả có cảm giác gì ngon đến vậy, nhg cùng món đấy lúc ăn vụng sao lại ngon đến vậy ?! Càng cấm đoán, càng tò mò và háo hức muốn ăn...thì lúc đc ăn càng thấy ngon, Loạn Luân cx na ná như này mà thôi, nhé các mày...
có cl :v ăn xong thì ngon giờ ko yêu nữa thấy tởm vkl nhé m, t đây trước xoạc nhau vs em nó như gà giờ nhìn thấy em nó còn ngại, nghĩ lại thấy tởm vkl ra đây

có cl :v ăn xong thì ngon giờ ko yêu nữa thấy tởm vkl nhé m, t đây trước xoạc nhau vs em nó như gà giờ nhìn thấy em nó còn ngại, nghĩ lại thấy tởm vkl ra đây
Địt cụ mày sao mày tiêu chuẩn kép thế, mồm thì hô tởm nhưng vẫn thỉnh thoảng lên địt 2-3 hôm?

Địt cụ mày sao mày tiêu chuẩn kép thế, mồm thì hô tởm nhưng vẫn thỉnh thoảng lên địt 2-3 hôm?
t nói rõ rồi m déo đọc xong chửi cái lồn:))), đọc rõ dùm tao cái nhé t bảo lúc còn yêu thì chén thấy ngon nhưng xong rồi thì thấy tởm nhé chứ tao déo bảo 2 lời như loại m. nói ok

t nói rõ rồi m déo đọc xong chửi cái lồn gì :))), đọc rõ dùm tao cái nhé t bảo lúc còn yêu thì chén thấy ngon nhưng xong rồi thì thấy tởm nhé chứ tao déo bảo 2 lời như loại m. nói ok
Thằng kia nó hỏi giờ còn địt không, mày vẫn bảo thỉnh thoảng còn gì.
Nói chung như mày thì bình thường, vì F4 rồi, không chỉ địt mà còn có thể cưới nhau, pháp luật không cấm.

Mày dừng ngay cái ý định điên rồ lại đi còn kịp. Thịt nó xong rồi mày sẽ hối hận cả đời nếu mày vẫn là 1 thằng người. Thú thì thôi đéo tính

Thằng kia nó hỏi giờ còn địt không, mày vẫn bảo thỉnh thoảng còn gì.
Nói chung như mày thì bình thường, vì F4 rồi, không chỉ địt mà còn có thể cưới nhau, pháp luật không cấm.
à giờ thì ko nhé, 1 năm nó lên chơi với t 1 lần 2-3 ngày nếu hứng thì 2 ae uống rượu say thì có làm 1 phát rồi thôi còn ko thích thì uống rượu tâm sự rồi về ôm nhau ngủ, giờ t cũng hạn chế tiếp xúc với em nó sợ ko giữ mình đc

Tao vào xàm này đọc, xem là để giải trí cho vui thôi Còn chuyện của thằng chủ thớt nó kể với e gái nó như thế nào đấy là việc của cá nhân nó . Tml nào thích thì đọc ko thích đi ra . Chứ đừng nói nó như này như kia . Phán cứ như thánh.Mà đã là thánh thì chui vào xàm này làm lồn

Hồi cấp 2 tao cũng đã từng nhiều lần oral sex với con em họ (hơn tao 7 tuổi) cũng sướng vcl nhưng 2 ae ko dám chịch :)))

Gia môn bất hạnh
Tao vào xàm này đọc, xem là để giải trí cho vui thôi Còn chuyện của thằng chủ thớt nó kể với e gái nó như thế nào đấy là việc của cá nhân nó . Tml nào thích thì đọc ko thích đi ra . Chứ đừng nói nó như này như kia . Phán cứ như thánh.Mà đã là thánh thì chui vào xàm này làm lồn gì
Tml beiner và 1 số Tml lên đây, nói giọng kinh tởm này nọ... nên đọc kỹ Tml Huyhung nguyen nội dung nó viết, tao nghĩ đây là nó viết theo cảm nhận của nó, viết theo suy nghĩ thực của nó, chứ không fai ta đây ĐẠO ĐỨC, DẠY ĐỜI...như những Tml DẨM LOZ, nhé./.

Tml beiner và 1 số Tml lên đây, nói giọng kinh tởm này nọ... nên đọc kỹ Tml Huyhung nguyen nội dung nó viết, tao nghĩ đây là nó viết theo cảm nhận của nó, viết theo suy nghĩ thực của nó, chứ không fai ta đây ĐẠO ĐỨC, DẠY ĐỜI...như những Tml DẨM LOZ, nhé./.
Mỗi thằng 1 suy nghĩ, hướng suy nghĩ của mày đéo trùng với tao nên mày ẳng cái lồn à?

Đụ mẹ bởi tao nói ông bà khuyên "Cái nào ăn thì ăn, cái nào cúng thì cúng" là đéo có sai, gia môn bất hạnh vcl, đến khi nhìn lại mình sau này lớn lên rồi em ruột mình nó bị tâm lý các kiểu rồi mình thì lương tâm dằn vặt, đã là con người thì phần con vừa vừa thôi, át mẹ nó cả phần người thế này ai mà cũng giống như mày thì đến cái Diễn đàn này cũng đã đéo mà có cho mày viết bài nữa chứ chưa nói đến Công nghệ hay Internet...