...

Dm nó bú hết cả bình hay sao mà tận củ mốt?

Tao chỉ thấy trao đổi hàng.còn cả trao đổi rau.như mua bán ngoài chợ nữa ả

bài viết hay, xúc tích, chân thật. còn vấn đề chưa ăn dc theo tao lúc nó bú bóng mày ko sờ soạn kích thích vú và bím cho nó hứng song rủ đi chịch có đễ hơn ko nhỉ. bọn này chắc hết tầm gần sáng mới chịu đi chịch để cảm ơn. chứ đang bú bóng giang dở thì khó

quá nhọ ! t thì thích đề cập thẳng luôn . chơi bời đéo gì ! tiền chơi vs thời gian chăn rắt thì m cũng kiếm đủ tiền chén 1 em như thế 1

tổ quốc ghi công m. mà dm gái 1 con thế này thì nat quá r, khổ thân đưa nhỏ

Dm nó bú hết cả bình hay sao mà tận củ mốt?
1 bình biết mua thì 800k, nhưng đấy là giá đại lý. Còn vào bar thì củ 1 tiền đồ uống+ bóng thì thế đã là gì mày. Combo còn rẻ tí chứ nó bú bóng lẻ cứ 40-50k/quả thì chả mấy chốc hơn triệu

tổ quốc ghi công m. mà dm gái 1 con thế này thì nat quá r, khổ thân đưa nhỏ
Do thằng này đéo khéo thôi. Mấy con ml ăn chơi đua đòi kiểu này đầy, trừ mấy thằng đúng gu nó ra thì mỡ đấy mà đòi húp nó. Nó đã rủ đi bar là phải thấy đéo thơm rồi, muốn nghe nhạc, uống bia quất thẳng lên Tạ Hiện nhé, bar bủng làm gì tốn tiền. Chuốc cho nó say rồi tiện đg hành sự. Mà kể ra đã đi kiểu này là xác định bao tất cho nó rồi, gọi cho nó đi lúc gần 11h mà 12 rưỡi về thì nó chả mất hứng. Kiểu gì cũng lục tốn rồi thì chiều nó thêm tí, tranh thủ hôn hít tí. Chứ tao chơi bóng hút đến quả thứ 10 đầu óc trên mây mẹ rồi, thằng nào mà làm trái ý chả cụt hứng bỏ mẹ

Đã vodka, tao hộp mày zalo tao, mày share xong tao ăn dc sẽ có report ảnh ọt đầy đủ cho mày, loại này cứ phải để tao, j chứ bar bủng bóng bánh ngay hôm đầu tiên gặp là đủ hiểu rồi =))

Vắn tắt xúc tích lại dưới dạng gạch đầu dòng cho chúng mày đỡ bị hoa mắt, vì tao biết 90% bọn mày lười đọc vãi lồn ra :))
1 - Trao đổi rau với 1 ông trên xàm đc em này ( dùng em cho lịch sự, tao ko thích gọi là con cho lắm, dù rằng tao vừa mất tiền )
2 - Nhắn tin qua lại cũng biết đc thông tin sơ bộ, tối nay buồn buồn nhắn tin tứ tung thì em nó rep, kêu đang buồn, rủ đi dạo uống nước. Hẹn qua đón muộn vì tao đang bận, em nó ok
3 - Phóng xe qua đón, gặp thấy ảnh ọt với người là một - ok, lên xe. Hỏi em nó muốn đi đâu cho khuây khỏa ko, nó hỏi có uống được bia với nghe nhạc ko, tao bảo được, nó dẫn qua 1 quán kiểu như bar
4 - Vào quán thì cũng gọi đồ uống các kiểu, xong nó bắt đầu lấy quả bóng cười ;)) nó hỏi là a thử ko? tao bảo a muốn thử em hơn :)) nó bảo ok,để tí nữa nhé. Tao vừa ngồi uống vừa ôm nó, nó thì vừa hít bóng vừa bắt đầu lải nhải hú hét :)) uh thì nghĩ nó đang buồn nên kệ nó vui tí, lát xong thì cả 2 cùng vui :))
5 - Vẫn đéo có gì ko ổn đúng ko? Cho đến 12 rưỡi tao bảo nó về thôi, thì nó kêu a xuống thanh toán đi, tí nữa em xuống sau. Tao bắt đầu thấy đéo ổn, nên cầm bill với kéo nó dậy xuống thanh toán, rồi nó làm câu " EM KHÔNG MANG ĐỒNG NÀO ĐÂU " ;))
6 - Ok, fine, sẽ đéo có gì để nói nếu như nó vừa cau có vừa lải nhải, là ra đường chân trái hay sao mà gặp hãm lồn quá thế =)) tao bảo về thôi, thì nó bảo là a mệt thì về trước đi, em gọi taxi về ?????????????????????????
7 - Bắt nó lên xe, tính lượn đi tìm bãi đáp thì nó giãy nảy, bắt tao đèo về, còn định nhảy xuống xe ;))
8 - Đèo nó về đến nhà, lúc nó đi vào mình giở đt ra vẫn thấy nick, phóng xe về đến nhà y như rằng là nó xóa kết bạn với chặn nick :))

Đủ xúc tích chưa chúng mày? Cho chúng mày thêm tí ảnh nhé ;)) không lại bảo là tao hư cấu, đéo ăn đc nên dìm ;))

con này thì ngon, người như ảnh, gái 1 con, chúng mày có thể ăn được nếu nó hứng, hoặc đợi nó bú bóng phê ngất ngây rồi kéo đi ( tao nghĩ thế :)) với cả ông kia share thì nói là đẹp trai auto ăn đc :)) )
Chốt lại là thằng nào muốn thử sức thì pm zalo tao tao ném cho, nó hủy kết bạn nhưng tao vẫn gửi đc danh thiếp = máy tính :)) loại này tao hết hứng rồi :))
đứa nào đi sau nhớ rút kinh nguyệt nhé, tao đóng học phí thay chúng mày rồi đấy, vĩ đại vãi lồn chưa? =))
thank mày, share tao trả thù nó giúp mày, 097374254 năm

T đã bảo rồi , rau cỏ đong đưa cũng vất vả tốn kém chứ ko đâu :)

Đéo biết bú bóng thì ntn nhưng nếu là tao đang nhậu hứng mà kéo về thi cũng chán thật, bài học kinh nghiệm cho các nhà nông học. Mình thì không trong ngành này nên chả chém thêm gì

do mày thôi, chứ xác định đưa gái đi chơi hôm đầu (mà mày lại còn coi nó là rau) thì chả lại chịu chi. Nó cũng bảo lát nữa cuối buổi cho mày thử là có ý với mày rồi. Mày cứ galang, tỏ ra mình chịu chơi, rồi cộng thêm mác ngoài nữa thì chả ăn được. đm kém

Kể ra thê cũng bực, mày và nó thì ko cùng gu bú hít nên đi với nhau hơi khấp khểnh

T tưởng mày “ nhạc nào cũng nhảy” thì chiều em ấy vào bar rồi phịch là đúng bài rồi. Đây mày vào k bú bóng, k vui vẻ với em nó thì nó lấy lol nào hứng đi chịch với m. T không thích bar bủng nên gái rủ đi bar là t đéo đi. Thế thôi

đi bóc bánh trả tiền cho nhanh nhé. Khổ mấy ông cứ thik rau cỏ, đôi khi còn bẩn hơn 4', vì kiểu ko có chuyên môn, hay bay dạo và đã bê thì cho nhân trần.