[Ác Qỷ]$v HV Bank HN chăn chuối nhân trần vứt con ra bãi rác

Trường cũ của em các bác ạ. Hồi xưa học trong trường yêu nhau còn lét lút. Giờ sư đệ sư muội địt nhau như gà mà còn ko chịu trách nhiệm thế này có chán ko

Haizz làm xong cái passport đón taxi về tới nhà mới được tin nhà bán lại phải ra sân bay bay ngược lại âm phủ chờ chuyến khác!

Tao phải post lên đây cảnh báo bọn chó dái trong này.
@Xẽoeo nứng lồn có tổ chức nhé cháu.

Haizz làm xong cái passport đón taxi về tới nhà mới được tin nhà bán lại phải ra sân bay bay ngược lại âm phủ chờ chuyến khác!
Haiz.
Biết là m đùa.nhưng t nghĩ ko nên vs trg hợp này tml ạ.
Cầu con siêu thoát...

Trường cũ của em các bác ạ. Hồi xưa học trong trường yêu nhau còn lét lút. Giờ sư đệ sư muội địt nhau như gà mà còn ko chịu trách nhiệm thế này có chán ko
Mày giờ làm bank nào sơ múi gái bank k

Chỗ đi làm cần nghiêm túc chuyên nghiệp. Làm ra làm :)) Có tiền thì ra ngoài thích con nào chả dc :)) Trong cqan quan hệ vớ vẩn mang tiếng lắm

Hổ dữ còn không ăn thịt con,người mẹ này quá tệ.Cầu mong cho linh hồn cháu bé được siêu thoát,sớm được đầu thai làm con của người mẹ nào biết yêu thương và trân trọng con mình :too_sad::too_sad:

ô địt mẹ mình nó làm ra sản phẩm đấy à mà chửi nó, biết đâu 1 trong chúng mày là tác giả của sản phẩm đó thì sao

cùng trường với m rồi nhưng chắc t gọi m sư huynh rồi. Chịch choạc nó là nhu cầu sinh lý nhưng mà phải biết điểm dừng chứ nhỉ sống mà kiểu bất cần chỉ biết sướng lúc hiện tại sau thì khổ thôi