1 phút trải lòng và thú tội

Hezon

Khổ vì lồn
Ngày trước tao cũng vui vẻ yêu đời lắm,
Đắng cay thay số phận tao nó lận đận đủ đường, càng trưởng thành tao càng thấy mình trở nên cô độc và.. trầm lặng hơn :sad: haizl
Tao thì không phải giỏi dang hay dẻo mép gì cả,tán gái không giỏi nhưng cũng làm biết bao em gái tổn thương. Tao tán tỉnh các em xong bỏ
Cơ bản vì tao là người thích cảm giác chinh phục, tao chinh phục tình cảm của các em.. nhưng tao không chén (tao không phải chăn dắt gì cả), tao tán tỉnh các em, khiến họ yêu tao nhưng tuyệt nhiên chỉ dừng lại ở đó,
Tao biết mình sống lỗi vl, tao cũng có tình cảm với các em đấy chứ! Nhưng thời điểm đó trong tay tao chẳng có gì cả.. đến thời điểm hiện tại vẫn vậy :tire:
Đợt tháng 8 vừa rồi tao lại tổn thương thêm em nữa,
Em ấy xinh gái lắm, còn học giỏi nữa, gia đình thì kha khá, trai ib thì cứ phải nói là 1 list, nói chung ăn đứt tao
Đọc đến đây chắc bọn mày nghĩ tao cũng không phải dạng vừa nhỉ,
Nhưng không
Nhan sắc tao rất bình thường, còn nghèo nữa. Được cái body chịu khó rèn nên em ấn tượng và bọn tao nói chuyện rất hợp nhau, bọn tao nói rất nhiều thứ làm rất nhiều điều, toàn 12h -1h mới chịu ngủ
Dần dần tao biết là em đã yêu tao, nên tao chủ động gây sự tạo khoảng cách
Vì sao bọn mày biết không? Vì 1 là giờ tao chẳng có gì cả, tương lai chắc cũng như l thôi
2 là những ngày đầu em ấy kể với tao là muốn đi du học, càng về sau tao nhận thấy em ấy càng ít học đi và lưỡng lự trong việc đó, nên tao mà tiếp tục thì chỉ cản đường băng thôi :sad:
Giờ thi thảo tao lại thấy nhớ em,
Mở fb zalo chinh phục mối mới tạo niềm vui mà đầu óc cứ bâng khuâng hoài.. haizl
Nếu đăng được video thì tao cho mấy tml nghe em nó hát :look_down:
Đăng tạm vài dòng chiều nay mới mở đường cho cuộc chinh phạt em gái học luật sắp ra trường

M định làm người lương thiện đấy ah?!
E nào k chén, cần xa lánh thì ném đây t care, t thì éo lương thiện đâu!!!

chấm phẩy 1 cái vì thớt khá lan man không biết là bàn về chủ đề gì

đéo biết phải chia sẻ gì, tao cũng có thằng bạn, cao có 1m70, nặng 80kg, xấu trai nhưng nó chơi guitar và hát rất hay, ngoại hình tuy có như lồn nhưng gái lại rất mến nó, nhiều con tao cảm giác khi tiếp xúc với nó rất thiện cảm...
Mặc dù tao đẹp trai hơn nó, 6 múi, cũng biết đàn hát nhưng các em lại toàn bảo tao quá ranh, không là người thật lòng nên éo dành tình cảm cho mình. Đời đôi khi như lồn...
Đm... Đúng đấy!
Gái có khi nó lại thích những thằng hơi cù lần tí ấy!!!

đéo biết phải chia sẻ gì, tao cũng có thằng bạn, cao có 1m70, nặng 80kg, xấu trai nhưng nó chơi guitar và hát rất hay, ngoại hình tuy có như lồn nhưng gái lại rất mến nó, nhiều con tao cảm giác khi tiếp xúc với nó rất thiện cảm...
Mặc dù tao đẹp trai hơn nó, 6 múi, cũng biết đàn hát nhưng các em lại toàn bảo tao quá ranh, không là người thật lòng nên éo dành tình cảm cho mình. Đời đôi khi như lồn...
Chym nó to đm thế cũng phải thắc mắc.

Nó bảo tao là bọn con gái bảo nó "Ở bên nó có cảm giác chân thành, an toàn", những thằng đẹp trai sở khanh hết, đm, bố ế lòi cứt ra, con nào cũng đề phòng ấy
có cl do m sống như cứt nên mới thế . 100 đứa con gái thì 100 đứa thích zai đẹp . Có 2 trường hợp . 1 là m đéo đẹp trai như m nghĩ . 2 là m sống như cứt nên gái d theo

Chắc mày lại loăng quang như trẻ trâu chứ gì,
Tỏ ra trưởng thành bất cần 1 đi

Cách nhắn tin kiểu vậy có khi còn trẻ hơn.
Đang bảo là sao hỏi vậy?
Tuỳ vào đối tượng thôi, với già mà cute pha trò thì nó lại nghĩ mình trẻ con, với trẻ mà chín chắn quá nó bảo nhạt

Đéo địt thì đéo tính yêu đương gì cả
Tuy tao cũng thèm vl, nhưng tao là kiểu người hay nể nang và sống hết lòng vì người khác, nên đôi lúc tao sẵn sàng hi sinh lợi ích của bản thân :vozvn (7):

Tuy tao cũng thèm vl, nhưng tao là kiểu người hay nể nang và sống hết lòng vì người khác, nên đôi lúc tao sẵn sàng hi sinh lợi ích của bản thân :vozvn (7):
Uỷ mị vl, mạnh mẽ lên, địt rồi mới công nhận là yêu

Đang bảo là sao hỏi vậy?
Tuỳ vào đối tượng thôi, với già mà cute pha trò thì nó lại nghĩ mình trẻ con, với trẻ mà chín chắn quá nó bảo nhạt
=)). Cháu 17t và thấy chú trẻ trâu trong cách nhắn tin.