19 tuổi lần đầu tiên được địt

em kém lắm a :v
Hồi nãy có đọc bài chơi gái lần đầu nhưng k xuất tinh được , cuối cùng phải tự cầm cu sóc tinh ra . Lại càng k biết lần đầu của mình sẽ như nào @@ sợ bị gái chê cười vc
lần đầu chơi gái phải nhân tràn e ko sao này tiếc nối , nhất là phá trinh càng phải nhan trần ấy

lần đầu chơi gái phải nhân tràn e ko sao này tiếc nối , nhất là phá trinh càng phải nhan trần ấy
cho e hỏi luôn cái thuật ngữ "hôn vú" là mình được liếm láp đầu ti em ý à .
Cả hôn mỗi nữa . là kiểu được cháo lưỡi à bác :v

Đọc thấy có mùi bánh, dm, sẽ có thằng vào hỏi info rồi nó lại hộp, trước t cũng bị dính như vầy, đi thử con Hạ Vy 500k bên Gò Vấp (SG) vào nó bấm đt ngay lúc chịch, dcm.
Nó quay phim lại cái bản mặt thí chủ đó. Gặp lão nạp thì lão cũng lôi cái iphone4 của lão ra bấm bấm bấm, vừa chịch vừa comment với anh em xàm, kể cũng vui

cho e hỏi luôn cái thuật ngữ "hôn vú" là mình được liếm láp đầu ti em ý à .
Cả hôn mỗi nữa . là kiểu được cháo lưỡi à bác :v
nghĩa và xoạc vừa bú vú như kiểu con bú sữa mẹ ấy , hoặc vừa bú vú vừa xoa hột le ở lol =)) , còn đi gái web thì nó sẽ hôn ngực mình xong buscu xong đeo bao xoạc =)) gái web ít đứa cho hôn môi mà nghĩ ngày bú chục con cu đố cũng chả dám hôn , đi ny bồ thì hôn thoải mái

Kỷ niệm dễ thương thế, lần đầu a cũng vậy thoii, hồi tao 19-20 cũng vậy , vào nhà trọ của con ny cũng loay hoay mãi, thế mà cũng 14-15 năm rồi

nghĩa và xoạc vừa bú vú như kiểu con bú sữa mẹ ấy , hoặc vừa bú vú vừa xoa hột le ở lol =)) , còn đi gái web thì nó sẽ hôn ngực mình xong buscu xong đeo bao xoạc =)) gái web ít đứa cho hôn môi mà nghĩ ngày bú chục con cu đố cũng chả dám hôn , đi ny bồ thì hôn thoải mái
Mình mà muốn bú vú gái thì phải xin phép nó à a ?Hay cứ tự nhiên mút ti nó thôi . Tại e thấy nhiều a review mấy e làm ngực thường giữ lắm . ít cho động chạm

Mình mà muốn bú vú gái thì phải xin phép nó à a ?Hay cứ tự nhiên mút ti nó thôi . Tại e thấy nhiều a review mấy e làm ngực thường giữ lắm . ít cho động chạm
nếu đi gái web đứa nào nó thoải mái thì bú vú thoải mái , còn cũng có đứa nó ko cho bú nếu nó mới bơm ah

Thằng nào viết review cũng khoe chym dài nhỉ =)) đọc nhiều mà cứ tưởng chym việt nam đã sánh vai với các cường quốc thế giới rồi =))

Đm 19 tuổi mà như 16 17 thế ? Mày đã trả tiền để nó phục vụ mà nó đéo cho thì mày có quyền đuổi về. Lần đầu m đi thì kiếm em nào đắt một chút, đi 2 shot luôn. Tao 20t tao biết :v

Bác phải check phần service trước, nếu nó viết bú vú thoải mái thì cứ làm thôi. Nếu ko viết cũng cứ làm, nếu nó nói ko thì thôi, chứ ko phải xin phép. Có nhiều con nó ko cho, nhưng thấy bác đẹp trai ngon nghẻ nó lại cho, hiểu chưa.

em kém lắm a :v
Hồi nãy có đọc bài chơi gái lần đầu nhưng k xuất tinh được , cuối cùng phải tự cầm cu sóc tinh ra . Lại càng k biết lần đầu của mình sẽ như nào @@ sợ bị gái chê cười vc

Lần đầu tôi địt nyc cũng ko ra đc, kiểu ngại với cơ thể nó ko mượt lắm, địt mà cả ng di chuyển chứ ko phải mỗi phần hông ấy, lần đầu của cả 2 nên nó cũng ko biết nhiều. Loay hoay 15-20 phút nhấp nhả chậm như rùa cũng ko ra nó bảo tã quá nghỉ tí đi a. Tối hôm sau thử lần nữa, lần này thì ra vì có thêm bj ban đầu nữa, mặc dù nó chỉ ngậm với mút thôi chứ chả liếm láp gì nhiều vì nó cũng chả biết bj . Tôi nghĩ lần đầu ô cứ cố gắng dạo đầu nhiều vào, kiểu dùng tay, mồm, cọ các kiểu hôn hít chán đi rồi mới chịch, thì sẽ ra dễ hơn. Chứ đừng có chịch ngay lâp tức, cơ thể nó phản kháng.

Đọc thấy có mùi bánh, dm, sẽ có thằng vào hỏi info rồi nó lại hộp, trước t cũng bị dính như vầy, đi thử con Hạ Vy 500k bên Gò Vấp (SG) vào nó bấm đt ngay lúc chịch, dcm.
Đm lại chuẩn vcl

nếu đi gái web đứa nào nó thoải mái thì bú vú thoải mái , còn cũng có đứa nó ko cho bú nếu nó mới bơm ah
cho e hỏi tiền thuê nhà nghỉ 2h là trả trước hay sau khi giả phòng thì trả ạ @@ với cả e nghe nói trong nhà nghỉ thường có sẵn bcs ở trong phòng phải k ạ

cho e hỏi tiền thuê nhà nghỉ 2h là trả trước hay sau khi giả phòng thì trả ạ @@ với cả e nghe nói trong nhà nghỉ thường có sẵn bcs ở trong phòng phải k ạ
Nhà nghỉ có sẵn bcs nó hay vứt trong hộc bàn ấy tml. Tiền thì trả sau.
Mày còn non c nó đọc vị đc ngay đel cho sờ bóp hôn hít gì đâu, sau quen dần nó khác