Ahihi ngon choét

Lần đầu được làm bẩn ga ae ạ.
Xin lỗi mấy bác nhà nghỉ nhá, may quá k dẫn về phòng k lại phải giặt.
Xàm là nơi hội tụ của các bô lão những cây đại thụ trong làng chịch choạc biết địt nhau từ khi còn học cấp 1. Địt lỗ lồn con mẹ nhà mày nứt mắt định lên đây lừa các cụ .máu kia là máu đến tháng đúng lúc mày địt thì máu kinh nó ra..hoặc là khi địt nhau bạn nữ hứng tình quá âm đạo co bóp mạnh cũng bị ra máu nhé. Mày không khẩn trương mua thuốc cho bạn gái mày uống nó nhiễm trùng thì chết cả họ nhà mày.
Tb. Lần sau có chụp thì chụp cả lồn vú hoặc có cờ nhíp nhé

trinh cl trinh nó có 1 giọt ti tí thôi be bét kêu máu trinh , trinh trâu à tml thớt

bố cái thằng ngu này nữa :ah: này là máu kinh chứ trinh cái mả mẹ mày như chọc tiết lợn thế này, trinh của nhà mày trinh trâu :waaaht:.địt mẹ chết cười với ông con.

hic đừng chửi thớt nữa, nó mua thuốc đỏ về đổ ra ga giường up lên tự sướng thôi mà, chửi nó nhiều nó sang chấn tâm lý thì sao

thằng lồn ngu còn cãi cùn, các anh dạy cho k biết thì ngậm

Ae để t cho nó xem máu trinh nó ntn lần sau còn biết
Chứ đcm thằng này nó đi đá phò có khi cũng còn trinh 242961

Lần đầu cái địt chị mày. Máu trinh chỉ có 1 tẹo chứ làm lồn gì có nhiều như kia. Đó là máu kinh nguyệt, nhiều thằng đéo bao giờ biết gái trinh là gì nên hãm lồn

trinh nó ko có mạch máu nhìu mày ạ, trinh này nối với nứu răng rồi @@

Ngu vừa máu kinh ngày cuối nó gần hết nó cho địt thì chọc vào nó ọc ra chứ có cái l là máu trinh bố ông nhõi .

Máu trinh có chút thôi pa, đỏ một chấm nhỏ thôi, đm chịch con có kinh ghê vãi lồn

trinh cái loz con mẹ mày ấy :feel_good: chỉ được vài giọt dính đầu cu thôi. Ngu như thằng cha mày ở nhà ngày xưa bị mẹ mày lừa :sad:

Máu trinh nó nhỏ vài giọt vài giọt thôi :))

chứ đéo nhuộm đỏ gươm của hoàng tử tuần lộc đâu

Đây chắc phải trinh trâu trinh bò chứ đéo gì ra lắm thế =)))) hay m cạo lông lol em nó xong cứa vào lol nó đúng ko thằng ml

=))) khổ thằng bé vl , bị cả 500 a e vào nói ko phải máu zin =))) , máu zin thường ít ( ít giọt ), còn nếu m cứ nghĩ nhiều cũng có thì để ý quan trọng nhất là màu nó tươi tươi hơn so với máu kinh nhiều, máu kinh chắc chắn éo tươi đc :)))