AE nhận xét xem có phải em nó ngáo giá không.

Sleep Dragon

Bò lái xe
Như tit, AE nhận xét nhá
Có ảnh được lên truyền hình VTV luôn

Attachments

824.2 KB · Lượt xem: 7,186
    663.6 KB · Lượt xem: 7,035
    691 KB · Lượt xem: 6,381
    705.8 KB · Lượt xem: 6,321
    660.5 KB · Lượt xem: 6,812
    70.6 KB · Lượt xem: 7,066
DM lool có dát vàng đéo đâu mà đòi thế :) con này nó sgbb cho cả trăm thằng nhé !!!
Mày có đọc câu nó bảo "em thấy em xinh và em thấy chả cao" không :((
ngáo vl ra.
Nghe t bảo xinh ngoan mà chỉ 15m em nó unmatch luôn rồi :))

Nó lấy mác " Văn Hóa NTQĐ " ra kìa.mà chắc đéo gì đã phải.chốt thẳng mặt e nó là , a địt e,a trả bằng lá mít

mặt như mặt lợn mà đòi 40 củ 1 tháng lại còn quà cáp du lịch, địt cụ tổ lũ đĩ này chúng nó tưởng lồn chúng nó dát kim cương à, tổ sư cụ trước tao cũng gặp 1 con y hệt

mặt như mặt lợn mà đòi 40 củ 1 tháng lại còn quà cáp du lịch, địt cụ tổ lũ đĩ này chúng nó tưởng lồn chúng nó dát kim cương à, tổ sư cụ trước tao cũng gặp 1 con y hệt
Lại còn tự nhận xét em thấy em xinh và em thấy như thế không cao
Phò 500k khối đứa đẹp hơn con này nhiều
Tao bảo có em sv 15m thế này thế kia là nó bye bye rồi unmatch luôn :))
Mặt già mà trông cư ngu ngu thế lòn nào ấy, người cũng đéo phải đẹp hẳn, tạng này cởi ra khéo bụng cả rổ mỡ :))
Vú to vl ra :)) người nhiều mỡ thì phải
Khi m có vài chục, trăm tỏi. Thì m ko thấy nó ngáo nữa.
thế thì đi quen bọn tiền trăm chứ quen gì em này nữa mày
Nó lấy mác " Văn Hóa NTQĐ " ra kìa.mà chắc đéo gì đã phải.chốt thẳng mặt e nó là , a địt e,a trả bằng lá mít
Thấy ảnh istra của nó chụp sự kiện nhiều mà méo biết thật hay chém

Con này là con ranh con mán thổ quê cao bằng. Xuống hà nội học đú đởn có mấy thằng già bao nuôi, ăn chơi dạng háng nằm ngửa quen rồi nên ảo tưởng. Thực ra mày đéo chơi nó thì nó vẫn có thằng khác thôi. Đợt thi người đẹp non nước cao bằng cũng khối thằng địt rồi. Từ bên ban tổ chức, hội đoàn các thứ. Xuống trường thì bạn cùng lớp cùng trường địt, thầy trưởng khoa địt. Nhưng là địt free. Còn mày địt mất tiền nhé :)) hehe

Con này là con ranh con mán thổ quê cao bằng. Xuống hà nội học đú đởn có mấy thằng già bao nuôi, ăn chơi dạng háng nằm ngửa quen rồi nên ảo tưởng. Thực ra mày đéo chơi nó thì nó vẫn có thằng khác thôi. Đợt thi người đẹp non nước cao bằng cũng khối thằng địt rồi. Từ bên ban tổ chức, hội đoàn các thứ. Xuống trường thì bạn cùng lớp cùng trường địt, thầy trưởng khoa địt. Nhưng là địt free. Còn mày địt mất tiền nhé :)) hehe
Sao tao thấy cả trưởng ịt dc thế