Ai có thông tin em vy bạn tml k :))

Ai có thông tin em vy bạn tml ( thái mỹ linh) k :)) hay đi du lịch malay sing thai 1 mk :))) ...
Đây luôn bố ! Chắc phải tầm đại gia địa ốc mới lật kèo được. Hy vọng vào mỗi anh Nhật Quân của Novaland mới thọc gậy được !

Con này dạo này nó sửa ng nh quá nhìn lại thấy ghê ghê cằm nhon hoắt mũi nhọn hoắt giả giả tn ấy :)))

Tao mà đẹp nbiw này tao cũng đi làm phò. Tội lồn gì không kinh doanh vốn tự có. Tiền kiếm dễ vãi lồn.

Hàng này tao nghĩ ko phải ai cũng chén đc đâu. Bọn mày nên thực tế lại chút. :))

Dáng thì ngon nhưng vếu có vẻ xệ nhỉ chắc mịa nó có thằng nào sài hao quá trời mất hết 1/2 chất hứng.

T gặp nó 1 lần gần 2 năm trước rồi và đ bao giờ gặp lại!
Ngoài đời đen sì da k đều màu mặc dù k ngăm lắm, nhìn cứ yếu yếu í. Còn pttm thì khỏi nói, hôn e nó mà t cứ sợ ăn phải silicon cả sụn huhu. Tầm 159cm, vếu xệ, bụng cũng mỡ chứ k ngon như trong ảnh, mặt làm nhìu nên đơ già lắm.
Mày miêu tả con nào chứ k phải em nó nhé

Khó khớp tín hiệu vl. Fb nó thả thính độc thân suốt. Thả DM nó rồi mà chưa biết vào đề kiểu gì

nó vừa độ lại ngực, sửa hết rồi nhưng nhìn vẫn muốn bem, trông sang chảnh khác bọt thật